E làm chuột bạch vụ phủ nano kính xe

thanhluongks

Xe hơi
Có cụ nào dùng thử loại chai nano dạng xịt chưa, review cho mọi người biết với, dạo này thấy quảng cao nhiều lắm mà em chưa có dịp để thử

luctayo

Xe buýt

Bên em có loại nano kính của nhật dùng khá tốt sử dụng dc 4-5 lần cả xe thi công rất đơn giãn cụ nào muốn nghịch ngợm thì alo em nhá. Giá 350k em free ship nội thành Hà Nội ạ. Lh: 0966.056.956

cuongkunhb

Xe tải

Bên em có loại nano kính của nhật dùng khá tốt sử dụng dc 4-5 lần cả xe thi công rất đơn giãn cụ nào muốn nghịch ngợm thì alo em nhá. Giá 350k em free ship nội thành Hà Nội ạ. Lh: 0966.056.956
Em lấy cái lọ đen lại đắt hơn tận 499k. Cái này ghi 45km là như nào cụ

AMATAX

Xe điện

Đông Nanoskin

Đi bộ
bên em có dịch vụ phủ NANO kính cho xe giúp kính tăng cường khả năng chống xước và chống nước cho kính các bác nhé. Sản phẩm của bên em được nhập trực tiếp từ MỸ nên các bác cứ an tâm về chất lượng ạ :D
0976 221 839 Hot line bên em bác nào có nhu cầu tư vấn thì gọi cho bên em ạ :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Tự phủ nano dùng cái GLACO dễ dùng
Nhưng đang hết hàng, thời gian nữa bác cụ ới em nhá
Hàng sắp về ợ

Báo cáo các cụ, thực ra bài này e post vài hôm bên GCC club rồi, hm nay qua đây để các cụ tham khảo.

Xuất phát từ thực tế xe Getz khi di chuyển trong trời mưa 02 kính trước và gương chiếu hậu đọng nước ko chảy dẫn đến rất khó quan sát, gần như e chỉ quan sát gương chiếu hậu trong xe. Tình trạng này ở 1 vài xe e đã được đi ko bị hoặc ko bị khó quan sát như Getz (ko biết Click có khác ko).

E đã chuột bạch phủ nano cho 02 kính trước và 02 gương chiếu hậu, theo quảng cáo của nhà cung cấp thì phủ nano làm cho kính chống xước, bền hơn, kính trong hơn và có dạng hiện tượng giọt nước tròn xoe, nhỏ li ti khi di chuyển gặp gió sẽ dễ dàng trôi đi, nhà cung cấp đặc biệt khuyến cáo nên phủ kính lái nhưng e ứ phủ vì 2 lý do:
- Tốn tiền mà chưa biết hiệu quả đến đâu
- Xe chỉ khó quan sát gương chiếu hậu nên chỉ thử thế thôi, tốt thì tính tiếp, ko thì cũng chẳng sao

Sau 1 tuần thực hiện, đến tối qua và sáng nay mới có đợt mưa, kết quả thì tạm thời đúng như quảng cáo, dễ quan sát hơn, do hạt nước bé và trôi nhanh chính vì thế e muốn post lên để các cụ tham khảo. Còn cái vụ bền hơn trong hơn là vô hình, ko biết đâu mà lần.

Họ làm bằng dụng cụ và hướng dẫn riêng của họ nhưng hình như là tẩy dầu trên kính sau đó bôi 2 lượt hóa chất gọi là nano gì đó, thấy làm cũng nhanh thôi, sau đó phun thử nước cho mình so sánh. Đây là ảnh e chụp sáng nay:

Kính lái trước đã phủ nano, nước đọng thành giọt nhỏ li ti và tròn xoe

Kính sau bên lái, không phủ nano, nước đọng thành giọt to và tròn vỡ

Tổng thiệt hại 1q cho 02 kính trước và gương chiếu hậu, bảo dưỡng 1 năm miễn phí, sau đó 3 tháng bảo dưỡng 1 lần với chi phí 150ngan. Đây là phủ nano do Song Long độc quyền cung cấp, không phải loại 3 gói như gói thuốc bán tự làm đâu nhé. Hm e làm có chú Posche Cayman GTS cũng làm cả xe, chắc mất khoảng 5q.

Kính các cụ ngâm cứu
Tất cả các công dụng của nano đúng như quảng cáo. Nhưng các cụ không nên phủ trên kính lái, vì nano làm tăng ma sát giữa Gạt mưa và kính lái, khi gạt tạo ra tiếng kêu và rít. Xe e bị vụ này sống khổ chết dở cứ thỉnh thoảng phải kéo bơm nước rửa kính cho có chất nhờn đỡ kều mà giữ trời mưa mới chêt :((, chờ hết 6 tháng nano mới hết tác dụng gạt nó mới đỡ kêu.

Cường Nanoskin

Xe đạp
Website
nanoskin.vn
Tất cả các công dụng của nano đúng như quảng cáo. Nhưng các cụ không nên phủ trên kính lái, vì nano làm tăng ma sát giữa Gạt mưa và kính lái, khi gạt tạo ra tiếng kêu và rít. Xe e bị vụ này sống khổ chết dở cứ thỉnh thoảng phải kéo bơm nước rửa kính cho có chất nhờn đỡ kều mà giữ trời mưa mới chêt :((, chờ hết 6 tháng nano mới hết tác dụng gạt nó mới đỡ kêu.
cụ đã thử thay cần gạt mưa chưa ??

AMATAX

Xe điện
Ngotungmau

Xe buýt
Á ha. Từ ngày con Vios à anh.

binhpate

Xe đạp
E mua 1 chai có 100K, trời mưa thì 1-2 tháng bôi lên kính 1 lần, dùng gần cả năm rồi chưa hết nửa chai :P
Lưu ý các cụ là ko bôi lên kính lái nhé!
cụ chỉ cho em chổ mua chai này với được ko ạ