E mạo muội lập thớt đánh giá về CX5 2.5!cụ nào ăn nằm với e nó roài mong các cụ cho ít đánh giá?

Yaml8290

Xe tải
Thêm thông tin cho cụ là tôi đi CX5 sắp sang năm thứ 4, vẫn rất yêu, và trên diễn đàn mình có chỗ chế gá bắt hàng ghế sau để nó ngả hơn và dịch chuyển được như trên CRV cụ nhé.
Cụ chỉ cho e vụ này được ko cụ? Thanks cụ

Tuangb

Xe hơi
Ngồi hóng hớt thôi, hic

Sent from my iPhone using Tapatalk

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
mong cụ chia sẻ cảm giác lái và sự tiện nghi của nội y e nó thế nào?
Vô lăng đầm, chính xác, da bọc vô lăng hơi thiếu mút tay 1 tẹo. Độ bốc ổn và tiết kiệm nhiên liệu, vòng tua máy thấp (chạy 80 thì chỉ khoảng 1500 rpm). Nội thất có điều chỉnh gọn gàng hợp lý và đã bổ sung tính năng, vật liệu mới so với bản cũ nên sang trọng hơn. Đèn nội thất đổi màu trắng đẹp nhã nhặn (thay cho màu đỏ ở bản trước). Nói chung rất hài lòng

Vô lăng đầm, chính xác, da bọc vô lăng hơi thiếu mút tay 1 tẹo. Độ bốc ổn và tiết kiệm nhiên liệu, vòng tua máy thấp (chạy 80 thì chỉ khoảng 1500 rpm). Nội thất có điều chỉnh gọn gàng hợp lý và đã bổ sung tính năng, vật liệu mới so với bản cũ nên sang trọng hơn. Đèn nội thất đổi màu trắng đẹp nhã nhặn (thay cho màu đỏ ở bản trước). Nói chung rất hài lòng
chúc mừng cụ đã có dc những chải nghiệm ưng ý với e nó!cụ ơi thế khoản nhạc nhẽo sao cụ?nghe có ổn ko?cách âm có ổn ko cụ?

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
chúc mừng cụ đã có dc những chải nghiệm ưng ý với e nó!cụ ơi thế khoản nhạc nhẽo sao cụ?nghe có ổn ko?cách âm có ổn ko cụ?
bản này đã có DVD và màn hình cảm ứng chính hãng nên có vẻ như khai thác đđượ hết bộ loa Bose theo xe. theo em là nghe hay nhất so với các xe cùng phân khúc

bản này đã có DVD và màn hình cảm ứng chính hãng nên có vẻ như khai thác đđượ hết bộ loa Bose theo xe. theo em là nghe hay nhất so với các xe cùng phân khúc
vậy thì tuyệt quá cụ nhẩy!cụ làm e bị kích thích quá!

Trang0919699883

[Tịch thu bằng lái]
Số 7 Trần khát chân kéo dài, Hai Bà Trưng, Hà Nội

30e.142.53

Xe đạp
Thêm thông tin cho cụ là tôi đi CX5 sắp sang năm thứ 4, vẫn rất yêu, và trên diễn đàn mình có chỗ chế gá bắt hàng ghế sau để nó ngả hơn và dịch chuyển được như trên CRV cụ nhé.
Cụ cho e xin địa chỉ đc ko ạ

MAYGO

Xe hơi
:) Ghế được thiết kế ngả sẵn rồi cụ ạ. Đôi khi chiếc xe nó hoàn hảo quá lại cũng k hay. Giống như nhân vận Lục Tiểu Linh Đồng đóng vai Tôn Ngộ Không thành công quá, về sau đóng phim gì cũng k được :))
Cụ ở khu vực nào ạ. Cụ qua mazda giải phóng cảm nhận xe luôn đi cụ. Em Duy mazda giải phóng 0963639583
Cụ là sale mà nói vậy, cụ có ngồi sau bao giờ trong hành trình dài đâu. Hoàn hảo lại không hay?? Cái gì kém mình phải lắng nghe cụ nhé

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Cụ là sale mà nói vậy, cụ có ngồi sau bao giờ trong hành trình dài đâu. Hoàn hảo lại không hay?? Cái gì kém mình phải lắng nghe cụ nhé
Em đồng ý cái gì kém cũng phải lắng nghe, không kém cũng phải lắng nghe. Nếu CX5 đáp ứng được tất cả mong muốn của mọi người thì đâu có giá như thế ạ. Đến khi đó KH Việt Nam lại lăn tăn, giá cao thế này có khi đổi sang dòng xe khác. Ví như cụ thì cần cái ngả ghế, người thì lại cần cái hốc gió sau, người thì lại thích cái cốp điện mở tự động, người thì lại cần cái cảm biến. Đáp ứng hết thì giá một chiếc xe đội lên 1 chút, nhưng cả trăm ngàn xe trong quá trình sản xuất đội lên bao nhiêu ạ. Hãng sản xuất xe hay sale như bọn em lúc nào cũng mong muốn mang đến KH những trải nghiệm tốt nhất, chiếc xe an toàn nhất, dịch vụ tốt nhất nên nếu có gì không phải, mong cụ thông cảm

Yaml8290

Xe tải
Cái xe nào mà chẳng có điểm tốt và khuyết điểm nên các cụ có tranh cãi cả ngày cũng chẳng hết đâu quan trọng là người sử dụng cảm thấy chấp nhận được và sử dụng nó chứ còn nhà sx người ta cũng tính hết rồi còn ngồi bới lông mà tìm vết thì đến Rolls-Royce cũng còn ko làm hài lòng người sử dụng nữa là (thế mới có những phiên bản đặt riêng cho hài lòng các thượng đế) :)):)):))

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Người tiêu dùng thông thái là người biết lựa chọn xe phù hợp với tiêu chí và mức chi của mình

Yaml8290

Xe tải
Người tiêu dùng thông thái là người biết lựa chọn xe phù hợp với tiêu chí và mức chi của mình
Chuẩn cụ ơi e bán xe cũ gom đủ lúa e ra xem ký hợp đồng lấy e nó luôn, cái tính e nó bảo thủ thích Cx5 là Cx5 ko so sánh với xe khác còn khiếm khuyết thì đến người còn đầy ra huống chi cái xe chứ bàn lùi thì đến mồng thớt mới mua được xe. Ra mua kết màu trắng nhưng hết còn mỗi vàng titan về e cũng nghĩ 1 đêm sáng ra bảo vợ nó hợp mệnh e đấy cho vợ đứng tên luôn (đồng ý ngay và luôn =))) thế là xong khỏi phản đối.
ps: nhanh nhẩu quá giờ nó ra bản Facelit của bác e cứ ngẩn ngơ rồi tự bảo mình thôi xe mình vẫn đẹp mà khác chút thôi :)):)):))