Thảo luận E tự làm đẹp cho vợ 2 W204

sieunhancutchan

Xe tăng
Cụ chơi quả như này đi, carbon luôn cho chơi bời, ebay bán 8tr thì phải

Hoặc con này ebay bán khoảng 5tr

Loại cổ điển này khoảng 3.5tr
Mấy cái loại cho xe amg này thì e biết nhưng ko phải loại nào mua về cũng lắp đc vào c200 đâu cụ, 1 số loại còn phải cắt xẻ vỏ xe để lắp nên e cũng còn đang tính xem làm loại nào thì ổn

menx

Xe tải
Mấy cái loại cho xe amg này thì e biết nhưng ko phải loại nào mua về cũng lắp đc vào c200 đâu cụ, 1 số loại còn phải cắt xẻ vỏ xe để lắp nên e cũng còn đang tính xem làm loại nào thì ổn
Cụ chụp ảnh cái mít xe cụ đây, em search hộ cho

longphamdoan

Xe hơi
bác cho em chỗ lấy mấy cái đồ này để em thử nghịch xem tn với ạ :))

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ chơi quả như này đi, carbon luôn cho chơi bời, ebay bán 8tr thì phải

Hoặc con này ebay bán khoảng 5tr

Loại cổ điển này khoảng 3.5tr
8tr mỗi cái chia ống xả bằng cacbon thì mắc cụ ah.. đã chơi cacbon thì cụ phải nhấn nhá một vài chỗ nữa và lên Full Body + lazang AMG nó mới đồng bộ dc... như kiểu cụ mặc bộ comple đi ăn cưới lại đeo đôi dép tổ ong ý...

Em không muốn phá cách.. nhẹ nhàng cho nó hương đồng gió nội...

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com

Vietmer

Xe đạp
Với Mẹc già trên 6 tuổi các cụ cần chú ý cái này không nước mưa, nước rửa xe... có thể chảy vào hộp cầu chì phía sau bên phụ và Amply phía sau bên lái.. sau nhiều năm thì cái gioăng cao su sẽ bị lão hoá và không còn chống nước được nữa và hậu quả thì nhiều cụ đã ra đi con Amply hoặc chập hộp cầu chì...

Hình ảnh thực tế trên xe của em, rất may là chưa có thiệt hại gì..//..

Bác cho em hỏi mấy cái nút đấy và gioăng cao su cốp sau có thay được không và giá cả thế nào ạ? Em trân thành cảm ơn bác

chinhninh

Xe hơi
Website
gostay.vn
8tr mỗi cái chia ống xả bằng cacbon thì mắc cụ ah.. đã chơi cacbon thì cụ phải nhấn nhá một vài chỗ nữa và lên Full Body + lazang AMG nó mới đồng bộ dc... như kiểu cụ mặc bộ comple đi ăn cưới lại đeo đôi dép tổ ong ý...

Em không muốn phá cách.. nhẹ nhàng cho nó hương đồng gió nội...

Xe cụ đẹp quá!

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác cho em hỏi mấy cái nút đấy và gioăng cao su cốp sau có thay được không và giá cả thế nào ạ? Em trân thành cảm ơn bác
Thay được cụ ah.. giờ hàng bãi nhiều vô kể, chả thiếu cái gì... 99% các thánh bán đồ Bim, mer, audi... trên OF này xúc hàng bãi bên bác hàng xóm về.. giá rổ em không rõ vì em chưa thay món này mà chỉ tháo ra vệ sinh rồi nhét keo Silicon vào chống nước thôi... các cụ để ý chút...

Tks cụ.. cái gì trong tầm tay mình làm dc là mình quất lên cho em nó thôi...

enter

Xe tải
Bác Nam cho em hỏi bác có oder đc cái đuôi gió k ạ. Có thì oder giúp em e nhờ ng quen ở quảng ninh trả tiền ạ.

lidequ

Xe tải
Tham khảo thấy trong Nam ngoài Bắc chả thấy cụ nào đi Mẹc mà yêu hãng Mẹc cả...trừ khi xe bệnh nặng bên ngoài bó tay thì may chui hãng. E theo gót các cụ tự ship đồ về thay, tự tay tháo lắp để biết ngóc ngách vợ 2 ra sao sau lại chiến tiếp... Tạm thời em dọn lại vệ sinh trong ngoài bằng hoá chất Sonax của Đức mua trong Big C và Metrol... trong quá trình dọn thì thấy cái gì cần thay là ship đồ về chiến ngay.. đầu tiên là thay toàn bộ bóng sợi đốt trong xe bằng bóng Led, sau làm luôn 3 cái lọc gió điều hoà về thay thừa ra sau dùng tiếp.. tiếp là bỏ ngay bộ lọc gió động cơ đi thay bằng K&N cho máy bốc thêm tí + xanh sạch đẹp... tạm thời như vậy đã

Dự định tiếp theo là 4 đĩa phanh + má phanh + đèn DRL Led gầm nhưng lại mất chức năng liếc của nó, các cụ có cao kiến gì cho vụ đèn DRL Led chạy ban ngày không ah..?

cụ đồng hương ở chỗ nào trên dải dọc bờ biển thế ? có dịp e giao lưu với cụ đc k :) em ở Hạ long

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác Nam cho em hỏi bác có oder đc cái đuôi gió k ạ. Có thì oder giúp em e nhờ ng quen ở quảng ninh trả tiền ạ.
Xe bác w204 ah? 5 ngày có hang thôi bác... bác có người quen dưới HL thì alo em 0903414898 nhé
cụ đồng hương ở chỗ nào trên dải dọc bờ biển thế ? có dịp e giao lưu với cụ đc k :) em ở Hạ long
Em ở Bãi Cháy cụ ơi... cụ đang đi dòng nào vậy?

www.bka.vn

Xe tăng
Website
retrofit.vn
Em cũng mới cho con vợ em lên đồng hồ công tơ mét của c63 AMG