[Đã bán] Em bán chó H’mông cộc đuôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
7,000,000 VNĐ

DVG

Xe điện
Nhà em 4 tầng nên cả ngày nó mỗi việc leo lên xuống. Đồ chơi tha hết lên thượng nghich, đói chạy xuống trệt ăn, chán quá thì nằm cửa đợi chủ về :))

Suri15

Xe tăng
Em bắt lúc 3 tháng đã 3 đồng rưởi. Em nuôi 7 tháng tuyền cổ gà, canxi nano của trẻ em, cám chó công ty Pháp sx nó mới được đập choai thế kia ;). Em đi suốt ngày nên để nó ở nhà 1 mình, vừa không được dạy dỗ, vừa bí bách... em thấy tồi tội nên thà để cho ai đó có time, yêu thích thôi ạ :))
Chó thì cụ càng nuôi lâu càng mất giá 😂 để so sánh giá lúc nhỏ với giá nuôi 1-2 năm tiền ăn uống chăm sóc vào lỗ nặng. Xác định mua chó để gắn bó với chủ thì phải nuôi từ lúc nó còn nhỏ. Bọn Bec này nó ham vận động và những bài tập cơ bắp, nuôi cảnh để vuốt ve thì không hợp, đặc biệt nhà có trẻ con thì đừng nghĩ chơi mấy dòng này

• Vodka
Reactions: DVG

Suri15

Xe tăng
Nhà em có vườn mà có 3 con, nó cũng làm loạn lên, lão nuôi dòng chó vận động mà bắt nó trong 4 bức tường thì nó trụ sao nổi. :)) Phải nuôi kiểu em, dắt bộ từ nhà nọ sang nhà kia, chủ mỏi chân, chó thở hồng hộc thì nó mới thích. =))
Haha, nhà em cho về quê sân vườn nuôi 1 con còn mệt mà cụ chơi 3 con thì đam mê đấy. Con ngáo trước nhà em xác định thả thì lúc nào cũng phải trong tầm kiểm soát, qua 1 đêm thì sân, nhà xe, hè như bãi rác. Cây cối, giầy dép, quần áo nó không tha cái gì. Giờ nuôi mấy bọn hiền hiền quấn chủ và ít mồm thôi.

datld

Xe tải
Con này em không rành nhưng nhìn ảnh mặt có vẻ hơi phá nét: không hiểu do chó bố, chó mẹ cắn hay con anh em cắn. Nhìn mặt hơi thẹo, có vẻ dân giang hồ ( em fun tí), cũng có thể nó là lý do mà em nó ít người chọn.

Con bố thì đẹp thật.

Trạng thái
Thớt đang đóng