[Cần bán] Em bán lô đất đường 22m khu TĐC Ngọc Thụy

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
150,000,000 VNĐ
Diện tích
88㎡

Traubotube

Xe điện
100 nghe còn hợp lý, khu này 150 thì em nghĩ hiện tại khó thanh khoản :D 3 4 năm nữa khi thông trục Hồng Tiến thì may ra đạt được mức này (Em dân gốc Ngọc Thuỵ luôn)
E k rõ giá 150 là đắt đến mức bao nhiêu. Nhưng 100 thì quá rẻ ạ. Vị trí đó chắc chắn phải hơn nhiều. Buôn bán nó có giá chung của khu rồi. Không hô đắt hơn gập đôi dc đâu cụ ah

mec 88

Xe tải
100 nghe còn hợp lý, khu này 150 thì em nghĩ hiện tại khó thanh khoản :D 3 4 năm nữa khi thông trục Hồng Tiến thì may ra đạt được mức này (Em dân gốc Ngọc Thuỵ luôn)
Mặt đê Ngọc thuỵ đang có căn 106m2 -12,5 tỷ. Là e em sẽ chọn mặt đê :D

mec 88

Xe tải
Cảm ơn cụ ghé qua đẩy em lên. 90 củ thì các ô lõi bên trong khu này mà giá đó từ năm ngoái rồi. Cái giá chung này không phải do em quyết định ạ, nhưng thỏa thuận riêng em quyết được:))
Cứ làm ấm trà với cụ chủ xong bao nhiêu cụ ấy chả bán. Lấy tiền đầu tư chỗ khác cho thanh khoản nhanh :))

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Giá lên cao nhỉ, tầm này năm ngoái giá nhà trung tâm quận Đống Đa, thuận tiện đủ thứ giá cũng 150 triệu/m2 thôi. Còn ở Ngọc Thụy ngõ 380 ô tô đỗ vào tận nhà giá chưa đến 100 củ, đấy là có cả cái nhà xây to đùng chắc chắn rồi. Có tiền mà đầu tư BĐS đúng là ko bao giờ lỗ

Vie.ABC

Xe điện
Em đang có việc nên cần chút vốn, phải bán lô đất đẹp nhất em có tại khu TĐC phường Ngọc Thụy.
- Diện tích 88m2
- Mặt tiền 4.89m sâu 18m.
- Hướng Tây.
Vị trí nằm ngay ngã 3 đường 25m với đường 22m góc thương mại vô cùng đẹp
Khu TĐC phường Ngọc Thụy thuộc dạng trung tâm của phường Ngọc Thụy với vô vàn lối giao thông lớn, nhỏ kết nối toàn phường với các điểm của Quận LB với thành phố. Vị trí cách Hồ Gươm tầm 5km, đi xe máy 15 phút là tới, đi sân bay thủng thẳng đúng 25 phút. Vị trí xung quanh các trường mẫu giáo, cấp 1, 2 và trường Pháp tính bằng đi bộ. Tiềm năng inh doanh tốt. Xung quanh khu đất là các hồ điều hòa của khu đường 40m, khu hồ điều hòa thành phố đã quy hoach, thoáng đãng và thuận tiện. Hiện tại khi TĐC Ngọc Thụy đang thay đổi từng ngày về hạ tầng và mật độ dân cư.
Em có ảnh thực tế, ảnh sổ đỏ chót và ảnh toàn cảnh dự án mời các cụ thẩm. Cụ nào nhiệt tình anh em chốt 1 giá đẹp đôi bên. Cảm ơn các cụ qua đá em lên.
Giá 150tr/m2

[

Giá này thì Em mua Mặt Phố Việt Hưng sau lưng Big C và Toyota Long Biên !... Mặt Phố Ngô Gia Tự và Nguyễn văn Cừ ngay đấy cũng chẳng mơ giá này !... thớt thực tế chút xem , hay phố Ngọc Thụy nó có khu kinh tế đêm và sòng bài thì em chưa biết .

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Mặt đê Ngọc thuỵ đang có căn 106m2 -12,5 tỷ. Là e em sẽ chọn mặt đê :D
Đê đoạn nào cụ ơi, có phải nhà xanh xanh chếch đối diện chùa Gia Thượng không? Đê từ ủy ban ngược lên cầu LB cũng ổn, chứ từ UB lên cầu Đông Trù thì cũng bình thường. Cụ ở đoạn nào mai làm ấm trà đê, đất đai điện địa nó phải có duyên, có tiêu chí mới vào việc được.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Giá lên cao nhỉ, tầm này năm ngoái giá nhà trung tâm quận Đống Đa, thuận tiện đủ thứ giá cũng 150 triệu/m2 thôi. Còn ở Ngọc Thụy ngõ 380 ô tô đỗ vào tận nhà giá chưa đến 100 củ, đấy là có cả cái nhà xây to đùng chắc chắn rồi. Có tiền mà đầu tư BĐS đúng là ko bao giờ lỗ
Ngõ 380 là dạng ngõ hẻm, chi chít nhà mini liền kề của 1 đại gia đất xây, ứ so được với ngã 3 đường 22m + 25m được. Riêng việc mảnh đất có ngõ 2m phía sau nó đã là 1 giá trị hữu hình rõ nét rồi.
- Nếu ai chỉ ở, có ngõ sau thoáng để mở cửa sổ, để làm cổng phụ khá tiện (ngõ này bất khả xâm phạm không có chuyện nhà nào lên cao xây lòi ra đâu ạ. Treo cục nóng trên cao chắc ko ai nói) riêng mục đó thôi đã đỡ phải lùi 1 khoảng 1m sâu x 5m (tạm tính) ngang là 1 mớ tiền rồi.
- Nếu cho thuê 1 phần thì có thể đi ngõ sau để ưu tiên cho thuê KD mặt trước.
- Nếu ai KD mặt trước, ở bên trên và đất sâu 18m có thể làm thành 1 trục mặt sau cho thuê nhà trọ đi ngõ 2m ngon lành. Mảnh của em ngay ngã 3 nên phần đi vào ngõ sau rất ngắn, có 2-3 nhà thì ko lo khoản sâu hun hút đâu.
- Ai làm KD toàn bộ thì đầy mô hình với vị trí đó.
Xoay ba bề tứ bên thì nó đáp ứng được khá nhiều gạch đầu dòng:)

Chỉnh sửa cuối:

mec 88

Xe tải
Đê đoạn nào cụ ơi, có phải nhà xanh xanh chếch đối diện chùa Gia Thượng không? Đê từ ủy ban ngược lên cầu LB cũng ổn, chứ từ UB lên cầu Đông Trù thì cũng bình thường. Cụ ở đoạn nào mai làm ấm trà đê, đất đai điện địa nó phải có duyên, có tiêu chí mới vào việc được.
Từ phố sang chưa đến chợ cụ ạ . Nhà khá đẹp :)

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn cụ ghé qua đẩy em lên. 90 củ thì các ô lõi bên trong khu này mà giá đó từ năm ngoái rồi. Cái giá chung này không phải do em quyết định ạ, nhưng thỏa thuận riêng em quyết được:))
90 cụ thì là đường nội bộ 13m năm nay cũng thấy cò báo hơn 100 rồi,nhưng diện tích nhỏ nên có khi cũng có khách
Ô của cụ độ 45-50m có khi còn nhiều khách nét,đằng này gần 9 sọi cụ nào bỏ ra 13 đồng mua đất này e sợ xa vời lắm,còn cái đường hồng tiến kéo sang e sợ còn mút chỉ,nhà bà. Ngoại e trong cái ngách 58 đây đường xá quy hoạch còn bét nhè chưa giải toả luôn,thêm nữa là ở cái phường ngọc thuỵ này cứ cơm tối xong là vắng tanh vắng ngắt lạnh lẽo buồn thiu nhà nào biết nhà nấy,chả thấy buôn bán được gì ở cái phường này cả,có mỗi cái mipec đc gọi là toà nhà vs cái chung cư c17,cho e ở đây e cũng chịu,khu này mua chủ yếu toàn đầu cơ từ lúc mấy chục/m h hầu như thoát hết rồi,cụ nào ôm bom 1xx/m chắc đợi đường 40m thì thoát dc với tình hình này

Chỉnh sửa cuối:

NHTU

Xe máy
Nhà xanh đấy ko đẹp bằng 5 lô anh Mai vừa chia phía trên cụ.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
90 cụ thì là đường nội bộ 13m năm nay cũng thấy cò báo hơn 100 rồi,nhưng diện tích nhỏ nên có khi cũng có khách
Ô của cụ độ 45-50m có khi còn nhiều khách nét,đằng này gần 9 sọi cụ nào bỏ ra 13 đồng mua đất này e sợ xa vời lắm,còn cái đường hồng tiến kéo sang e sợ còn mút chỉ,nhà bà. Ngoại e trong cái ngách 58 đây đường xá quy hoạch còn bét nhè chưa giải toả luôn,thêm nữa là ở cái phường ngọc thuỵ này cứ cơm tối xong là vắng tanh vắng ngắt lạnh lẽo buồn thiu nhà nào biết nhà nấy,chả thấy buôn bán được gì ở cái phường này cả,có mỗi cái mipec đc gọi là toà nhà vs cái chung cư c17,cho e ở đây e cũng chịu,khu này mua chủ yếu toàn đầu cơ từ lúc mấy chục/m h hầu như thoát hết rồi,cụ nào ôm bom 1xx/m chắc đợi đường 40m thì thoát dc với tình hình này
Xung quanh vùng TĐC Ngọc Thụy này các ô quy hoạch CC, LK từ cầu chui hồ Tai Trâu (cầu chui đang làm) đã có Cđt chốt và đang vào việc rồi. Còn các tiêu chí cụ nói thì nó phản ánh góc nhìn của cụ, những người khác họ lại có gó nhìn khác. Đống ý với cụ để đường 40m thông chắc phải bằng năm, nhưng khu TĐC là đã hoàn thiện hạ tầng ở được luôn.
Bất mí với cụ NT là điểm sáng của thị trường nhà cho thuê (Tây, Ta đủ cả) và thực sự mảng đó không bị ảnh hưởng tàn bạo bởi Covid và mật độ dân cư.
Trục 25m từ trường Pháp xuyên sang khu đất của em mặt bằng cho thuê và mức tiêu dùng cũng thuộc hàng khủng đấy ạ.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF

Sắn phệ

Xe buýt
Vi phạm Quy định Chợ BĐS

- Thành viên không được đăng nhiều bài riêng rẽ với cùng một nội dung. Không được rao mua, rao bán hàng hoá, dịch vụ trong một thread đã có sẵn của một thành viên khác.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Cụ cấm được em ợ :D
Có thể tôi không cấm được cụ, nhưng người có ý thức khi vào nhà người khác mà chủ nhà yêu cầu mình không nên làm gì, thì mình nên nghe. Nghe không phải là sợ người ta, nghe là tự tôn trọng mình cụ ạ.

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
Xung quanh vùng TĐC Ngọc Thụy này các ô quy hoạch CC, LK từ cầu chui hồ Tai Trâu (cầu chui đang làm) đã có Cđt chốt và đang vào việc rồi. Còn các tiêu chí cụ nói thì nó phản ánh góc nhìn của cụ, những người khác họ lại có gó nhìn khác. Đống ý với cụ để đường 40m thông chắc phải bằng năm, nhưng khu TĐC là đã hoàn thiện hạ tầng ở được luôn.
Bất mí với cụ NT là điểm sáng của thị trường nhà cho thuê (Tây, Ta đủ cả) và thực sự mảng đó không bị ảnh hưởng tàn bạo bởi Covid và mật độ dân cư.
Trục 25m từ trường Pháp xuyên sang khu đất của em mặt bằng cho thuê và mức tiêu dùng cũng thuộc hàng khủng đấy ạ.
Tương lai cụ vẽ ra còn xa lắm ,mà giá cụ đưa ra cũng của tương lai luôn,thôi e k bàn nữa ,xây xong cái nhà trên đất của cụ 16 tỏi có dư thì quá nhiều lựa chọn ngoài ở cái vùng ngoài 8h tối buồn hắt buồn hiu,tiêu dùng hàng khủng thì dân ngọc thuỵ muốn tiêu tiền ít phải ra đến ngọc lâm đổ ra

botbeo

[Tịch thu bằng lái]
Ah e k nói cụ bán đắt nhé,
Giá cò nó thổi cả vùng rồi nên cứ theo thị trường thôi
E chỉ bàn về cái tương lai còn xa xăm vs thực tế hiện tại

Trạng thái
Thớt đang đóng