[Cần bán] Em bán lô đất đường 22m khu TĐC Ngọc Thụy

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
150,000,000 VNĐ
Diện tích
88㎡

mec 88

Xe tải
Đê đoạn nào cụ ơi, có phải nhà xanh xanh chếch đối diện chùa Gia Thượng không? Đê từ ủy ban ngược lên cầu LB cũng ổn, chứ từ UB lên cầu Đông Trù thì cũng bình thường. Cụ ở đoạn nào mai làm ấm trà đê, đất đai điện địa nó phải có duyên, có tiêu chí mới vào việc được.
Em ở 63 Lâm Hạ. Hẹn cụ hôm khác nhé , mai e đi Vĩnh phúc m
Ah e k nói cụ bán đắt nhé,
Giá cò nó thổi cả vùng rồi nên cứ theo thị trường thôi
E chỉ bàn về cái tương lai còn xa xăm vs thực tế hiện tại
nhg có 1 điều cơ bản là giá đã lên rồi thì gần như ko xuống, dù là có thủ thuật hay ko :D

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF

nhg có 1 điều cơ bản là giá đã lên rồi thì gần như ko xuống, dù là có thủ thuật hay ko :D
Nhiều cụ cũng vui tính, cứ nghe nói phát đã nhẩy dựng lên. Chả có nhẽ có người trả 135 em ứ bán nghe các cụ bán 100 giá hợp lý:)).
Em bán đi để gom nhập mấy lô gần đó. Nếu bây h bên kia bán 50 em ũng bán 50 cho xã hội vui lòng:)

botbeo

[Tịch thu bằng lái]

Vâng nó ko xuống quan trọng là bao nhiêu năm nữa nó mới lên tiếp với cái giá ăn vào này =))

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Vâng nó ko xuống quan trọng là bao nhiêu năm nữa nó mới lên tiếp với cái giá này =))
Cụ có vẻ hả hê nhể? Nói thẳng với cụ luôn là những người có tiền họ tự biết giá đó ở tầm nào trong bài toán của họ. Không phải ai cũng mua đất để lướt trong phút mốt đâu, họ nhờ các nhà kinh tế học online dậy thì có mà loạn.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Cái này thì em xin phép còm men ở thớt khác để cụ chủ bán hàng :)))
Không sao đâu cụ, đất của em chình ình rìa đường đấy chứ có núp lùm gì đâu:D. Giá này nó hình thành theo khu vực có điều chỉnh chi tiết theo phân tích riêng:)). Ai có nhu cầu thì mua, khi quan tâm thì kiểu gì mà chả thả 1 cái giá nào đấy. Nói chung em là người làm ăn và tin vào duyên đất, gặp đúng đối tượng thì phút mốt. Sau sóng chợ BĐS OF mà em ít duyên mà vẫn cần tiền thì em chuyển sang sóng khác. Làm gì có chuyện của 1 đống tiền mà lại vứt đi =))

mec 88

Xe tải
Không sao đâu cụ, đất của em chình ình rìa đường đấy chứ có núp lùm gì đâu:D. Giá này nó hình thành theo khu vực có điều chỉnh chi tiết theo phân tích riêng:)). Ai có nhu cầu thì mua, khi quan tâm thì kiểu gì mà chả thả 1 cái giá nào đấy. Nói chung em là người làm ăn và tin vào duyên đất, gặp đúng đối tượng thì phút mốt. Sau sóng chợ BĐS OF mà em ít duyên mà vẫn cần tiền thì em chuyển sang sóng khác. Làm gì có chuyện của 1 đống tiền mà lại vứt đi =))
Vâng. Em rảnh cmt dạo ủn bài cụ. Chứ 5 ngừoi 10 ý, nhận thức của mỗi người về 1 vấn đề cũng khác nhau. Thế nó mới tạo nên cái chợ of cụ ạ :))

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Vâng. Em rảnh cmt dạo ủn bài cụ. Chứ 5 ngừoi 10 ý, nhận thức của mỗi người về 1 vấn đề cũng khác nhau. Thế nó mới tạo nên cái chợ of cụ ạ :))
Vâng cảm ơn cụ. Em cũng hiểu mà, cứ đôi có tí cho thớt nó lên:))

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Chúc cụ bán nhanh chứ cuối tháng này C14 Phúc Đồng ra sổ và bắt đầu giao dịch là người mua lại có thêm sưj lựa chọn :D
Kệ họ thôi cụ, bên C14 mật độ XD 50%, cộng lằng nhặng lại cũng toàn gần 20 tỉ.

NHTU

Xe máy
Mai ái chia đoạn nào nhỉ, em nghĩ chưa ra , mà thế nào đất ngọc thụy toàn ông ở đâu đến ....đúng là đất cát nó phải có duyên
[/QUOTE]
Cụ chịu khó lượn một vòng đê gia thượng là thấy, mặt đê luôn mà. Cụ chắc ko phải người Ngọc Thụy?

mec 88

Xe tải

Hai Nguyen

Xe điện
Mai ái chia đoạn nào nhỉ, em nghĩ chưa ra , mà thế nào đất ngọc thụy toàn ông ở đâu đến ....đúng là đất cát nó phải có duyên
Cụ chịu khó lượn một vòng đê gia thượng là thấy, mặt đê luôn mà. Cụ chắc ko phải người Ngọc Thụy?
[/QUOTE] đây bác

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
đây bác

[/QUOTE]
Mảnh mày là cái biệt thự NH phát mại ra mà. Năm ngoái em cũng tính kết nối để lấy mảnh này bán, mà thời điểm đó các cụ trên này hô sắp nổ đâm hoang mang:))

NHTU

Xe máy
Mảnh mày là cái biệt thự NH phát mại ra mà. Năm ngoái em cũng tính kết nối để lấy mảnh này bán, mà thời điểm đó các cụ trên này hô sắp nổ đâm hoang mang:))
[/QUOTE]
Cụ ôm quả này thì ngon mà, theo em biết thì giá khá ổn.

tungmilan

Xe tăng
Website
www.sodastore.com
[/QUOTE]

Mảnh này nhìn đẹp, mặt tiền khủng :D

mec 88

Xe tải
Mảnh này nhìn đẹp, mặt tiền khủng :D
[/QUOTE]
Em lại cứ thích khu bồ Đề, Cô Linh hơn :D

Trạng thái
Thớt đang đóng