[Cần bán] Em bán Lô Góc đất đấu giá Việt hưng có 102

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
13,800,000 VNĐ
Diện tích
102.4㎡

XayDungTronGoi

Xe buýt
Cụ chắc 40 năm tuổi Đảng rồi nhỉ, tin báo đài thật
Cụ ý hay dẫn chứng báo , đài , tivi thật :) Em cũng đoán cụ ý phải u60 trở lên hoặc trẻ
hơn nhưng vào Đảng sớm từ khi đi học phổ thông hay đại học gì đấy :)

Chỉnh sửa cuối:

XayDungTronGoi

Xe buýt
Mình là người bình thường như bao người dân khác. Tuy nhiên nói với những cụ Cò đất trong thớt này là: Bơm Thổi vừa thôi.
Thống đốc Nguyễn Thị Hồng đề nghị các tổ chức tín dụng (TCTD) chủ động kiểm soát chặt chẽ dòng tiền, đẩy mạnh cho vay người mua nhà, thu nợ người bán nhà, kiểm soát rủi ro tín dụng đối với phân khúc BĐS cao cấp đang dư thừa nguồn cung, BĐS không có nhu cầu thực, kinh doanh có tính chất đầu cơ BĐS, làm giá, lũng đoạn thị trường BĐS.

Đặc biệt, Thống đốc yêu cầu các chi nhánh NHNN các địa phương, các TCTD kiểm soát mức độ tập trung tín dụng vào một số khách hàng, nhóm khách hàng lớn, khách hàng có liên quan đến cổ đông lớn, người có liên quan của cổ đông của TCTD, cho vay chéo,… cân đối tỷ trọng cấp tín dụng dư nợ BĐS một cách hợp lý, đảm bảo an toàn hoạt động ngân hàng, tăng cường kiểm tra, kiểm soát chặt chẽ việc cấp tín dụng và sử dụng vốn, nhất là việc cấp tín dụng đối với các doanh nghiệp (DN), tập đoàn có dự án sân sau.
vừa họp xong đây: https://vietnamnet.vn/thong-doc-nhnn-co-dn-ngoi-day-lam-cung-luc-50-du-an-thi-quan-tri-lam-sao-2108161.html
Đố cụ tìm được ai trong này có quan hệ bơm thổi cho em đấy . Long biên là quận hót nhất bây giờ chắc chỉ sau 4 quận cũ nội thành và cầu giấy . Yếu tố gần phố cổ - hồ gươm nên dân phố cổ sang ở rất nhiều , cửa gõ phía đông Bắc thủ đô gắn tam giác tăng trưởng kinh tế , đường xá rộng rãi , ô tô xe cộ đỗ thoải mái …. Người quen em ở Ciputra rất nhiều người chuyển sang đây ở, Các đại gia nội thành chuyển sang Riverside … cũng rất nhiều . Bên cạnh đấy cầu Vĩnh tuy mở rộng sắp xong , Cầu Trần Hưng đạo phê duyệt thiết kế xong lâu rồi , gia lâm sắp lên quận . Nếu có giảm nhiều thì giảm Gia lâm trước vì ở đấy tăng giá ảo hơn rất nhiều mặc dù sắp lên quận :) .
Cụ có biết cận Tết đấu giá vùng sâu xa Long biên là Thanh am sát cầu đuống Đường xá kết nối hạ tầng chưa có bán ra cũng ~ 100 tr/m2 ?
Cụ có biết khu chung cư trong ảnh là vùng sâu xa Long biên sát ql 1b và cầu phù đổng cũng về ở gần hết mặc dù giá bán cách đây mấy năm đã ~ 20 tr/m2 rồi ?

Chỉnh sửa cuối:

XayDungTronGoi

Xe buýt
Chúc các cụ ngày mới vui vẻ và làm việc hiệu quả :)

vuanhanghi

Xe điện
Tks cụ đã ủn giúp , nếu mà chia thì em muốn chia làm 3 cho máu :) . Còn để nguyên cụ nào mua xây kiểu này thì hết nước chấm :)
Để ở thì xây kiểu biệt thự mái thái như lô góc đối diện ah

đất này ai cho cụ chia tách?

XayDungTronGoi

Xe buýt
đất này ai cho cụ chia tách?
Ý e nói là giờ mà được chia thì em chia luôn làm 3 chứ không chia đôi như cụ kia nói, em chỉnh lại cho đỡ hiểu nhầm rồi ạ
Đồng sở hữu thì được cụ nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối:

sontung89

Xe tăng
Cụ nào mua xây biệt thự mái thái giống nhà đối diện hoặc toà nhà văn phòng bán hầm đẹp luôn, em miễn phí thiết kế các loại nhé :)
Làm kiểu này thì hết nước chấm luôn :)

Xây full đất như này thì bao tiền, vì như này quá mật độ say rượu của nn rồi

XayDungTronGoi

Xe buýt
Xây full đất như này thì bao tiền, vì như này quá mật độ say rượu của nn rồi
Xung quanh hơn 50% khu đất xây full hết rồi cụ , rổ giá thì luật bất thành văn nên ko có giá chung nhưng tầm này xây là giá tốt còn để thông hết đường thì giá cao hơn chút

vuitinhhn

Xe tăng
Đố cụ tìm được ai trong này có quan hệ bơm thổi cho em đấy . Long biên là quận hót nhất bây giờ chắc chỉ sau 4 quận cũ nội thành và cầu giấy . Yếu tố gần phố cổ - hồ gươm nên dân phố cổ sang ở rất nhiều , cửa gõ phía đông Bắc thủ đô gắn tam giác tăng trưởng kinh tế , đường xá rộng rãi , ô tô xe cộ đỗ thoải mái …. Người quen em ở Ciputra rất nhiều người chuyển sang đây ở, Các đại gia nội thành chuyển sang Riverside … cũng rất nhiều . Bên cạnh đấy cầu Vĩnh tuy mở rộng sắp xong , Cầu Trần Hưng đạo phê duyệt thiết kế xong lâu rồi , gia lâm sắp lên quận . Nếu có giảm nhiều thì giảm Gia lâm trước vì ở đấy tăng giá ảo hơn rất nhiều mặc dù sắp lên quận :) .
Cụ có biết cận Tết đấu giá vùng sâu xa Long biên là Thanh am sát cầu đuống Đường xá kết nối hạ tầng chưa có bán ra cũng ~ 100 tr/m2 ?
Cụ có biết khu chung cư trong ảnh là vùng sâu xa Long biên sát ql 1b và cầu phù đổng cũng về ở gần hết mặc dù giá bán cách đây mấy năm đã ~ 20 tr/m2 rồi ?
Có phải chỗ cụ nhắc tới là chỗ nhìn ra đường tàu với có con mương trước mặt ko ?

Trần Trụi

Xe tải
Phải tăng mới đúng ạ, ôm đất là lãi nhất mà cụ, ngân hàng 11% thì đất 20% là nhẹ nhất rồi
Giờ sang LB cầu Vĩnh Tuy 2 sắp xong, đường Vin thông 1 phát đến ngã 4 khổ sở đi nhanh dã man. Vòng đường kia cầu Nhật Tân, Đông Trù thông thoáng dễ đi. Giá ko tăng hơi phí
Mỗi cái ở bên đó thì F1 thành thanh niên quê nên sang HN ko tránh khỏi tự ti lép vế cửa dưới thế thôi
Hahahahaha. Cụ thông cảm, không có nút hahah để tặng cụ :D

Giabao2012

Xe buýt
Website
ecotravel.vn
Cụ nào mua xây biệt thự mái thái giống nhà đối diện hoặc toà nhà văn phòng bán hầm đẹp luôn, em miễn phí thiết kế các loại nhé :)
Làm kiểu này thì hết nước chấm luôn :)

Xây nhue nhà cuối thì liệu mất bao xoeenf nữa cụ ơi?

XayDungTronGoi

Xe buýt
Có phải chỗ cụ nhắc tới là chỗ nhìn ra đường tàu với có con mương trước mặt ko ?
Quá chuẩn bác ơi, lối vào ngõ trật 2 ô tô ko tránh nhau được, lên dốc , đi qua cầu,qua đường tàu, đất méo mà bán 100 triệu chưa có sổ . Vị trí thì gọi lô đất của em là cụ luôn ;)

Chỉnh sửa cuối:

DonaldTrump79

Xe buýt
Em mà trúng vietllot là em trả thêm cho cụ chủ 1 tỉ đỡ mất công mặc cả đấy :D

betaplaixe

Xe tải
Mình là người bình thường như bao người dân khác. Tuy nhiên nói với những cụ Cò đất trong thớt này là: Bơm Thổi vừa thôi.
Thống đốc Nguyễn Thị Hồng đề nghị các tổ chức tín dụng (TCTD) chủ động kiểm soát chặt chẽ dòng tiền, đẩy mạnh cho vay người mua nhà, thu nợ người bán nhà, kiểm soát rủi ro tín dụng đối với phân khúc BĐS cao cấp đang dư thừa nguồn cung, BĐS không có nhu cầu thực, kinh doanh có tính chất đầu cơ BĐS, làm giá, lũng đoạn thị trường BĐS.

Đặc biệt, Thống đốc yêu cầu các chi nhánh NHNN các địa phương, các TCTD kiểm soát mức độ tập trung tín dụng vào một số khách hàng, nhóm khách hàng lớn, khách hàng có liên quan đến cổ đông lớn, người có liên quan của cổ đông của TCTD, cho vay chéo,… cân đối tỷ trọng cấp tín dụng dư nợ BĐS một cách hợp lý, đảm bảo an toàn hoạt động ngân hàng, tăng cường kiểm tra, kiểm soát chặt chẽ việc cấp tín dụng và sử dụng vốn, nhất là việc cấp tín dụng đối với các doanh nghiệp (DN), tập đoàn có dự án sân sau.
vừa họp xong đây: https://vietnamnet.vn/thong-doc-nhnn-co-dn-ngoi-day-lam-cung-luc-50-du-an-thi-quan-tri-lam-sao-2108161.html
Em thấy cụ nghiên cứu hơi nhiều. Thực tế thế nào cụ cứ làm 1 vòng quanh Long Biên nói chung và khu đất đó nói riêng. Xong xuôi rồi ta cùng phán ạ.

betaplaixe

Xe tải
Tks cụ đã ủn giúp , nếu mà chia được thì em muốn chia làm 3 cho máu :) . Còn để nguyên cụ nào mua xây kiểu này thì hết nước chấm :)
Để ở thì xây kiểu biệt thự mái thái như lô góc đối diện ah

Cụ dân trong nghề xây luôn đi ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng