Em bán Morning nhập cho ae hội

taonm2

Xe hơi
Xe 30A 13588 trước đây mang biển số 30V, đến 03/2014 đổi thành 30A 13588. Xe không đăng ký kiểm định kinh doanh vận tải. Một ít thông tin xe cho bác nào cần
Cụ có thông tin cụ thể ko ah? Có vẻ là đời sâu đc trùng tu lại hay sao ạ?

thanhtunguce

Xe hơi
Cụ có thông tin cụ thể ko ah? Có vẻ là đời sâu đc trùng tu lại hay sao ạ?
Cái đó cụ bảo thợ nó xem cho chất lượng xe là biết mà. Mình thấy có thông tin vậy nên post lên thôi. Cũng đang tìm xe ntn nhưng giá cụ chủ hơi cao nên k máu lắm

taonm2

Xe hơi
Cái đó cụ bảo thợ nó xem cho chất lượng xe là biết mà. Mình thấy có thông tin vậy nên post lên thôi. Cũng đang tìm xe ntn nhưng giá cụ chủ hơi cao nên k máu lắm
Thì em cũng như cụ thôi, đang tìm xe tầm 400m quay đầu mà có vẻ đau đầu phết, kiểu cao thì ko với tới mà thấp quá thì lại thấy ko ưng :)

avn

Xe điện
Hề hề, mua bán xe cũng là duyên, mua bán trên of khó phết. Em có con SLX 2009 số thẳng, chốt bán xong thì các cụ đua nhau inbox, hỏi han.

okmen69

Xe đạp
Thì em cũng như cụ thôi, đang tìm xe tầm 400m quay đầu mà có vẻ đau đầu phết, kiểu cao thì ko với tới mà thấp quá thì lại thấy ko ưng :)
HI các cụ. Mấy hôm đăng tin bán xe và cũng tìm mua xe cũ cho gấu. Đến hn em có suy nghĩ như sau. Tìm xe cũ mà k rõ nguồn gốc thì phải gọi là TÀU HỎA NHẬP MA. Dù chủ xe nói tn đi nữa và mang thợ xịn kt, thâm chí đưa ra hãng check cũng vẫn lo... Hôm rồi em cũng làm vậy vs con I20 biển SG. Sau khi đưa thợ xịn kt và mang ra hãng chếch choác các kiểu và thỏa thuận giá cả xong, em cọc 10 củ vs Salon để về bán em Morning này và chuẩn bị thêm lúa đón em i 20 về thì gặp mấy bác thợ "ng nhà" ( Không phải thợ đi cùng kt xe ) phán 1 câu làm em tụt quần. Rằng làm thợ kì cựu lâu năm cũng k dám chắc là khi kt con xe ấy có tập bơi hay k??? ( xe em định mua là xe biển 51)..... bg em thực sự hoang mang k biết tn đây :(((

MrTrungBA

Xe đạp
Ủn cho cụ chủ, nhưng giá thì có vẻ đưa về đầu 2 thôi cụ ơi

taonm2

Xe hơi
HI các cụ. Mấy hôm đăng tin bán xe và cũng tìm mua xe cũ cho gấu. Đến hn em có suy nghĩ như sau. Tìm xe cũ mà k rõ nguồn gốc thì phải gọi là TÀU HỎA NHẬP MA. Dù chủ xe nói tn đi nữa và mang thợ xịn kt, thâm chí đưa ra hãng check cũng vẫn lo... Hôm rồi em cũng làm vậy vs con I20 biển SG. Sau khi đưa thợ xịn kt và mang ra hãng chếch choác các kiểu và thỏa thuận giá cả xong, em cọc 10 củ vs Salon để về bán em Morning này và chuẩn bị thêm lúa đón em i 20 về thì gặp mấy bác thợ "ng nhà" ( Không phải thợ đi cùng kt xe ) phán 1 câu làm em tụt quần. Rằng làm thợ kì cựu lâu năm cũng k dám chắc là khi kt con xe ấy có tập bơi hay k??? ( xe em định mua là xe biển 51)..... bg em thực sự hoang mang k biết tn đây :(((
Hên xui thôi, chứ mua xe cũ thì còn tùy vào chủ trước ntn mới mua cụ ạ. Chứ xe mà qua tay tầm 3 chủ trở lên thì chắc em cũng ko dám mó vào :D

Bongngo

Xe máy
Em cũng mới lấy con civic mà 2 tháng mới mua đc. Thế nhưng khi bán con morning thì các cụ ấy cứ chê giá cao, có cụ xem xe không biết chê gì để rìm giá bảo sao xe này đẹp thế bác có làm lại ko? Em bó tay xe nguồn gốc xuất xứ rõ ràng lý lịch hãng, nhập mới. Khi mua con civic em phải mua đắt hơn 20tr để đc xe ưng.

HDZ3001

Xe hơi
già này hơi củ khoai cụ ạ