[Đã bán] Em bán nhà 3 tầng phân lô tái định cư đường 10m Duyên Thái gần qh Bến Xe

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
3,500,000,000 VNĐ
Diện tích
50.4㎡

phamconghung

Xe tăng
đường này mà ô tô đậu trước cửa thì xe khác đi kiểu gì nhỉ? nhìn chiếc bmw đậu là bên cạnh khó được cái nữa rồi

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
đường này mà ô tô đậu trước cửa thì xe khác đi kiểu gì nhỉ? nhìn chiếc bmw đậu là bên cạnh khó được cái nữa rồi
Ghếch chân lên vỉa hè là đủ 2 xe tránh đấy cụ, xóm này ít dân, nên đi ngược chiều ok. :)

QuangPhuc

Xe buýt
Thì đi làn kia cụ ạ :D
Xe em đỗ láo ngược chiều đấy, bên trong thông đi vòng lại có 3 lối ra khác nhau

Laoba

Xe điện
Cụ đọc bài báo e copy link sẽ hiểu bến xe giáp bát sau này sẽ di dời, nhưng chưa chọn dc ví trí, nếu dịch quá xa. Chỉ còn bến phía nam ở gần hateco gamuda và bến duyên thái này. Và lúc xây xong duyên thái là bến Quận Thanh Trì cụ ạ, tầm nhìn lãnh đạo 2030 lúc ý Thanh Trì nó sợ còn đông hơn Hoàng Mai bây giờ, không san bến xe xuống cho dầu loang ở dưới thì đi đâu cũng dồn lên nước ngầm thì sập. Với cả tính thay nhà nước sợ không có người sử dụng bên xe em thấy ... :D
Không phải tự khen chứ mảnh của em đường 10 mét quy hoạch đẹp giá trừ nhà xây giá có 5Xtr/m2 quá tốt để vừa ở vừa đầu tư. Các cụ không tin cứ dịch lên 2km lên tđc Ngũ Hiệp đang 100tr mà chỉ ở thôi không có qh gì cả. 2025 lên Quận Thanh Trì lại tiềm năng có qh bến xe như này là quá rẻ, không tin cụ ngó tận Thanh Oai cũng đang ngáo giá tdc 80 đưởng 10m :D
gớm cụ nói mà e cứ mừng mừng, e vd đây mà thấy có quận hay huyện nó vẫn như nhau... e dự kiến bán quách nó đi chứ mỗi khi hỏi ở đâu bảo văn điển khách chán chả buồn tiếp

QuangPhuc

Xe buýt
gớm cụ nói mà e cứ mừng mừng, e vd đây mà thấy có quận hay huyện nó vẫn như nhau... e dự kiến bán quách nó đi chứ mỗi khi hỏi ở đâu bảo văn điển khách chán chả buồn tiếp
Nói như cụ thì cả cái Thanh Trì vứt đi ah :D
Khách nào mua thì mua không thiện chí thì next thôi cụ.
Quê e ở đây e yêu mảnh đất này lắm, e toàn đầu tư ở đây thôi lãi cũng chẳng thua ở đâu.
Không bán thì lại cho thuê, gần nhà dễ quản lý

Trạng thái
Thớt đang đóng