[Đã bán] Em bán nhà Vương Thừa Vũ, 2 mặt ngõ, vị trí 201, kinh doanh sầm uất

Trạng thái
Thớt đang đóng
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
6,200,000,000 VNĐ
Diện tích
50㎡

_Kachi_

Xe hơi
Mợ bán được cái nào trên này chưa mà "giữ chữ tín lên đầu"? Cụ nào mua được nhà của mợ UY TÍN này vào xác nhận giúp cái.
Môi giới thì cũng chụp 1 số hình ảnh đủ để các cụ trên này tham khảo nếu quan tâm.
Cụ có nhu cầu thật hay MG vào tìm nguồn hàng ạ? Các cụ trên OF quan tâm thực sự vẫn ib em. Cần thông tin gì em vẫn giải đáp trong phạm vi có thể. Nhưng cũng nhiều cụ vào hỏi dò địa chỉ, khu vực. Các cụ khác cũng nên thông cảm giúp em nếu em ko thể chụp đường. Căn nhà nó ở vị trí quá nhạy cảm, nhìn phát đoán ra ngay nên em ko chụp được. Còn nếu có thông tin nào em đăng không đúng mà cụ đi xem về phát hiện ra, em cũng mong cụ chỉ ra để lần sau em sẽ rút kinh nghiệm

Tuantu2015

Xe hơi
Em nghĩ mợ nên cho thêm vài cái ảnh ngõ để các cụ có nhu cầu xem có phù hợp mình ko còn hẹn đi xem, loại trừ cho phù hợp
Chứ cái nào cũng phải đến xem tận nơi mới biết thực hư thì cũng mất thời gian.
Mợ cho cho ít ảnh lên ng ta biết cũng ko cắt cầu của mợ đâu

_Kachi_

Xe hơi
Em nghĩ mợ nên cho thêm vài cái ảnh ngõ để các cụ có nhu cầu xem có phù hợp mình ko còn hẹn đi xem, loại trừ cho phù hợp
Chứ cái nào cũng phải đến xem tận nơi mới biết thực hư thì cũng mất thời gian.
Mợ cho cho ít ảnh lên ng ta biết cũng ko cắt cầu của mợ đâu
Vâng. Em biết cụ nào thực sự có nhu cầu mua em sẽ gửi ngay. Nhưng khổ là 10 người hỏi thì có đến 1/2 là môi giới tìm nguồn đóng giả khách hỏi dò địa chỉ😂
Biết các cụ muốn nhìn nhưng ko có cách nào😭

Acmin

[Tịch thu bằng lái]
Khu này có xây thành 6 tầng 1 tum ko cụ?

_Kachi_

Xe hơi

pokemon06

Xe tăng
Nếu thông tin chính xác thì giá cũng hợp lý. Cụ inbox giúp em thêm các thông tin với.

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Em bán trên OF luôn giữ chữ tín lên đầu, ko có chuyện nhà một đằng nói một nẻo như trên các trang BĐS hay FB. Cụ bảo em chụp ngõ, mặt tiền, sổ đỏ. Cụ thấy có bên trung gian nào họ đưa thông tin như vậy lên chưa ạ? 😂 Nếu cụ thực sự quan tâm thì em đưa cụ đến xem tận nơi xem thông tin em mô tả đúng hay sai. Rồi cụ muốn thêm thông tin gì cũng có ạ
Uu tín cái đếch gì, mg vẫn bản chất là mg : cáu gì đẹp khoe ra , còn cái xấu xa thì giấu nhẻm đi. Mợ nói luoin là nhà này MT gần gấp đôi mặt hậu đi để các cuh ấy biết là nhà tóp hậu ntn cho đỡ mất thời gian cả bên mua và của mợ nữa
Nhưng dù sao thì mợ cũng là mg có tâm hơn 1 số mg khác khi mô tả cái gì thì đúng cái đó, ( trừ những cái k mô tả )

_Kachi_

Xe hơi
Uu tín cái đếch gì, mg vẫn bản chất là mg : cáu gì đẹp khoe ra , còn cái xấu xa thì giấu nhẻm đi. Mợ nói luoin là nhà này MT gần gấp đôi mặt hậu đi để các cuh ấy biết là nhà tóp hậu ntn cho đỡ mất thời gian cả bên mua và của mợ nữa
Nhưng dù sao thì mợ cũng là mg có tâm hơn 1 số mg khác khi mô tả cái gì thì đúng cái đó, ( trừ những cái k mô tả )
😂 Cụ trách em nặng lời quá ạ. Có ai bán hàng mà cái xấu khoe ra đâu cụ😭😭😭

Salamander

Xe tăng
Cụ có nhu cầu thật hay MG vào tìm nguồn hàng ạ? Các cụ trên OF quan tâm thực sự vẫn ib em. Cần thông tin gì em vẫn giải đáp trong phạm vi có thể. Nhưng cũng nhiều cụ vào hỏi dò địa chỉ, khu vực. Các cụ khác cũng nên thông cảm giúp em nếu em ko thể chụp đường. Căn nhà nó ở vị trí quá nhạy cảm, nhìn phát đoán ra ngay nên em ko chụp được. Còn nếu có thông tin nào em đăng không đúng mà cụ đi xem về phát hiện ra, em cũng mong cụ chỉ ra để lần sau em sẽ rút kinh nghiệm
Em làm sao đạt được cảnh giới MG tìm hàng, em đang tìm mấy cuốc Grap còn chưa đủ bữa trong ngày đây.
Không có khách đi Grap nên vào ngó mấy trang này xem nó ra răng? Toàn thấy đứa nói đạo lý, nào là tâm, uy tín,... vân vân và mây mây.
M.ịa năm ngoái với đầu năm nay em mất quá nhiều time với mấy loại MG này rồi, làm lỡ bao chuyến Grap của em.

yoko_pro

Xe buýt
Ôi ôi các cụ nặng lời thế. Toàn các cụ MG lại vào bóc mẽ lẫn nhau và cạnh khoé nhau.
Chủ thớt xác định mua bán đangf hoàng uy tín cứ nói đủ tt ra đi. Bỏ cái địa chỉ cụ thể đi là xong

krazyvn

Xe hơi
Chuẩn an-na-mit :v mãi mãi là an-na-mít :D Emmua hàng của Nhật, nhứo đọc nó mô tả có lỗi, về nhìn mới coóng, phải mở lại trang web xem nó nói lỗi ở đâu, tìm kiểu kiểm tra nó mới lòi ra lỗi, ở An-nam ta là Ngu thì chết :v

_Kachi_

Xe hơi
Em làm sao đạt được cảnh giới MG tìm hàng, em đang tìm mấy cuốc Grap còn chưa đủ bữa trong ngày đây.
Không có khách đi Grap nên vào ngó mấy trang này xem nó ra răng? Toàn thấy đứa nói đạo lý, nào là tâm, uy tín,... vân vân và mây mây.
M.ịa năm ngoái với đầu năm nay em mất quá nhiều time với mấy loại MG này rồi, làm lỡ bao chuyến Grap của em.
Cụ ơi, cụ đi với ai em không quan tâm nhưng làm ơn đừng vào thớt em chửi đổng. Như vậy có ai khen cụ đường hoàng đâu. Cụ có ức chế với ai thì gọi điện nói người đó. Đừng vơ đũa cả nắm. MG hay grab đều làm ăn lương thiện không cướp giật của ai cái gì. Và nghề cao quý đến đâu thì cũng có người nọ người kia cả

_Kachi_

Xe hơi
Chuẩn an-na-mit :v mãi mãi là an-na-mít :D Emmua hàng của Nhật, nhứo đọc nó mô tả có lỗi, về nhìn mới coóng, phải mở lại trang web xem nó nói lỗi ở đâu, tìm kiểu kiểm tra nó mới lòi ra lỗi, ở An-nam ta là Ngu thì chết :v
Vâng cụ. Ở xứ nào thì chấp nhận và yêu quý văn hóa xứ ấy. Chê nước mình khen nước người không phải là cách để nâng cao bản thân mình

Hoacomay17

Xe tăng
nhưng nếu mợ nói rõ luôn là nhà thóp hậu thì người mua nếu không thích thì đỡ phải đi xem. Như mình may mà đọc comment của các cụ mới biết thóp hậu nên sẽ không đi, chứ nếu không cũng định hẹn mợ mai đi xem, tý nữa thì mất oan buổi sáng của mình

_Kachi_

Xe hơi
nhưng nếu mợ nói rõ luôn là nhà thóp hậu thì người mua nếu không thích thì đỡ phải đi xem. Như mình may mà đọc comment của các cụ mới biết thóp hậu nên sẽ không đi, chứ nếu không cũng định hẹn mợ mai đi xem, tý nữa thì mất oan buổi sáng của mình
Đúng là nhà thóp hậu mợ ạ. Nhưng ngõ rất đẹp. Nhiều người họ kinh doanh mặc dù đến xem thấy thóp hậu nhưng vị trí đẹp, giá rẻ họ vẫn mua. Quyết định có thể thay đổi không theo những gì trong đầu lập trình. Nhưng để có điều đó trước hết phải có cơ hội đi xem đã. Em ko muốn chặn ngay cơ hội thay đổi suy nghĩ của người mua, cũng như cơ hội thuyết phục người khác mua nhà của em. Cái này ai làm kinh doanh chắc cũng hiểu.

De-Pa

Xe hơi
Đúng là nhà thóp hậu mợ ạ. Nhưng ngõ rất đẹp. Nhiều người họ kinh doanh mặc dù đến xem thấy thóp hậu nhưng vị trí đẹp, giá rẻ họ vẫn mua. Quyết định có thể thay đổi không theo những gì trong đầu lập trình. Nhưng để có điều đó trước hết phải có cơ hội đi xem đã. Em ko muốn chặn ngay cơ hội thay đổi suy nghĩ của người mua, cũng như cơ hội thuyết phục người khác mua nhà của em. Cái này ai làm kinh doanh chắc cũng hiểu.
Em quote lại........

HungcuongIVB

Xe hơi
Ủn, ủn, ủn

kvboto

Xe container
MG thì thường bẩu, thế là mất toi cơ hội làm quen và có tel của 1 người chỉ tại nói hở ra thông tin nhạy cảm, hị hị hị

matizac

Xe tăng
đọc bài em lại nhớ hồi xưa đọc báo Mua bán, gọi điện đi xem, đến nơi toàn thu 50k trước mới dẫn đi. bao năm mà môi giới bđs vẫn chưa phát triển đến cấp độ người mua bán có thể tin tưởng từ pháp lý, giá cả, thủ tục ... rút ngắn thời gian của các bên

Trạng thái
Thớt đang đóng