[Thảo luận] em bị cscd chửi.em bật lại ngay

kienbinh

Xe điện
200 củ 1 suất cụ chủ ợ :)

czechonline

Xe điện
Khổ thật đấy đã dân đen lại càng đen thêm . Ra đường bây giờ thấy các chú CSGT hay CĐ chỉ nhằm bắt người trông hiền lành quê quê để kiếm tiền . Dân trông gấu một chút có vi phạm các chú cũng làm lơ như mắt mù . Chán quá đi .

ECO-arch

Xe tăng
Hồi trước chạy Dream biển ngoại tỉnh tầm đêm hôm lọ mọ đi ăn cũng hay bị CSCĐ vịn. Sau chạy Steed biển 29 thì dù nửa đêm hoặc gần sáng cũng chẳng thấy thằng nào sờ đến mình, mặc dù lắm khi vội cũng chẳng thèm đội mũ.

haivong

Xe tải
cái đoạn ngã tư chùa bộc, phạm ngọc thạch, tôn thất tùng, đông tác tối nào cscd cũng tóm các cặp đôi
các bác biết tóm vì lỗi gì ko? vì nhiều hôm e thấy các cặp đôi mbh đầy đủ mà vẫn bị gọi lại :D

dienlanhdieuhoa

Xe máy
Đa số CSCĐ đều là thằng mất dậy, sao mắt chúng nó sáng lên thế khi bắt được người ta vi phạm GT..

Mazda CX9

Xe điện
Bác phải làm um lên cho mấy thằng đấy đáng bị tước quân tịch đuổi ra khỏi ngành về quê hót Phươn Trâu. Tặng bác số ĐT đường dây nóng của Thanh tra Công an Hà Nội: 043 9396277, nếu gặp bọn như vậy bác đt luôn và đọc số phiên hiệu của chúng nó là chúng nó lấy bác như tế sao, bao nhiêu tiền kiếm đc biếu bác hết.

soida1989

Xe tải
Cảnh sát Việt Nam là thế, cầm pháp luật trong tay nhưng lại chính là những người vi phạm ác nhất. Sinh viên mấy trường trung cấp toàn con ông cháu cha, học thì ngu không ai bằng , cờ bạc , trai gái, thề mà rồi vẫn là công an. Còn ra trường thì ăn tiền của dân vô tội vạ, lô đề, cờ bạc. Đặc biệt bọn cảnh sát cơ động là bọn bố láo nhất trong các loại, bọn này không có nhân cách , e nói ở đây không phải tất cả nhưng có thể nói là hầu hết.

Boytriton

Xe điện
1 câu bất bình, thằng cscd mà cụ kể mất dạy %-(, chắc là mua bằng chưa có học:-?
Bọn cscd làm gì có bằng cấp j cụ ơi, mấy thằng 90,91 đi làm lính ngĩa vụ thôi, bọn có bằng cấp chúng nó lên phường,quận ngồi hết rồi mà cụ.
Nhưng dkm em vô cùng bất mãn với bọn chó này, cả cái vụ bác nào đi cắt tóc về ko đội mũ nó cũng chửi và thái độ ko ra j. tsb lũ chó( nhưng thằng cscd mà chửi dân)

pupil

Xe điện
Các cụ đừng ngạc nhiên nếu biết "xuất xứ" của CSCĐ: phần lớn học hành không đến nơi đến chốn hoặc các thành phần bất hảo, lưu manh nửa mùa, gia đình có quan hệ muốn đưa con cái vào ngành CA để rèn rũa, nhưng vì "bản tính khó rời" nên lực lượng này mới hành xử thế, gặp bọn này coi như các cụ gặp cướp đi cho nhẹ đầu và nhớ bật mọi thiết bị tác nghiệp (máy ảnh, ghi âm) ! Ờ mà cướp nó còn sợ pháp luật chứ bọn này thì chả sợ ai, đến lúc chúng bị tố và đuổi khỏi ngành thì người dân cũng đã ăn đủ vì sự thiếu hiểu biết của chúng rồi!8o|

trung74

Xe hơi
Dis. me. bây giờ gặp CA xuống xe là cứ phải bật sẵn ghi âm, ghi hình. Voted cụ chủ.

Quygtvt

Xe máy
CSCĐ sắp hết cửa làm ăn rồi ;))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
bọn này nó toàn tóm thanh niên và biển ngoại tỉnh thôi, em đi loanh quanh khu Nghĩa tân ko mũ BH gặp mấy thằng CĐ suốt nó có bao giờ hỏi đâu

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Em thì thấy khác các cụ ạ. Thằng cháu con anh trai em muốn thi trường cảnh sát. Bố nó bảo mày thi vào đó rồi về làm, cả nước người ta nhổ nước bọt vào mặt nhục như chó con à , ăn ở không tốt có khi bố mẹ không giám nhìn mặt nhìn mặt họ hàng nếu mày làm lính quèn, họ hàng nhờ không làm được lại bị mang tiếng là không hộ, còn mày mà làm quan to thì bố mẹ lại mất con ngày nào không biết . Nguên văn là như vậy các cụ ạ

Tiểu kê

Xe tăng
Em đã đọc hết các comment của các cụ đến chỗ này nhwng nói thật em thấy nghi nghi à, hình nhw cụ chủ thớt chém thì phải, em thấy gió phừn phựt, lại còn giơ điện thoại cùi của vc ra dọa trương tuần nữa chớ, thêm nữa CSCĐ đâu có quyền dừng xe phạt lỗi giao thông, bọn nó chỉ có quyền dừng xe rồi giao cho CSGT xử lý chứ nếu như thế này thì gọi là dẫm chân lên nhau hay cướp cơm của nhau đấy!
Hôm nào nhà cụ rảnh thì cưỡi 2 bánh, đầu đội 1 cái mũ bh thật to vào nhé, loại chùm kín mặt ý. rồi đeo 2 gương đầy đủ, đi chầm chậm thôi chạy ra PVĐ tầm từ 21h trở đi xem nó có bắt ko nhé. Tầm 22h trở đi thì tỉ lệ nó bắt cụ càng cao hơn đó. lúc ý thì cụ nhớ bảo nó chúng mày ko có quyền dừng xe phạt lỗi giao thông xem nó bảo như nào?

Tiểu kê

Xe tăng
Khổ thật đấy đã dân đen lại càng đen thêm . Ra đường bây giờ thấy các chú CSGT hay CĐ chỉ nhằm bắt người trông hiền lành quê quê để kiếm tiền . Dân trông gấu một chút có vi phạm các chú cũng làm lơ như mắt mù . Chán quá đi .
Hồi trước chạy Dream biển ngoại tỉnh tầm đêm hôm lọ mọ đi ăn cũng hay bị CSCĐ vịn. Sau chạy Steed biển 29 thì dù nửa đêm hoặc gần sáng cũng chẳng thấy thằng nào sờ đến mình, mặc dù lắm khi vội cũng chẳng thèm đội mũ.
Những lời nói của 2 cụ này đang phản ánh đúng thực trạng của XXX và CĐ ở Hà Nội luôn. nhất là ở Từ Liêm