[VHGT] Em bị CSGT Hải Dương khép tội đi sai làn đường và vượt phải trên QL5! Em chiến thắng!

morning_sport

Xe tải
Cụ quả là siêu vận dụng kiến thức OF, cụ nói nhanh và chuẩn ghê, xxx nghe cụ nói chắc cũng hơi chóng mặt, máu lên não hơi chậm tí hehe

bmw1226

Xe tải
Tụi xxx tranh luận thế cũng hơi non nhỉ. Ai cũng có lý của mình. Luật chưa chặt chẽ nên khó nói đúng sai. Chưa thấy có kết luận là "thôi anh đi đi" nhỉ \:D/

3Gái

Xe tăng
Website
maithanhhaiddk.blogspot.com
Đây là thớt nóng nhất ngày hôm nay. Đã về quê rùi và lại là ngày nghỉ nên chưa thông báo với Phòng 6, Cục CSGT ĐB-ĐS và Thanh tra Công an tỉnh Hải Dương đến gặp công dân Ngọc Phan được. Rất mong công dân cho xin BKS xe Ford Escape, địa chỉ nhà riêng - cơ quan và số điện thoại. Ke! Ke!

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Lãnh đạo Cục đã nhận được thông tin từ đồng chí cũng như số điện thoại và địa chỉ của công dân NgocPhanXLS. Cục sẽ chỉ đạo Phòng 6 mang đường sữa đến gặp mặt và trao đổi với công dân NP. Vào ngày họp nội bộ tới lãnh đạo Phòng sẽ cho kiểm điểm tổ công tác "đánh hội đồng" công dân NP và rút kinh nghiệm.
Cám ơn đồng chí 4Gai đã thông tin kịp thời.:))

Đây là thớt nóng nhất ngày hôm nay. Đã về quê rùi và lại là ngày nghỉ nên chưa thông báo với Phòng 6, Cục CSGT ĐB-ĐS và Thanh tra Công an tỉnh Hải Dương đến gặp công dân Ngọc Phan được. Rất mong công dân cho xin BKS xe Ford Escape, địa chỉ nhà riêng - cơ quan và số điện thoại. Ke! Ke!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Lãnh đạo Cục đã nhận được thông tin từ đồng chí cũng như số điện thoại và địa chỉ của công dân NgocPhanXLS. Cục sẽ chỉ đạo Phòng 6 mang đường sữa đến gặp mặt và trao đổi với công dân NP. Vào ngày họp nội bộ tới lãnh đạo Phòng sẽ cho kiểm điểm tổ công tác "đánh hội đồng" công dân NP và rút kinh nghiệm.
Lãnh đạo éo thể nói chung chung thế được. Hướng giải quyết của lãnh đạo thế nào khi tiếp xúc với công dân NP đề nghị lãnh đạo cho ý kiến!

xanh

Xe điện
Vốt bác chủ thớt. Nhiều người làm được như bác thì chắc ace đi đường đỡ bị dừng vì những lỗi vớ vẩn này.
xxx vẫn vịn , ai không hiểu luật , không phản biện được thì mất xèng . Còn lâu xxx mới chừa , cứ vịn đựoc ai thì được !

3Gái

Xe tăng
Website
Cảm ơn đồng chí Luật sư Hà Vũ đã bên cạnh công dân Ngọc Phan (được mang ra... dọa xxx) và vẫn sẵn sàng giúp các thủ tục pháp lý cho công dân.

3Gái

Xe tăng
Website
Lãnh đạo éo thể nói chung chung thế được. Hướng giải quyết của lãnh đạo thế nào khi tiếp xúc với công dân NP đề nghị lãnh đạo cho ý kiến!
Nói chung chung mới là lãnh đạo chứ. Cụ thể, trực tiếp như anh em ngoài mặt đường để... thua công dân à?

TND

Xe hơi
Website
www.tnd.vn
Cụ chủ thớt dũng cảm thật.

Thế chốt lại có phải là được vượt phải trên đường có dải phân cách 2 làn ngược chiều đúng ko ạ ?

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Sau vụ này kiểu gì chẳng có cái thông báo nội bộ từ Cục: Xử lý nghiêm những hành vi vi phạm, đặc biệt với Ford Escape thì không được dùng phương án 50/50 mà cứ biên bản....

Ối nhà Phan ơi em bán Ếch đây:((

Songnam

Xe hơi
xxx vẫn vịn , ai không hiểu luật , không phản biện được thì mất xèng . Còn lâu xxx mới chừa , cứ vịn đựoc ai thì được !
Đúng đấy cụ ạ, bọn ....ó này là chúng nó tham, ăn tất tần tật - ăn cả đất xung quanh í mà. Em thấy làm nghệ ...ó vàng nhục lắm ạ. Toàn là thả thọng lọng dân được thì được, ko được thì huề cả làng...mặt cứ trơ ra lại còn lên dọng "....ông mà không chịu học hỏi, bảo thủ cứ nghĩ mình đúng thì còn sai nhiều" . Nghe câu cuối ...cứ khăm khẳm thế nào í, tưởng ngồi cạnh thằng...2 năm không chịu tắm

avante2011

Xe đạp
em cũng bị phát vuột phải HD đoạn KCN , lúc xuống xe nó bảo tại xe bác nổi quá , em dùng 50/50 xong nó con rung em lỗi này của anh phạt và treo bằng 60 ngày =)). từ đoạn đó về tới Hn em thấy có 46 km mà hôm đó đếm sơ sơ có 4 trạm :o3 mà trạm nào cũng thấy khứa

Ngoc Phan XLS

Xe container
Tụi xxx tranh luận thế cũng hơi non nhỉ. Ai cũng có lý của mình. Luật chưa chặt chẽ nên khó nói đúng sai. Chưa thấy có kết luận là "thôi anh đi đi" nhỉ \:D/
Cụ nghe lại kỹ đi! Có một câu gần như thế đấy!
Vả lại cái câu "ông không chịu học hỏi thì còn sai nhiều" đủ quá rồi còn gì! Kiểu như là ông sai nhưng tôi vẫn cho đi ấy!!!:(

Em là 3gai30vxxxx!!!:))

Cảm ơn đồng chí Luật sư Hà Vũ đã bên cạnh công dân Ngọc Phan (được mang ra... dọa xxx) và vẫn sẵn sàng giúp các thủ tục pháp lý cho công dân.
Em không dọa mà em làm thật!
Đến lúc đó thì không chỉ ông havu mà một loạt ông nữa lo mà đi chuẩn bị thủ tục khởi kiện cho em!!!

Cụ chủ thớt dũng cảm thật.

Thế chốt lại có phải là được vượt phải trên đường có dải phân cách 2 làn ngược chiều đúng ko ạ ?
Nên xin xỏ xe trước đàng hoàng! Nếu gặp phải củ chuối thì đành làn ta ta đi thôi! Chú ý hạn chế tốc độ là được!

Sau vụ này kiểu gì chẳng có cái thông báo nội bộ từ Cục: Xử lý nghiêm những hành vi vi phạm, đặc biệt với Ford Escape thì không được dùng phương án 50/50 mà cứ biên bản....

Ối nhà Phan ơi em bán Ếch đây:((
Hâm à??? Từ giờ nhìn thấy Ếch Ộp là họ không dám bắt láo nữa đâu!!! Còn cụ đã sai thì no comment!

Đúng đấy cụ ạ, bọn ....ó này là chúng nó tham, ăn tất tần tật - ăn cả đất xung quanh í mà. Em thấy làm nghệ ...ó vàng nhục lắm ạ. Toàn là thả thọng lọng dân được thì được, ko được thì huề cả làng...mặt cứ trơ ra lại còn lên dọng "....ông mà không chịu học hỏi, bảo thủ cứ nghĩ mình đúng thì còn sai nhiều" . Nghe câu cuối ...cứ khăm khẳm thế nào í, tưởng ngồi cạnh thằng...2 năm không chịu tắm
Cụ calm down! Phải gỡ từ từ, gỡ nhanh quá nó sốc như là giảm giá xăng khi giá thế giới giảm ý!!!

em cũng bị phát vuột phải HD đoạn KCN , lúc xuống xe nó bảo tại xe bác nổi quá , em dùng 50/50 xong nó con rung em lỗi này của anh phạt và treo bằng 60 ngày =)). từ đoạn đó về tới Hn em thấy có 46 km mà hôm đó đếm sơ sơ có 4 trạm :o3 mà trạm nào cũng thấy khứa
Cụ nhát quá!
Em đã từng mời xxx lập biên bản khi bị dọa 1,2 củ + treo bằng 30 ngày mà họ tự chuyển xuống thành nhắc nhở rồi đấy! Lần đó không kịp ghi âm hay quay phim nên không thông báo trên OF!
Cụ thể là họ bắt em vì tội rẽ phải không ép sát vỉa hè. Em hỏi tôi có sai làn hay dẫm vạch hay gì gì nưa không thì không! Thế là em đề nghị lập biên bản ghi rõ tội danh không ép sát vỉa hè và họ thua đấy!

ThanhSon2003

Xe buýt
Bác chủ chuẩn đấy! Tôi cũng thường đi đường này, chỉ lo chú ý hạn chế tốc độ và các điểm giao cắt có đèn GT bắt buộc làn trái chỉ rẽ trái còn thì vượt vô tư miễn đảm bảo xi nhan và không đè vạch.
Đoạn này ở Bình Giang, không phải Ba Hàng, Ba Hàng gần Tiền Trung lối rẽ QL183 chứ các bác!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Bác chủ chuẩn đấy! Tôi cũng thường đi đường này, chỉ lo chú ý hạn chế tốc độ và các điểm giao cắt có đèn GT bắt buộc làn trái chỉ rẽ trái còn thì vượt vô tư miễn đảm bảo xi nhan và không đè vạch.
Đoạn này ở Bình Giang, không phải Ba Hàng, Ba Hàng gần Tiền Trung lối rẽ QL183 chứ các bác!
Đúng rồi! EM nhìn hai bên đường thấy ghi địa chỉ là Bình Giang. Đi tiếp tí nữa là Phố Nối.

Toyota Celica

Xe container
Lại vượt Phải hehe
OF sắp trở thành hội những người chuyên vượt phải đúng luật roài ( em nhầm là đúng lý )
Cứ vài ba cú thế này xxx sẽ chuyển về bắt bọn làn trái đi chậm , hoặc chúng nó sẽ cứ lập biên bản , mời cụ kiện cáo cơ quan pháp luật để ra luật mới

Phía dưới em với cụ Dong cũng tranh luận về vấn đề vượt phải này rồi
nói chung xxx mềm thì qua , xxx rắn thì mất thời gian ( có thể qua có thể không qua )

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Lại vượt Phải hehe
OF sắp trở thành hội những người chuyên vượt phải đúng luật roài ( em nhầm là đúng lý )
Cứ vài ba cú thế này xxx sẽ chuyển về bắt bọn làn trái đi chậm , hoặc chúng nó sẽ cứ lập biên bản , mời cụ kiện cáo cơ quan pháp luật để ra luật mới

Phía dưới em với cụ Dong cũng tranh luận về vấn đề vượt phải này rồi
nói chung xxx mềm thì qua , xxx rắn thì mất thời gian ( có thể qua có thể không qua )
Em chỉ mong cái dòng đo đỏ kia được thực hiện triệt để cụ bộ đội ợ!

Còn chuyện mềm hay cứng thì còn phải đợi dài! Em chẳng mất công lắm đâu cũng có thể mời họ ra Tòa được mờ!

taothao70

Xe hơi
Ngọc Phan nay online liên tục nhỉ, để dành sức làm bài cho tốt và nộp bài đúng hạn cuối tháng này đấy nhé.
Hôm qua hăng máu dám bảo gấu im mồm, đã xin lỗi chưa?

Phệ

Xe đạp
Cụ chủ thớt cãi ầm ầm ầm ầm. Mấy chú xxx chắc cũng chán kể cả cụ sai huống hồ cụ chưa sai. Hehee