[Thảo luận] Em bị dính bẫy kiểu này! Ức chế quá

Vietroad111

Xe buýt
[V]ova;2071026 nói:
Chiều nay em đi từ HN vào Ninh Bình, khi vừa đi qua cầu Gián( cái đoạn kẻ vạch liền, có camera giăng ngang trên đầu ý), đúng cái đoạn hơi cua cua thì có chú xe tải to tướng đỗ bên lề phải ----------> tất cả các xe đều phải hơi đánh lái để tránh ( vì nó đỗ hết đường rồi còn đâu)-----> thế là hơi chém 1 tý xíu vạch liền. Thế là đi lên 1 đoạn nữa 99,9% các xe đều dừng lại gặp xxx. Hầu hết các bác tài đều trình bày là do ông tải kia đỗ kiểu Úc, nhưng tất cả đều chung 1 số phận. em cũng cố trình bày nhưng bác xxx nói:" tất cả chỉ là ngụy biện. hic." Thế chẳng nhẽ không tránh thằng tải đó để đi thì cứ đỗ đợi nó hay sao? Em nghe mấy ông xe khách nói là các bác xxx thuê ông tải đó đỗ ở đấy lâu lắm rồi và ít có xe nào thoát được trong chiều nay. Nghĩ thì thấy bực mình, nhưng cũng tự an ủi mình là mất 300k nhưng lại có thêm 1 kinh nghiệm. Haizzzz:22:
C'est la vie !!!!
Em hi vọng các bác OF hay đi cung đường đó sẽ không dính bẫy như em !!!!
Hôm trước có đọc tin cụ đưa rồi. Thank cụ nhiều. :41: Cụ nói cụ có thêm kinh nghiệm truyền đạt cho anh em OF cái: Nếu gặp lại trường hợp như vậy cụ sử lý thế nào khi mà muốn đi tiếp đây :^):^):^)

kduc

Xe container
Có lẽ anh em ta nên bỏ ra ít $, sắm con máy ảnh ngon ngon tý ( zoom cao càng tốt ), nếu XXX chơi là ta bỏ thời gian ra săn lại XXX ngay, chúng ta cứ đoàn kết và quyết tâm thì sợ j, nhất là các bác có xe riêng rồi, con jun xéo lắm cũng quằn.

khoai.feat

Xe tải
Ninh Bình đoạn vạch liền .. . là điểm chuyên rình đấy .

Đoạn Đồng văn - Phủ lý lại chơi kiểu dỡ biển ....dưng vẫn bắt :'(

Nói chung các cụ rình và quay đc thì cứ chơi:41:

zhao

Xe tải
em cũng đi thị sát rồi , nhưng theo em, ai đi đừng tuyên bố trên OF , xxx có nội gián đấy , em báo em đi hôm qua nội gián mật báo về ,thế là chúng nó tháo bẫy ra , không có cái mà chộp cho anh em ngắm :^)
Hình như thế , Chiều hôm wa mất công tôi đi từ HN --> Ninh Bình để rình các chú xxx , nhưng xx tháo bẫy rồi -Có vài hình ảnh xxx quất vào tay 2B nhưng nhanh quá ko chớp được.
lúc về chộp được cái này ở cầu giẽ ..

Slowly

Xe tải
Ninh Bình đoạn vạch liền .. . là điểm chuyên rình đấy .

Đoạn Đồng văn - Phủ lý lại chơi kiểu dỡ biển ....dưng vẫn bắt :'(

Nói chung các cụ rình và quay đc thì cứ chơi:41:
Vụ tháo biển ở Đồng Văn là như nào thế cụ

QuachHoangGiang

Xe đạp
Thật sự là quá ..củ chuối...đúng là một lũ đê tiện....!:77:......

Tú Vũ 85

Xe hơi
bọn xxx lắm chiêu trò lắm