[Funland] Em bị rối loạn cương dương do suy giảm Testeron

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cụ dùng sâm nhung bổ thận trung ương 3 cũng khá tốt nếu dùng đều. Em gần bảy thập niên rồi mà nhìn chị em vẫn ngứa mắt...hjhjhjhj!
Bao giờ cắt đầu gối không còn máu mới thôi :))

buicongchuc

Xì hơi lốp
Có món rượu ngâm con gì đó mà e quên mất tên. Uống phát lên như rốc két. :))
Con sá sùng biển thì phải. Em nghe nói ở Hoà Bình có con côn trùng gì cũng hay lắm.

Bệnh tuổi già thôi ah. phụ nữ đến lúc còn phụ nam thì đến thì, không ai sung mãi được đâu nhé,.
Tần thủy hoàng cũng thọ đến 49 thôi, theo em thì không nên dùng thuốc gì, cứ để ăn uống tự nhiên và tập luyện mà chiến thôi,

tientung000

Xe điện
Cụ dùng sâm nhung bổ thận trung ương 3 cũng khá tốt nếu dùng đều. Em gần bảy thập niên rồi mà nhìn chị em vẫn ngứa mắt...hjhjhjhj!
Như vậy là thuốc có tác dụng với mắt rõ rệt. Còn công dụng cho củ "giống như sâm" chưa thấy cụ nhắc :)

anphudong

Xe buýt
E ké thớt cụ chủ. Các cụ tư véo giúp e với. Hôm rồi e đi trượt cỏ, gái lạ ngồi vào lòng trên xe trượt cỏ mà cậu nhỏ của e nó chả nhúc nhích gì. Liệu nó có ysl o ạ? :((
Lúc đầu e ngại có thể nó ko lên, chừng 1,2 phút sau âm ấm mà vẫn vậy là có vấn đề rồi - À nếu gái lạ mà cá sấu quá thì lại khác nhé!
Chả bù cho mình, đi xe Bus đông người có em SV quệt nhẹ cái mông vào chỗ ấy là nó bùng lên ngay rồi.

NNS

Xe ngựa
trước khi uống thuốc thì cụ chủ thử đổi mái coi sao đã =))

conco1978

Xe tăng
Chào các cụ, vẫn là vấn đề khó nói của đàn ông.
Em năm nay U50. Trước tết món kia vẫn tốt lắm, cả về tần suất và thời gian.
Nhưng tầm 5 tháng gần đây, máy móc không trơn tru nữa. Đang giao hợp, chú bé bị xỉu dần.
Em đi khám bác sỹ kết luận là rối loạn cương dương, đo nồng độ Testeron thì rất thấp.
Bác sỹ cho Testeron dạng gel, bôi vai; sau 15 ngày, thấy mọi thứ ngon lại ngay. Nhưng em không muốn dùng thuốc tây, tuy hiệu quả nhưng đọc thấy tác dụng phụ cũng ghê ghê.
Em chuyển sang dùng Viganam,loại thực phẩm chức năng đông y, mấy hộp rồi mà không thấy ăn thua.
Ra các hiệu thuốc tây thì các em giới thiệu đủ loại, hoa cả mắt.
Các cụ có thuốc nào để tăng Testeron nội sinh tự nhiên thì tư vấn cho em và các cụ cùng hoàn cảnh.
LLL 👌😁

Tlbooks

Xe buýt
Nhưng tầm 5 tháng gần đây, máy móc không trơn tru nữa. Đang giao hợp, chú bé bị xỉu dần.
Em đi khám bác sỹ kết luận là rối loạn cương dương, đo nồng độ Testeron thì rất thấp.
Bác sỹ cho Testeron dạng gel, bôi vai; sau 15 ngày, thấy mọi thứ ngon lại ngay. Nhưng em không muốn dùng thuốc tây, tuy hiệu quả nhưng đọc thấy tác dụng phụ cũng ghê ghê.
Em chuyển sang dùng Viganam,loại thực phẩm chức năng đông y, mấy hộp rồi mà không thấy ăn thua.
Các cụ có thuốc nào để tăng Testeron nội sinh tự nhiên thì tư vấn cho em và các cụ cùng hoàn cảnh.
U50 thì chắc ai cũng có biểu hiện như cụ thôi, stress nhiều + bia rượu nhiều thì tần suất các triệu chứng đó càng dày, càng nặng.
cụ tham khảo:
1- Tự mình cân đối cuộc sống, giảm stress, ít bia rượu;
2- Đều đặn h/đ thể chất, đi bộ đều cũng đc, tốt nhất là bơi hoặc đạp xe; bơi bể có nhiều cháu body hot càng tốt
3- Ăn uống đầy đủ, tránh các món mát cho gan kiểu như giảo cổ lam, nước vối, đậu phụ luộc...
4- Bổ sung thực phẩm chức năng thường xuyên, Oyter Plus (loại lọ lùn nhé, kẻo mua nhầm phải loại lọ cao, tăng canxi cho sừng mọc nhanh);
5- Ăn hàu thường xuyên: canh chua, nướng, chiên trứng, cháo....vv, nếu có nguồn hàu sạch thì tốt nhất là ăn sống mù tạt
6- Tích cực xem ảnh nóng, phim nóng

NDTBM

Xe điện
Thời nay nên cân nhắc tới giải pháp công nghệ..==>> nên 'đầu tư" lắp bơm DV (thể hang nhân tạo...) có lẽ sẽ giải quyết triệt để/hiệu quả vấn đề rối loạn cương dương & tuổi tác...;;)

anphudong

Xe buýt
Xem ảnh nóng, phim nóng nhiều có thể gây nghiện quên luôn vk đó, điều này ảnh hưởng tới HP gia đình.

tamchenlenxe

Xe buýt
E ké thớt cụ chủ. Các cụ tư véo giúp e với. Hôm rồi e đi trượt cỏ, gái lạ ngồi vào lòng trên xe trượt cỏ mà cậu nhỏ của e nó chả nhúc nhích gì. Liệu nó có ysl o ạ? :((
Chắc mợ ngồi vào lòng cụ có gì đó ko ưng mắt cụ rồi. Bạn bè e vẫn hay nói Lạ là Lên !
Có những lúc mệt mỏi cs, có mà nhìn các cháu tơ hơ ra cũng chả thèm í. Thế mà có những lúc thấy cs nhẹ nhõm bình yên , có mợ lướt qua thôi e đã thấy rộn ràng :(
Thế là e cũng rối loạn rùi cccm hềy ???

VuNgoanMuc

Xe điện
Suy giảm mạnh tes thì cụ theo bác sĩ tây y đi.. theo đơn theo liều mà tuân thủ nghiêm chỉnh.

Mấy món thuốc bổ thực phẩm chức năng với thực phẩm hay rượu thuốc này kia chỉ có tác dụng tinh thần là nhiều, em theo nghiên cứu và thử nghiệm các món chăm chim này từ hồi còn thanh niên nên rõ lắm...

LinhTrườngSa

Xe hơi
U50 thì chắc ai cũng có biểu hiện như cụ thôi, stress nhiều + bia rượu nhiều thì tần suất các triệu chứng đó càng dày, càng nặng.
cụ tham khảo:
1- Tự mình cân đối cuộc sống, giảm stress, ít bia rượu;
2- Đều đặn h/đ thể chất, đi bộ đều cũng đc, tốt nhất là bơi hoặc đạp xe; bơi bể có nhiều cháu body hot càng tốt
3- Ăn uống đầy đủ, tránh các món mát cho gan kiểu như giảo cổ lam, nước vối, đậu phụ luộc...
4- Bổ sung thực phẩm chức năng thường xuyên, Oyter Plus (loại lọ lùn nhé, kẻo mua nhầm phải loại lọ cao, tăng canxi cho sừng mọc nhanh);
5- Ăn hàu thường xuyên: canh chua, nướng, chiên trứng, cháo....vv, nếu có nguồn hàu sạch thì tốt nhất là ăn sống mù tạt
6- Tích cực xem ảnh nóng, phim nóng
Cụ ơi mục 3 là sao ạ? Sao lại tránh các món mát gan, em giờ uống trà dây hàng ngày có sao không ạ?

banmotnucuoi

Xe lăn

ZARG

Xe container
Em mới 4x mà dạo này gặp gái còn chán, chỉ thích nói chuyện cho vui, chả thiết gì...

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Cụ đừng dùng thuốc tây vì tác dụng phụ, lâu dài không tốt đâu hay ba cái thực phẩm chức năng làm gì cho phí tiền, không hiệu quả. Tốt nhất sáng hay trưa cụ làm ly sinh tố rau răm, còn cơm tối cụ làm ly rượu cao trăn (1-2 ly thôi, uống nhiều cũng không hay), duy trì như thế đều đặn một thời gian đảm bảo khác bọt luôn X_X

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cụ đừng dùng thuốc tây vì tác dụng phụ, lâu dài không tốt đâu hay ba cái thực phẩm chức năng làm gì cho phí tiền, không hiệu quả. Tốt nhất sáng hay trưa cụ làm ly sinh tố rau răm, còn cơm tối cụ làm ly rượu cao trăn (1-2 ly thôi, uống nhiều cũng không hay), duy trì như thế đều đặn một thời gian đảm bảo khác bọt luôn X_X
Thế là yên phận chả phải suy nghĩ gì :))