[Thảo luận] Em bị vịn lỗi sai phần đg, có clip hầu các cụ

vesbo

Xe tải
Số 12 Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu G - Hà Nội
Xem clip cụ chủ thớt xong em rút kinh nghiệm bản thân, xxx có hỏi làm gì em sẽ nói em NỘI TRỢ , hè hè
Đúng rồi cụ ạ. Chúng nó lấy quyền gì đòi thẩm cung mình

chailang

Xe tải
cụ chủ chuẩn quá :)

billnantes

Xe container
cụ này cứng thật ,thế cái tờ biên bản kia vứt đi à .

buicongchuc

Xe ba gác
Mấy câu hỏi của cụ chủ thấy ngay trình độ học hành, đào tạo của xxx!

kynhong89

Xe máy
cụ nào giải ngố e với tờ biên bản kia bỏ ntn

chienthanpro

Xe hơi
Dạo này cụ hay bị bắt thế ạ?

Loong Phoong

Xe điện
biên bản viết rồi được viết lại cái khác hả cụ ???

longkn

Xe tải
nghe giọng kụ chủ quen nhỉ, hình như em dc hóng cái này là clip thứ 3 của kụ rồi (1 cái trên dg NCT lỗi vượt phải kụ chiến thắng, 1 cái kụ bị xx hỏi thăm khi thấy xe kụ đỗ tại nơi cấm dùng đỗ kụ cũng chiến thắng - clip này xem đi xem lại vẫn thấy hài, cái thứ 3 thì kụ thua). vod kụ mà sao kụ đi hay bị xxx soi nhỉ, em đi cũng chèn vạch liên tục mà chả thấy xxx hỏi thăm gì cả hay BKS xe kụ bị xxx đua vào blacklist rồi................
vod kụ vì chiến đấu với xxx rất kiên cường

vam

Xe buýt
xxx trình độ kém quá. Cứ phải mơi mơi cụ chủ để hỏi xem lỗi người vi phạm là lỗi gì. Hoàn toàn có thể bắt lỗi cụ chủ lỗi lấn làn, đi không đúng phần đường quy định vì đây là đường 2 chiều mà có phải 1 chiều đâu. Dù sao cũng chúc mừng cụ đe được xxx để giảm thiệt hại.

vesbo

Xe tải
nghe giọng kụ chủ quen nhỉ, hình như em dc hóng cái này là clip thứ 3 của kụ rồi (1 cái trên dg NCT lỗi vượt phải kụ chiến thắng, 1 cái kụ bị xx hỏi thăm khi thấy xe kụ đỗ tại nơi cấm dùng đỗ kụ cũng chiến thắng - clip này xem đi xem lại vẫn thấy hài, cái thứ 3 thì kụ thua). vod kụ mà sao kụ đi hay bị xxx soi nhỉ, em đi cũng chèn vạch liên tục mà chả thấy xxx hỏi thăm gì cả hay BKS xe kụ bị xxx đua vào blacklist rồi................
vod kụ vì chiến đấu với xxx rất kiên cường
À ko cụ ơi mấy clip cụ kể kia là của cụ USs với câu nói "bất hủ":"xe tôi ko dừng ko đỗ"
Em là người khác cụ ạ, chắc giọng em với cụ Uss hơi giống nhau nên ở đây có mấy cụ nhầm :)

cxcanh

Xe buýt
Em cũng từng bị một phát ở chỗ này, lúc đấy chưa vào OF nên non và xanh lắm. Lúc đó em lựa chọn phương án 50/50.

Trong_Khoi

Xe máy
Nghị định 71 Nghị định Sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 34/2010/NĐ-CP ngày 02 tháng 4 năm 2010 của Chính phủ quy định xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực giao thông đường bộ như điều 8,9,15,19,24... chứ có thay thế NĐ 34 đâu cụ.
Thế mà cụ Chắc nịch: " Bây giờ còn nghị định 34 nữa đâu anh?", " Luật tôi lắm rất rõ" :P
e thấy nhiều cụ cũng nhầm như thế ạ. Có gì sai mong các cụ chỉ bảo ạ

dugianghubt

Xe tăng
ngay từ đầu xxx này đã rất ngại cụ rồi .. theo em lần sau cụ có thể nói nhẹ nhàng hơn một chút đừng nên gây cho ngừoi khác cảm giác ức chế ... ví dụ như lúc xxx hỏi rất nhẹ nhàng thế mà cụ phang ngay " tôi cha làm gì " theo e là khi xxx nhj nhàng thì mình củng không cần thiêtys cứng như thế

vesbo

Xe tải

vesbo

Xe tải
ngay từ đầu xxx này đã rất ngại cụ rồi .. theo em lần sau cụ có thể nói nhẹ nhàng hơn một chút đừng nên gây cho ngừoi khác cảm giác ức chế ... ví dụ như lúc xxx hỏi rất nhẹ nhàng thế mà cụ phang ngay " tôi cha làm gì " theo e là khi xxx nhj nhàng thì mình củng không cần thiêtys cứng như thế
Ko phải đâu thưa cụ. Cụ để ý mà xem clip em chỉ quay từ khi xxx viết bb thôi. Còn trước đó lúc em mới xuống xe xxx này cộng với 2 xxx nữa khá là hống hách, nói năng trống không chứ ko đc nhẹ nhàng như trong clip cụ xem đâu ạ.

Original Car

Xe hơi
Em tán hình ý kiến của Bác, xxx thái độ rất nhẹ nhàng hòa nhã, đúng tác phong, anh em off cũng lên lịch sự hợp tác là chuẩn ợ

blackpaint

Xe container
2 cái nghị định này đều còn nguyên hiệu lực, tất nhiên là mình sai thì nhận BB chả có gì phải tiếc...nhưng cứ bình tĩnh cụ ạ, họ cũng không đến nỗi nào. Theo em nghĩ cụ không cần quay cũng được, quay họ rồi có khi nó bực lên viết từng chữ một có khi cụ lại mất thêm thời gian...Em giờ lựa chọn phương án mềm dẻo trước, cứ coi như họ đúng đi, rồi mình nói vài câu là họ thôi ngay mà. Em áp dụng chiêu này cũng thấy lợi hại, như hôm rồi em đi cao tốc, xxx dừng xe em, em cũng đon đả lắm, nắm vai chú xxx cứ như là anh em vậy, chú ấy đòi kiểm tra giấy tờ, em cũng tươi cười bảo "Hôm nay có vụ việc gì thế đồng chí", giọng nghe rất giống diễn viên hài =)), sau đó chú ấy bảo là anh đang từ làn ngoài, đi vào làn trong rồi lại đánh võng ra làn ngoài, ý bảo em vượt phải. Em cứ bâng quơ, kệ, nói vài câu chả liên quan gì rồi bảo tôi đi có xi nhan đàng hoàng, làn không cấm nên đi làn nào cũng được đồng chí ạ, cái mà đồng chí nói cũng có lý lắm, nhưng tôi cũng không sai nhỉ?
xxx hỏi em làm ở đâu, .... bla bla bla rồi bảo cho kiểm tra bằng lái, em cũng chả quan trọng, lúc này mình có bảo tôi có sai đâu mà kiểm tra GT, nó điên lên lại hạnh họe, kéo dài thời gian thì phí tg của mình, mình cũng chả thiếu gì nên cho xem luôn, rồi đi luôn.

Nhưng phải công nhận là cụ rất cứng, hình như cụ là ca sĩ thì phải, ăn nói tròn vành rõ chữ lém :D

Chỉnh sửa cuối:

DuyThanh102

Xe tải
Website
zenoffice.vn
Em tán hình ý kiến của Bác, xxx thái độ rất nhẹ nhàng hòa nhã, đúng tác phong, anh em off cũng lên lịch sự hợp tác là chuẩn ợ
Nhưng cụ cũng pải hiểu là cụ chủ chỉ 1 cái lỗi nhỏ xíu có thể thuộc dạng nhắc nhở mà chúng xxx làm căng, thế nên pải tức cho bõ, vào các cụ các cụ có bĩnh tĩnh được ko ợ

Cụ chủ: cuối cùng cụ thế nào, biên bản lỗi gì và nhiều xèng cụ. Em xem 2 video nhưng ko thấy.