[Thảo luận] Em bị vịn lỗi sai phần đg, có clip hầu các cụ

Meo Thamlam

Xe lăn
Đè vạch ở đoạn đường này thì em đè vạch suốt, do đường quá đông nên bị các xe ép sang. XXX chỉ vịn khi đi lấn sang hẳn làn bên kia !

Rickyman

Xe điện
Được nộp phạt như cụ chủ em cũng muốn nộp...:D

nguyen_kia

Xe điện
Cụ chủ bản lĩnh thật, anh xxx này hơi lúng túng, mà có sao có vạch rồi nhỉ, chắc gặp cụ chủ nắm chắc quá nên xxx cung ca mơ run.
Phần nghề nghiệp, nhẽ ra xxx phải ghi theo nd trả lời của cụ chứ ko nên "mớm cung" kiểu "nghề tự do"????

Matizcoi

Xe cút kít
xxx chắc choáng khi cụ đòi nhận BB ngay chứ ko xin xỏ nên quên mất NDD71, khéo ra làm việc là miễn phí mọi thứ đấy cụ ợ :D

chukienden

Xe buýt
thượng úy mà non nhỉ!...

Getz6329

Xe tải
Chúc mừng cụ chủ đã nắn gân được xxx !

minhthuc79

Xe hơi
Chú XXX này chưa có thời gian cập nhật nghị định mới, đang mải miết kiếm tiền cuối năm đi cúng nộp mà

thanhlam710

Xe tải
Cụ đàng hoàng thật Em mong được như cụ. Còn sai thì ai chẳng có lúc sai.

veronicax2

Xe buýt
cái clip cuối đâu hả cụ, chỗ này chuyên rình rập bắt xe sai phần đường, cực kỳ chuối, em bị phệt một phát lúc đưa bà già đi về từ BV việt đức
mà quả đấy em cũng không phải cố nhao sang phần đường khác, chỉ đè vạch liền rồi nhao lại phần đường cũ của mình thế là tới ngã 4 cũng bị thổi vào
em cũng xác định em sai lè lè, nhưng xxx cứ đòi lập biên bản sai phần đường, ngồi đấy chán chê thì em ăn quả thẻ phạt không thắt dây an toàn, xé vé tại chỗ
do quá nhiều xe bị vợt nên cũng giải quyết cho em đi nhanh + với nghi vào biên bản nhắc nhở
em cũng thấy lạ là đọan này đường rất đông mà các chú ý cứ đứng chỗ khuất để vợt đúng là pó tay

Ericsson337

Xe buýt
cai lỗi này phạt mấy tiền các cụ nhỉ

Website
www.facebook.com
Cách đây khoảng chục hôm em đưa gấu đi làm đến ngã tư của nam lê duẩn gặp đèn đỏ. Do nhiều xe đỗ bên trong nên em đỗ hơi chèo sang phần đg bên kia 1 tí ...
Còn đây là clip lúc em bắt chú này lập lại bb ạ
[video=youtube;_lrw9R1cftc]http://www.youtube.com/watch?v=_lrw9R1cftc[/video]
Chúc mừng kụ chủ nhé.

- Kụ chủ viết ở trên " ... sang phần đường bên kia một tí..."
- Tại 1:24 kụ chủ nói: ...Tôi đi từ dưới kia lên đến đây, vì vạch liền tôi không đi vào được..."

Phải chăng, khi kụ chủ chạy từ dưới lên kụ đã chạy trên phần đường dành cho hướng ngược lại? Kụ lại không muốn đè lên vạch liền nên xe kụ đỗ hoàn toàn trên phần đường của chiều ngược lại?

Có chỗ này nhà cháo chưa hiểu lắm, mong các kụ ném đá khai sáng thêm. Tks các kụ.

Accent1110

Xe tăng
E phục cụ rồi đấy, ăn nói rõ ràng, rứt khoát. Thế cuối cùng phạt ntn cụ?

xuxuxinhxinh

Xe tải
nghe giọng kụ chủ quen nhỉ, hình như em dc hóng cái này là clip thứ 3 của kụ rồi (1 cái trên dg NCT lỗi vượt phải kụ chiến thắng, 1 cái kụ bị xx hỏi thăm khi thấy xe kụ đỗ tại nơi cấm dùng đỗ kụ cũng chiến thắng - clip này xem đi xem lại vẫn thấy hài, cái thứ 3 thì kụ thua). vod kụ mà sao kụ đi hay bị xxx soi nhỉ, em đi cũng chèn vạch liên tục mà chả thấy xxx hỏi thăm gì cả hay BKS xe kụ bị xxx đua vào blacklist rồi................
vod kụ vì chiến đấu với xxx rất kiên cường
Giọng cụ chủ thớt giống cụ USS nhỉ ? Em còn xem 1 cái nữa của cụ USS trên Youtube là xxx vịn quá tốc độ bị cụ USS yêu cầu xin lỗi cơ.

Cuonghadhxd

Xe buýt
Sáng nay trên đường Nguyễn Chí Thanh em đi làn trong cùng sát dải phân cách giữa nhưng có 1 mợ cứ rùa rùa phía trước nên xinhan phải vào làn trong rồi vượt, ngay phía trước 1 chú xxx nhảy vọt ra định vợt xe em nhưng không hiểu sao sau khi nhìn kỹ lại thôi đi vào !

vesbo

Xe tải
Số 12 Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu G - Hà Nội
Chúc mừng kụ chủ nhé.

- Kụ chủ viết ở trên " ... sang phần đường bên kia một tí..."
- Tại 1:24 kụ chủ nói: ...Tôi đi từ dưới kia lên đến đây, vì vạch liền tôi không đi vào được..."

Phải chăng, khi kụ chủ chạy từ dưới lên kụ đã chạy trên phần đường dành cho hướng ngược lại? Kụ lại không muốn đè lên vạch liền nên xe kụ đỗ hoàn toàn trên phần đường của chiều ngược lại?
Có chỗ này nhà cháo chưa hiểu lắm, mong các kụ ném đá khai sáng thêm. Tks các kụ.
Gần đúng như cụ nói rồi à, chỉ có điều nhà cháu ko chạy hoàn toàn sang phần đg ngược lại mà chỉ bị sang 1 bánh thôi. Khi cháu đi từ fia đg tàu lên hết vạch đứt đến vạch liền cháu đã cố bẻ hết lái để vào thì bị 1 anh taxi đè đầu nên dù cố lắm cháu vẫn còn 2 bánh nên lái lấn 1 chút sang làn bên kia. Và cháu cứ phải như vậy đi lên vì luca đó đg rất đông. Dù sao cháu cũng đã sai nên ko thể đổ thừa cho hoàn cảnh.và sau đó chú xxx kia cũng nhận là sai khi lập cháu lỗi sai phần đg. Lỗi ko chấp hành vạch kẻ đg của cháu bị phạt 400k

gii123

Xe hơi
Có nghĩa là chỉ có 2 bánh sang làn bên kia thôi hở bác, như đế ko phải là sai làn được nhể. Vì cả xe chưa nằm sang làn bên kia, mà chắc bác XXX này đang mất bình tĩnh hay sao, nói chẳng thành lời gì cả.

vesbo

Xe tải
E phục cụ rồi đấy, ăn nói rõ ràng, rứt khoát. Thế cuối cùng phạt ntn cụ?
Lỗi này đối với tp trực thuộc TW thì phạt từ 300-500k cụ ạ. Cháu bị mất ở giữa 2 mức đó là 400k

haphan

Xe tải
Đúng là tham gia OF tự tin hơn hẳn.

Website
www.facebook.com
Gần đúng như cụ nói rồi à, chỉ có điều nhà cháu ko chạy hoàn toàn sang phần đg ngược lại mà chỉ bị sang 1 bánh thôi. Khi cháu đi từ fia đg tàu lên hết vạch đứt đến vạch liền cháu đã cố bẻ hết lái để vào thì bị 1 anh taxi đè đầu nên dù cố lắm cháu vẫn còn 2 bánh nên lái lấn 1 chút sang làn bên kia. Và cháu cứ phải như vậy đi lên vì luca đó đg rất đông. Dù sao cháu cũng đã sai nên ko thể đổ thừa cho hoàn cảnh.và sau đó chú xxx kia cũng nhận là sai khi lập cháu lỗi sai phần đg. Lỗi ko chấp hành vạch kẻ đg của cháu bị phạt 400k
Cảm ơn kụ nhé.

vesbo

Xe tải
2 cái nghị định này đều còn nguyên hiệu lực, tất nhiên là mình sai thì nhận BB chả có gì phải tiếc...nhưng cứ bình tĩnh cụ ạ, họ cũng không đến nỗi nào. Theo em nghĩ cụ không cần quay cũng được, quay họ rồi có khi nó bực lên viết từng chữ một có khi cụ lại mất thêm thời gian...Em giờ lựa chọn phương án mềm dẻo trước, cứ coi như họ đúng đi, rồi mình nói vài câu là họ thôi ngay mà. Em áp dụng chiêu này cũng thấy lợi hại, như hôm rồi em đi cao tốc, xxx dừng xe em, em cũng đon đả lắm, nắm vai chú xxx cứ như là anh em vậy, chú ấy đòi kiểm tra giấy tờ, em cũng tươi cười bảo "Hôm nay có vụ việc gì thế đồng chí", giọng nghe rất giống diễn viên hài =)), sau đó chú ấy bảo là anh đang từ làn ngoài, đi vào làn trong rồi lại đánh võng ra làn ngoài, ý bảo em vượt phải. Em cứ bâng quơ, kệ, nói vài câu chả liên quan gì rồi bảo tôi đi có xi nhan đàng hoàng, làn không cấm nên đi làn nào cũng được đồng chí ạ, cái mà đồng chí nói cũng có lý lắm, nhưng tôi cũng không sai nhỉ?
xxx hỏi em làm ở đâu, .... bla bla bla rồi bảo cho kiểm tra bằng lái, em cũng chả quan trọng, lúc này mình có bảo tôi có sai đâu mà kiểm tra GT, nó điên lên lại hạnh họe, kéo dài thời gian thì phí tg của mình, mình cũng chả thiếu gì nên cho xem luôn, rồi đi luôn.

Nhưng phải công nhận là cụ rất cứng, hình như cụ là ca sĩ thì phải, ăn nói tròn vành rõ chữ lém :D
Vâng thưa cụ, em cũng quan điểm là tùy theo thái độ xxx mà mình ứng xử cho phù hợp thôi
Còn ca sĩ thì em ko dám nhận cụ ơi, hihi. Em cũng chỉ mong đc như mr Đờm Vĩnh Hưng để có lái xe riêng đưa đón mà...