[Thảo luận] Em bị xe Mec đâm vào chiều tối nay và bực hết cả mình với cách ứng xử!

oto_dream

Xe buýt
nhiều mợ xinh xăn ngồi xe đẹp mà văn hoá xử sự chán nhờ mợ nhờ.xe mợ có bị xước hem? hôm trc em gặp 1 mợ lái lexus i250c màu đỏ đẹp lứm đỗ giữa đường rẽ vào ngõ nhà em tưởng có chướng ngại vật nên mợ ý đỗ, thấy lâu quá nháy đèn nhưng chưa còi, mãi chả thấy rì,lò dò xuống xe xem sao nhìn vào hoá ra mợ ý đang trang điểm:( có mỗi cái lối vào bé tý mà mợ ý cứ chình ình ra, em bảo hạ kính xuống em nhờ tý. mợ ý hạ kính nhìn chằm chằm em, em bảo chị đánh dịch xe lên chút cho em vào nhờ ngõ được không? mợ ý đốp vào mặt em: không thấy đang bận à mà còn giục=))) đếy sai còn tinh tướng thế đấy:))
Cụ phải nói là: "mợ dịch lên một tí thì e mới vào được" mới chuẩn chứ =))

bimbim1976

Xe điện
yaris 6984 viết
nhiều mợ xinh xăn ngồi xe đẹp mà văn hoá xử sự chán nhờ mợ nhờ.xe mợ có bị xước hem? hôm trc em gặp 1 mợ lái lexus i250c màu đỏ đẹp lứm đỗ giữa đường rẽ vào ngõ nhà em tưởng có chướng ngại vật nên mợ ý đỗ, thấy lâu quá nháy đèn nhưng chưa còi, mãi chả thấy rì,lò dò xuống xe xem sao nhìn vào hoá ra mợ ý đang trang điểm có mỗi cái lối vào bé tý mà mợ ý cứ chình ình ra, em bảo hạ kính xuống em nhờ tý. mợ ý hạ kính nhìn chằm chằm em, em bảo chị đánh dịch xe lên chút cho em vào nhờ ngõ được không? mợ ý đốp vào mặt em: không thấy đang bận à mà còn giục) đếy sai còn tinh tướng thế đấy
Chắc mụ ấy nghĩ mụ áy ngồi Lếch sù là mụ ý giầu có,đại gia nên ra điều hống hách.Con mụ ngu,văn hóa nùn

them xe hop

[Tịch thu bằng lái]
Dạ thưa các cụ/mợ, em bận quá giờ mới rảnh chút. Em đã gửi ảnh cho cụ Violetdylan nhờ post hộ rùi (giữ đúng lời hứa). Em té đây, các cụ/mợ đừng ném đá ná, tội em.:((
cụ violetdylan đâu rồi, nhanh nhanh cho a e chiêm ngưỡng dugn nhan mợ chủ thớt phát :D

anhduong.chip

Đi bộ
ui! từ lày nghe wen wen. có phải Richky Tuấn ko vzay???

nguyenducduy

Xe điện
Ơ thế là hai mợ húc nhau à, thế cũng bực thật đấy, chứ 1 cụ và 1 mợ thì giải quyết đơn giản đấy mà

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info
Mợ này trước đi Nga, nick là Antigone89, chắc là sang Nga năm 89. Nếu đúng như thế thì cả khóa đấy đi Nga ở Thanh Xuân vào năm 89 cũng không cô nào chấm được chứ không phải bây giờ, sau hơn 20 năm. Thành thật khuyên mợ không nên post ảnh.
Ui, Chắc Bác cũng ở Thanh Xuân năm 89 à? Năm 89 nhiều ẻm xinh mà. Không biết Bác còn nhớ Bộ đôi "bóng nhựa, bút thép" suốt ngày uýnh bi-a k ạ? Sau có 1 ẻm về Odessa, yêu lắm mà nhà cháu chẳng dám nói

cụ violetdylan đâu rồi, nhanh nhanh cho a e chiêm ngưỡng dugn nhan mợ chủ thớt phát :D
Nhà cháu đi đám hiếu ở Thái Bình, đang trên đường, sắp về tới nhà. Khoảng 2h nữa sẽ up lên phục vụ các cụ

Chỉnh sửa cuối:

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info
Báo cáo các cụ, em đã về tới nhà, chả kịp làm gì ngồi post ảnh của mợ chủ thớt lên luôn.

Mời các cụ tiếp tục bình loạn.

Chỉnh sửa cuối:

nddu

Xe buýt
Ui, Chắc Bác cũng ở Thanh Xuân năm 89 à? Năm 89 nhiều ẻm xinh mà. Không biết Bác còn nhớ Bộ đôi "bóng nhựa, bút thép" suốt ngày uy ha bia k ạ? Sau có 1 ẻm về Odessa, yêu lắm mà nhà cháu chẳng dám nói

Nhà cháu đi đám hiếu ở Thái Bình, đang trên đường, sắp về tới nhà. Khoảng 2h nữa sẽ up lên phục vụ các cụ
Cháu xin xếp dép hóng ảnh mợ chủ! Thớt này vui thía ợ!

them xe hop

[Tịch thu bằng lái]
Mợ này trước đi Nga, nick là Antigone89, chắc là sang Nga năm 89. Nếu đúng như thế thì cả khóa đấy đi Nga ở Thanh Xuân vào năm 89 cũng không cô nào chấm được chứ không phải bây giờ, sau hơn 20 năm. Thành thật khuyên mợ không nên post ảnh.
hix...nhìn ảnh thì em ít tuổi hơn mợ chủ roài nhưng nếu đây không phải photoshop thì phải công nhận mợ chủ thớt "già mà xjnh thía"...:">
Năm 89 các cụ các mợ đi "du học" bên Nga lúc đấy em còn đang học lớp...n...

Chỉnh sửa cuối:

fortress

Xe tải
Báo cáo các cụ, em đã về tới nhà, chả kịp làm gì ngồi post ảnh của mợ chủ thớt lên luôn.

Ối cụ violetdylan ơi! Mợ này chụp ảnh trước khi đi Nga năm 89 hay sao í? Cũng vào ĐH năm 89 nhưng không phải Thanh xuân và không được đi Nga, tiếc quá! Chẹp chẹp..

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info
Ối cụ violetdylan ơi! Mợ này chụp ảnh trước khi đi Nga năm 89 hay sao í? Cũng vào ĐH năm 89 nhưng không phải Thanh xuân và không được đi Nga, tiếc quá! Chẹp chẹp..
Năm 89 thì không chụp được bức hình kiểu này đâu các cụ ạ

Mợ chủ thớt đầu 3 đuôi thoải mái nhưng vẫn xinh vì gia đình có điều kiện hêhhe

Chỉnh sửa cuối:

MQC

Xe buýt
Em chỉ thắc mắc là 3 chú xxx kia không làm nốt nhiệm vụ mà lại để không thế nhở. Tự giải quyết nên mới thế, nếu các đồng chí ấy bảo ai sai ai đúng sau đó dẹp xe vào lề đừong...

ying_jun

Xe tăng
điểm 1 và 2 : NTH đều có cắm biển nhắc lại đấy cụ ạ, và đường TDT có cắm biển giao nhau với đường ưu tiên, còn đường LT e ko thấy có biển giao nhau với đường ưu tiên, cụ xem xét lại hộ e (CỤ JINGJUN CHỤP HỘ E MẤY CÁI ẢNH LIÊN QUAN RỒI POST GIÙM E NHÁ. E Ở NƯỚC NGOÀI NÊN KO CHOẠCH ĐƯỢC Ạ)
điểm 3: trong vụ cụ đông, cái lý đấy là lý sự cùn của xxx và tòa do họ bẻ cong pháp luật để bênh nhau, cụ ko nên đưa ra ở đây
điểm 4: như em đã nói, nếu đường PH không có biển ưu tiên thì chắc chắn phải nhường, các xe ko nhường là lỗi của của người tham gia GT, và sẽ lại có vụ khác giống vụ mợ chủ thớt thôi, để tránh cắt làn thì sở GTVT buộc phải cắm biển giao nhau với đường ưu tiên (đường chính), còn họ ko cắm là do sở GTVT nghĩ ko cần.
điểm 5: nếu có biển báo đường nhánh thì nó là đường nhánh, đường phụ, còn ko có thì nó là đồng quyền
Xin được tiếp tục học hỏi từ cụ ạ

Dạ thưa cụ, không phải ông CAGT nào cũng thuộc hết luật đâu, nhất là mấy ông trẻ, nên nhiều cụ bị bắt oan gia đấy cụ à
@cụ dht : cụ chuẩn đấy cụ ạ. Luật GT của ta cũng từ tây ra mà
@các cụ: nếu ưu tiên xe chạy thẳng thì các sa hình trong luật về thứ tự các hướng xe chạy sai hết cả sao? E sợ các cụ có sự nhầm lẫn ở đây chăng?
Hiii, cụ ở bển mà vẫn vào được OF nhỉ :P
Mai em chụp rồi post lên sau nhé ;;)

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info
Hiii, cụ ở bển mà vẫn vào được OF nhỉ :P
Mai em chụp rồi post lên sau nhé ;;)
Vâng ạ, mai em cũng có việc vào phố, sẽ cố làm phóng sự ảnh hầu các cụ các mợ ạ \m/

duytrong

Xe lăn
nếu người thân nhà mợ ấy đến lại đúng là ông xã của mợ anti gon thì có mà tờ oi ti.

mazda626

Xe buýt
Nhìn nghiêng mợ chủ thớt giống Hoàng Thùy Linh quá ạ...Em nói thật đấy..:P:D

dht

Xe điện
Nhìn nghiêng mợ chủ thớt giống Hoàng Thùy Linh quá ạ...Em nói thật đấy..:P:D
Đúng, em thấy cái miệng giống hệt miệng của Hoàng Thùy Linh, làm em cứ liên tưởng đến nhân vật trong Nhật ký Vàng Anh, chẹp chẹp

thanhhang2010

Xe buýt
ừ, mình cũng phải công nhận là rất giống Hoàng thùy Linh. :D

SHD

Xe điện

XINH THÍA KHÔNG BIẾT, CƠ MÀ EM CŨNG THẤY CÁI MIỆNG QUEN QUEN LÀ, CHẢ CÓ NHẼ .......:-ss:-/ :))