[Thảo luận] Em bị XXX bắt 2 lần liên tiếp vì lỗi "ĐI ĐÚNG LÀN ĐƯỜNG QUI ĐỊNH"

CuTeo511

Xe máy
Hỏi thật cụ chủ mấy ý
1. Cụ viết chuyện này để khoe vợ cụ là Mỹ Nhân à?
2. Cụ có phải là nạn nhân hay là người bán hàng camera hành trình level cao siêu?
3. Cụ đi 15km/h để người khác vượt bị bắt thì cụ khác nào chym mồi cho XXX
Voka cụ này

CuTeo511

Xe máy
Bác cứ vodka trừ đi ạ, em chả tiếc gì đâu..em đi chiều từ cầu chương dương ra nghi tàm. Và em lại khẳng định tiếp là EM KO CÓ LỖI.

Bác khẳng định mình k có lỗi sao bác k chiến đấu đến cùng. Việc gì phải nhờ vk vs gọi điện làm j. Theo e nghĩ 1 là bác k hiểu luật
2 là bác nhát gan, nhìn thấy xxx đã hồn vía lên mây

ha hue

Xe hơi
Hóa ra cụ chủ ĐÚNG nhưng vẫn phải thua xxx ạ . Chán vãi với các cụ ở off này .Có viêc gì toàn mỹ nhân kế với người thân

2 tai 8 banh

Xe container
hiệp 1 thắng - nhờ vợ
hiệp 2 thắng - nhờ bạn
thế thì hay cái giề hả cụ chủ ơi ????

thinhkieuphong

Xe điện
mỹ nhân kế kiểu gì thế cụ chủ ???

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em thấy nhiều cụ gạch đá chuyển cho cụ chủ quá! Nhưng em thấy xxx càng ngày càng lộng hành, cứ nghĩ đến chuyện "ngu" nên bắt láo, hoặc cố tình bắt láo là em thấy nóng người rồi. Các cụ tham gia OF biết xxx bắt láo nhiều rồi mà không chịu khó tác nghiệp, làm cái thơ gửi cho xxx cấp trên khiếu nại hoặc góp ý.

Kéo Xe

Xe hơi
Em chỉ thắc mắc cụ dùng Mỹ nhân kế kiểu gì mà gấu cụ xuống gặp xxx, cụ quay lưng đi mà gấu đã lấy được giấy tờ về :P
em cũng thắc mắc giống cụ :)) mấy thằng xxx vớ vẩn, mình đi đúng cãi đến cùng. nó là gì mà đem Gấu ra để nịnh nó :W mai e đi mua 1 cái máy ghi âm nhỏ đút túi chứ dùng ĐT nhiều khi bị giật hư thì... :(

Chỉnh sửa cuối:

Piesta

Xe tải
Dạ em xin thưa vài lời vì nhiều comment quá.
Em xin lỗi vì đã viết bài trong lúc đang nóng đầu + khả năng diễn đạt bằng văn của em hơi kém. Em cũng đã tóm ý chính của thread này là cảnh báo các bác đi qua đoạn đường này thôi.
Câu chuyện của em thì kể để làm quà, ai thích thì đọc. Mà em cũng chả giỏi giang hay khoe khoang thành tích hay quan hệ gì hết như mấy bác trên này đây đâu. Em kém em cũng nhận, vợ em tính mạnh mẽ, giỏi giao tiếp nên rất chủ động.còn thằng bạn GT thì em cáu quá nên phải gọi, đánh trống kêu oan thôi, chú XXX già tự giật đt của em đòi gặp bạn em đấy chứ.
Kể cũng lạ, em hơi hồn nhiên nên bị các bác gạch đá ác quá.
Em chào ạ.

*Bon Bon*

Xe tăng
:D,nhiều đá quá,các cụ chịu khó hiểu cho cụ chủ top tý đê,ném gì mà ném lắm thế?đế cụ ý nhặt hết đống to to kia rồi ném gì thì ném chứ?=))
Em fun tý,các cụ bớt nhời!(b)

Piesta

Xe tải
Vấn đề ở đây cụ chủ đã nhắc lại nhiều lần: Cụ chủ đi đúng 100%!
Tuy nhiên ý của Cụ chỉ là nhắc nhở anh em là nếu đi đường này thì phải có các điều kiện sau:
1. Trên xe phải có Gấu (tất nhiên là phải đẹp, chứ xấu không có giá trị)
2. Hoặc phải có người thân làm ở phòng đèn tín hiệu.
Nếu không có 2 điều trên thì đi đúng cũng bị vịn như thường!
Em thích cách suy diễn của bác :)) vote vote.

bây giờ xxx nó cứ bắt kiểu = trực quan rất ức chế éo có hình ảnh mà no cứ nói là nhìn thấy mình cãi cũng mệt các cụ ạ
Cụ chủ viết hơi lủng củng chút thôi, lại đang trong lúc cảm xúc dâng trào. Vừa akay vì đi 2 năm ko bị bắt mà bộp một cái 2 ngày 2 phát, lại có chút tự hào vì thắng cả 2 lần, thêm tí vênh vang khi nghĩ đến Vợ cả khéo léo xử lí tình huống ( đối mặt với xxx k hề là chuyện đơn giản, nhất là với nữ giới).....vì thế thớt k được mượt như nhiều cụ ở đây. E nghĩ thế thôi, vì vậy các cụ đừng nâng cao quan điểm mà làm thui chột cái tinh thần OF của cụ chủ nhá. E thì cứ nhìn thấy ai viết bài dài đến nửa màn hình là em đã nể rồi. hehe
Có mỗi 2 bác này hiểu em...., em chốt 1 lần nữa là em ko có ý khoe khoang, vênh vang gì cả.
Em cũng xin thề ko post vào box này nữa.

_MBBG_

Xe điện
Mk từ ngày hay mò vào cái box này mà giờ tự dưng lại thêm cái bệnh áp huyết cao,đọc một bài đo thử thì 128/87,đọc bài thứ hai thì nó vọt mẹ nó lên 140/94

TOM GM

Xe tải
Thương cụ chủ quá.Đủ xây nhà 5 tầng rồi.=))
Nhưng thật là ko oan ạhh vì mem mới chứ đây nhìn biển OF cụ từ 2010 mà để thế này thì Ofer mất điểm lém.

ECO-arch

Xe tăng
Thế tóm lại là cụ chủ đi đúng hay sai?

mai.thanh10

Xe container
hiệp 1 thắng - nhờ vợ
hiệp 2 thắng - nhờ bạn
thế thì hay cái giề hả cụ chủ ơi ????
Gần hay chứ cụ. Giàu vì bạn, sang vì vợ.
Cụ chủ gọi điện cho bạn, "hớ hênh" thế nào mà để xxx giật điện thoại. Em mà bị thế, em hô cướp cho máu :D.

Piesta

Xe tải
Gần hay chứ cụ. Giàu vì bạn, sang vì vợ.
Cụ chủ gọi điện cho bạn, "hớ hênh" thế nào mà để xxx giật điện thoại. Em mà bị thế, em hô cướp cho máu :D.
Em lại nói hơi quá, giật thì ko giật nhưng tự động mò ra chỗ em đứng gọi đt , dơ tay ra bảo " đưa đây " :| nguyên văn đấy ạ. Chả nhẽ em lại ko cho nghe :))

Theo em thì nếu lỗi không lớn hoặc không rõ ràng thì ta cứ ì ra là mấy chú ấy chán ngay. :D.
Em mà có thời gian để ì thì em cũng ì rồi ạ !

Thương cụ chủ quá.Đủ xây nhà 5 tầng rồi.=))
Nhưng thật là ko oan ạhh vì mem mới chứ đây nhìn biển OF cụ từ 2010 mà để thế này thì Ofer mất điểm lém.
Hề, em vào lâu nhưng cũng ít vào các box này, chủ yếu ở box Ford.

Rickyman

Xe điện
Dạ em xin thưa vài lời vì nhiều comment quá.
Em xin lỗi vì đã viết bài trong lúc đang nóng đầu + khả năng diễn đạt bằng văn của em hơi kém. Em cũng đã tóm ý chính của thread này là cảnh báo các bác đi qua đoạn đường này thôi.
Câu chuyện của em thì kể để làm quà, ai thích thì đọc. Mà em cũng chả giỏi giang hay khoe khoang thành tích hay quan hệ gì hết như mấy bác trên này đây đâu. Em kém em cũng nhận, vợ em tính mạnh mẽ, giỏi giao tiếp nên rất chủ động.còn thằng bạn GT thì em cáu quá nên phải gọi, đánh trống kêu oan thôi, chú XXX già tự giật đt của em đòi gặp bạn em đấy chứ.
Kể cũng lạ, em hơi hồn nhiên nên bị các bác gạch đá ác quá.
Em chào ạ.
Gạch đá cụ không phải vì văn phong hay hồn nhiên của cụ...tóm lại một cái thớt để không bị gạch đá nó hội tụ những cái tinh tế trên OF như: sự hiểu biết về luật giao thông, đi đúng, làm đúng, không tiếp tay cho những hành động sai trái của xxx, không dựa dẫm người thân thế nọ thế chai, phải chứng minh được mình đúng và chiến thắng xxx bằng luật. Cũ ngẫm xem đọc thớt của cụ mọi người rút ra được điều gì, gạch đá là đúng rồi.