[Thảo luận] Em bị XXX bắt 2 lần liên tiếp vì lỗi "ĐI ĐÚNG LÀN ĐƯỜNG QUI ĐỊNH"

samicbv

Xe hơi
Cụ này viết lúc đang tâm trạng, nhưng tu,s lại thực tế cụ có vi phạm ko? Còn bọn xxx củ chuói lăm.. vi phạm bắt bằng mắt thì nó bảo ai vi phạm cũng được?

Piesta

Xe tải
Gạch đá cụ không phải vì văn phong hay hồn nhiên của cụ...tóm lại một cái thớt để không bị gạch đá nó hội tụ những cái tinh tế trên OF như: sự hiểu biết về luật giao thông, đi đúng, làm đúng, không tiếp tay cho những hành động sai trái của xxx, không dựa dẫm người thân thế nọ thế chai, phải chứng minh được mình đúng và chiến thắng xxx bằng luật. Cũ ngẫm xem đọc thớt của cụ mọi người rút ra được điều gì, gạch đá là đúng rồi.
Như bác kể thì đúng là em chả có sự tinh tế nào rồi, đc cái em thì thành thật và thực tế. Em hiểu luật có hạn, ko đọc vanh vách điều nào khoản nào như mấy bác trên này, nhưng em biết chắc chắn sai đúng là thế nào và em đã bị oan.
Mà oan thì em mới nhờ người thân chứ sai thì em đã chấp nhận nộp phạt rồi, phạt nóng hay biên bản thì còn tùy vào tình huống nữa.
Em xin đống gạch của các bác để xây tường ngăn khỏi box này, em chừa rồi.
Cảm ơn bác.

vls460hl

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Lần 1 mĩ nhân kế của cụ mất bao nhiêu?Em thấy cụ cãi hăng lắm.nhưng chả có bằng chứng nào thì chịu rồi.Cụ có điện thoại sao không lôi ra quay tạm.

mrtrung8388

Xe tải
Cả 2 trường hợp đọc xong em cũng chả biết bình luận thế nào cụ chủ ạ:)

Hollyone

Xe tăng
Cụ đã dùng hai lựa chọn rồi: hỏi ý kiến khán giả và gọi điện thoại cho người thân. Lần sau mà cụ dùng nốt giải pháp 50/50 là cụ sẽ hết quyền cầu cứu đới nhá :D

fuji

Xe hơi
Nhưng cụ chủ nói đúng rồi ạ. Bọn 3x đứng ở chỗ trước cầu LB, sau khi ô tô đi chui khỏi cái gầm cầu lên cầu Chương Dương một đoạn, khoảng nửa tháng nay bắt nhiều ô tô lắm, em để ý ngày nào cũng có ô tô xếp hàng dài chào 3x mà không hiểu lý do tại sao?
Có cụ nào biết không dậy em cái để đi qua đấy khỏi bị chúng nó chỉ gậy :(

aleksandr

Xe tải
Sau lần 1 xong xxx kháo nhau OFer biển OF-68718 có mỹ nhân kế đấy. Vậy là chỉ sau 3 ngày cụ chủ lại bị các chú xxx vẫy lại.

Piesta

Xe tải
Cụ đã dùng hai lựa chọn rồi: hỏi ý kiến khán giả và gọi điện thoại cho người thân. Lần sau mà cụ dùng nốt giải pháp 50/50 là cụ sẽ hết quyền cầu cứu đới nhá :D
Sau lần 1 xong xxx kháo nhau OFer biển OF-68718 có mỹ nhân kế đấy. Vậy là chỉ sau 3 ngày cụ chủ lại bị các chú xxx vẫy lại.
Hahhaaaa, 2 bác vui tính quá! với em đây mới là OFer chính hiệu này.

Cụ chủ đưa ảnh mỹ nhân kế của cụ lên để a e of chiêm ngưỡng với ~o)
Em sợ lại ăn gạch đá tiếp lắm, ko dám đưa lên đâu ạ.

Lần 1 mĩ nhân kế của cụ mất bao nhiêu?Em thấy cụ cãi hăng lắm.nhưng chả có bằng chứng nào thì chịu rồi.Cụ có điện thoại sao không lôi ra quay tạm.
Hơ, ko mất xu nào đâu ạ. Em ko thích quay , có thì bật ghi âm thôi. Đợi em sắm cái CAM hành trình thì biết tay nhau, em tuân thủ luật thì sợ cái gì,...sai thì nhận ngay, ức cái bắt oan ý ạ.