[Cần thuê] Em cần chạy quảng cáo Facebook a.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Các cụ giỏi quá, e chả làm dc gì toàn thuê, đến cái gian shopee mà giờ cũng phải thuê 15tr để họ làm, công nghệ e mù tịt giờ đúng là kinh doanh k hợp thời nữa các cụ ạ

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Các cụ giỏi quá, e chả làm dc gì toàn thuê, đến cái gian shopee mà giờ cũng phải thuê 15tr để họ làm, công nghệ e mù tịt giờ đúng là kinh doanh k hợp thời nữa các cụ ạ
Xã hội phân công mà , mợ ko làm được thì thuê thôi . Nhưng mà làm gian hàng shopee 15tr thì ngọt phết hầy

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net

missto

Xe buýt
Chạy ads để ra đơn. Còn cái lượt theo dõi lượt like nó chỉ là đồ trang sức thôi. Cụ có thể mua được đồ trang sức. Còn nhờ qua bên thứ 3 chạy ko khéo rất hay bị hỏng page. Chưa kể bản thân mình ko kiểm soát được chính page của mình.
Thế nên mợ làm ăn nhớn phải hiểu bản chất và quản lý được, nhìn số liệu nắm được cơ bản. Thật ra chạy thuê dăm ba loại, mợ không biết thì chắc chắn ko tránh khỏi. Đã chạy qc ko tránh khỏi page chết dù sạch hay vpcs của facebook quan trọng người chạy hưỡng dẫn mợ chuẩn bị các giải pháp dự phòng.

Mợ_Toét_2710

Xe điện
Em cũng có mong muốn như mợ
Cụ làm mặt hàng gì thế? E hiện có 1 bạn chạy cho e dạng này rồi nhưng vẫn đang thiếu cụ ạ. Làm như này các bạn ấy nhiệt huyết hơn, lên cam và canh cam cẩn thận hơn, hiệu quả cao hơn, bù lại thì mình bị chia sẻ nhiều hơn. Nhưng e vẫn thấy yên tâm hơn vì lĩnh vực này e mù tịt. Như bạn đang làm cho e tháng kiếm cả trăm triệu ấy, nhưng tìm dc ng có năng lực và dám ăn chia cũng k dễ, e may mắn gặp dc bạn kia, đúng là phải cảm ơn bạn ấy, hai bên dựa vào nhau chứ mình e thì k thể làm dc như vậy.

Chỉnh sửa cuối:

RIM Leather

Xe tải
Fh ads nát lắm rồi cụ ạ, giờ cụ mới bắt đầu e hơi muộn.
Cụ làm shopee or tiktok sẽ ổn hơn.

Mợ_Toét_2710

Xe điện
Mảng của mợ hơi khoai nên khó mà tìm được đối tác. Nói chung khó nhai ạ
E vẫn đang có 1 bạn làm hợp tác cụ ạ, mình luôn luôn đổi mới mà, e đâu chỉ làm mảng lọc nước đâu cụ. Năm ngoái e làm thêm mảng thể thao và xe đạp, may mắn là dịch dã nên nhu cầu cao. E đang muốn tìm kiếm thêm ngành hàng nào “hot trend” để chiến đấu, sp mình sẽ cùng tìm và bàn bạc, lên chiến dịch cụ ak. Bạn kia thì chuyên face, nếu tìm dc bạn nào các kênh khác thì cũng mở mang thị trường, hoặc chạy các sp khác chứ k phải chỉ 1 sp mà cụ. E quan niệm mỗi ng chuyên một nhiệm vụ, e chạy quảng cáo k dc nhưng nếu cụ nào chạy giỏi nhưng còn nguồn vốn, quản trị... nếu k tối ưu hoá thì chưa chắc lợi nhuận đã tối ưu.

hoangthanhks

Xe tải
Như tiêu để e muốn chạy q/c Facebook mặt hàng quần áo nam a.Và muốn tạo 1 page giới thiệu sản phẩm a.Cụ nào làm được thì báo em với a.
làm dưới dạng hợp tác thì cụ inbox em trao đổi nhé, cảm ơn cụ

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Lên shop yêu thích cụ ạ
Lên shop yêu thích cũng chẳng khó . Nếu bận quá thì thuê người chia sẻ công việc nhưng bản thân phải biết và làm được mợ ạ . Chứ mà không hiểu chút gì hết, đi thuê người ta làm thì hơi căng ạ .

Mợ_Toét_2710

Xe điện
Lên shop yêu thích cũng chẳng khó . Nếu bận quá thì thuê người chia sẻ công việc nhưng bản thân phải biết và làm được mợ ạ . Chứ mà không hiểu chút gì hết, đi thuê người ta làm thì hơi căng ạ .
Ui e chịu học lắm, e học bài bản phết, phí 7-8tr gì đó, ấy mà e vừa bận vừa dốt, nên k thể tự tạo gian hàng cụ ạ, chứ còn nghe học thì e nghe nhiều lắm nên cũng nắm dc sơ sơ, hì :D. E định làm mall nhưng họ tư vấn chưa cần, 1 gian e lam shop yêu thich, 1 gian làm mall sau cụ ạ

missto

Xe buýt
E vẫn đang có 1 bạn làm hợp tác cụ ạ, mình luôn luôn đổi mới mà, e đâu chỉ làm mảng lọc nước đâu cụ. Năm ngoái e làm thêm mảng thể thao và xe đạp, may mắn là dịch dã nên nhu cầu cao. E đang muốn tìm kiếm thêm ngành hàng nào “hot trend” để chiến đấu, sp mình sẽ cùng tìm và bàn bạc, lên chiến dịch cụ ak. Bạn kia thì chuyên face, nếu tìm dc bạn nào các kênh khác thì cũng mở mang thị trường, hoặc chạy các sp khác chứ k phải chỉ 1 sp mà cụ. E quan niệm mỗi ng chuyên một nhiệm vụ, e chạy quảng cáo k dc nhưng nếu cụ nào chạy giỏi nhưng còn nguồn vốn, quản trị... nếu k tối ưu hoá thì chưa chắc lợi nhuận đã tối ưu.
Nhà cháu tưởng mợ làm lọc nước thôi. Năm rồi thể thao vs xe đạp..mợ kinh doanh nhanh nhạy quá.

Mợ_Toét_2710

Xe điện

Mợ_Toét_2710

Xe điện

Moon

Xe tăng
Website
ruouvangminhnguyet.vn
Thế nên mợ làm ăn nhớn phải hiểu bản chất và quản lý được, nhìn số liệu nắm được cơ bản. Thật ra chạy thuê dăm ba loại, mợ không biết thì chắc chắn ko tránh khỏi. Đã chạy qc ko tránh khỏi page chết dù sạch hay vpcs của facebook quan trọng người chạy hưỡng dẫn mợ chuẩn bị các giải pháp dự phòng.
Chuẩn cụ. Nếu không hiểu thì số liệu báo cáo cũng bị fake đi ít nhiều. Nghành hàng của em mặc dù không vi phạm chính sách fb gì. Nhưng nó nghành hàng nhạy cảm. Thỉnh thoảng vẫn bị tuýt còi 🤣🤣🤣