em cần mua camera lùi HD nhìn rõ ban đêm

fialovy

Xe tăng
Em muốn mua cái camera tiến/lùi/sườn như thế này không hiểu ở Hà Nội chỗ nào bán:

Lắp trước:

Lắp sau:

Lắp dưới gương:
Em bán cụ ạ:D
Đang có sẵn mấy bộ đợi cụ ạ. Số em dưới chữ ký

fialovy

Xe tăng
Cụ cho em xin địa chỉ của cụ em qua tham khảo trước khi quyết định ạ
Loại này thường em ko có sẵn cụ ạ, vì rất nhiều cụ có các loại xe khác nhau. Ai đặt thì em mới gánh về thôi ạ
Tuy nhiên nếu cụ muốn mục sở thị thì có thể ngó xe em, xe em kà Accent em dùng đúng koại cho Accent lắp vào hốc đèn biển số ko khoan gì cả
Có cả loại lắp ko cần khoan lỗ cơ hả cụ, xe e Altis hồi trc ra Việt Phát lắp còn bị thợ nó khoan nhầm lỗ, sau pải khoan lại lỗ khác, thế là cái thanh nẹp mạ crom ở cốp sau giờ thừa ra 1 lỗ :(
Có cho từng loại xe cụ ạ, có cả loại cam tiến lắp vào đúng lỗ của logo xe cơ cụ, ví dụ Honda hay Toy

quangzin

Xe tăng
Loại này thường em ko có sẵn cụ ạ, vì rất nhiều cụ có các loại xe khác nhau. Ai đặt thì em mới gánh về thôi ạ
Tuy nhiên nếu cụ muốn mục sở thị thì có thể ngó xe em, xe em kà Accent em dùng đúng koại cho Accent lắp vào hốc đèn biển số ko khoan gì cả

Có cho từng loại xe cụ ạ, có cả loại cam tiến lắp vào đúng lỗ của logo xe cơ cụ, ví dụ Honda hay Toy
Cụ pm cho e cái giá ( tiện cho e xem cam lắp đúng logo Toy đi)

fialovy

Xe tăng
Cụ pm cho e cái giá ( tiện cho e xem cam lắp đúng logo Toy đi)
Hẹn cụ mai em sẽ gửi cụ cái ảnh, cái này chỉ có loại cam tiến thôi cụ nhé, hình như với con Land ở trên, vì logo nó có lỗ thủng, các loại khác ko có

Em update cái ảnh cam trước lắp lỗ logo Toy

Cam cho Honda thì thế này ạ

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

Giá rổ thế nào kụ, loại này có phải HD k, có lắp được với bất kỳ màn hình nào k hay nó kén màn

fialovy

Xe tăng

Morning 15a

Xe điện
Hẹn cụ mai em sẽ gửi cụ cái ảnh, cái này chỉ có loại cam tiến thôi cụ nhé, hình như với con Land ở trên, vì logo nó có lỗ thủng, các loại khác ko có
Cụ còn mẫu cam tiến nào nữa thì cụ up lên thêm cho ae tham khảo đi...

fialovy

Xe tăng
Cụ còn mẫu cam tiến nào nữa thì cụ up lên thêm cho ae tham khảo đi...
Em chỉ có loại như hình ảnh trên thôi ạ
Thường thì cam tiến lắp gương phụ em thấy phổ biến vẫn là mẫu đó và mẫu này, mẫu này ko xoay được

quangzin

Xe tăng

Em update cái ảnh cam trước lắp lỗ logo Toy
nhìn cũng hấp dẫn đó cụ nhỉ , PM cho e cái giá

quangzin

Xe tăng
Cụ xem lại xem cái cờ níp này có phải ban đêm không nhé, em còn nhìn thấy tận ngã 3 xa xa rất rõ nhé.
đúng ban ngày thì nói làm j, chủ yếu là hình ban đêm ấy cụ nhẩy

fialovy

Xe tăng
Quan trọng nhất là các cụ đánh giá cam khi đi mưa và trời tối thôi ạ,chứ ban ngày thì nói làm gì
Có cụ hỏi em cái cam lắp mũi xe Honda ntn nên em update cái

quangzin

Xe tăng
Quan trọng nhất là các cụ đánh giá cam khi đi mưa và trời tối thôi ạ,chứ ban ngày thì nói làm gì
Cụ làm quả clip cam tiến bật ra màn hình cho mọi người khỏi hỏi nhiều đi cụ . Cam Toy hoặc Honda ấy

aston_martin123

Xe tăng
Chốt lại là có loại camera lùi nào lắp vào đầu DVD kovan mà nhìn rõ ban đêm không các cụ, để em thay cái camera cũ của em cái!

Morning 15a

Xe điện
Cụ pm cho e cái giá cam tiến của Honda và cam xoay đc các góc cái..có hàng sẵn ko cụ ơi
Có cái ảnh đằng sau nào của cam tiến Honda ko cụ cho e nhìn cái..

Made-in-Vietnam

Xe tải

Ông fialovy này vớ vẩn quá, rao bán hàng mà không ghi giá, hàng thì không sẵn, ảnh thì copy trên mạng về, phát biểu thì lung tung chả hiểu biết gì về chuyên môn. Chắc là cò không chuyên nghiệp :D

Made-in-Vietnam

Xe tải
Em xin thông báo với các cụ là em đã nhờ đặt mua tại Taobao.com, giá loanh quanh 300.000 VND thôi. Các cụ ra mấy cái dịch vụ mua hàng taobao mà đặt, nhanh-ngon-bổ-rẻ

Link taobao đây:

http://item.taobao.com/item.htm?spm=a230r.1.10.275.tMZkai&id=17265671670 giá 79 tệ.

Các cụ có thể đặt mua hàng tại http://kami8x.net/ tính ra hàng đến VN là 344.000 đồng trọn gói.

(Em chưa mua qua kami8x nhưng nghe nói bọn này làm việc có uy tín, các cụ tự tìm hiểu nhé)

Gia_Khanh

Xe điện
Ông fialovy này vớ vẩn quá, rao bán hàng mà không ghi giá, hàng thì không sẵn, ảnh thì copy trên mạng về, phát biểu thì lung tung chả hiểu biết gì về chuyên môn. Chắc là cò không chuyên nghiệp :D
Chắc ko pải như vậy đâu cụ ạ, nếu cụ ý rao công khai thì sẽ bị ăn thẻ phạt ngay, tốt nhất là mình nên PM hoặc alo cho cụ ý

McLaren-01

Xe buýt
Chính xác, đã lấy hàng chỗ Cụ Fialovy này hôm trước Tết, thấy có cả mấy con Cam này nhưng chưa lắp nên chưa lấy.

fialovy

Xe tăng
Chào cụ
Em xin phép trả lời cụ về các vấn đề cụ phản ánh
- Thứ nhất, em không phải là cò vạc gì cả, em cũng ko kinh doanh, chẳng qua là em là người từng độ đẽo xe, ham mê cái khoản này, quá trình tìm hiểu có chút kiến thức nên chia sẻ với các cụ OF. Và chính vì em ko kinh doanh nên không phải cái gì em cũng có, em tìm trên mạng có cái gì hay thì giới thiệu cho anh em, ai có nhu cầu gì có thể tự ship về hoặc nhờ em em đặt hàng em biết chỗ ship về. Em làm gì có hàng có sẵn mà chả phải lấy ảnh trên mạng cho các cụ biết hình dung
- Thứ 2: cụ nói em phát biểu lung tung, không có chuyên môn. Nếu chỉ mỗi câu đó thôi ko chỉ dẫn ra cụ thể thì em e là cụ quá chủ quan. Em không nhận em giỏi, chỉ là có chút hiểu biết về đồ chơi ô tô nói chung và cam nói riêng. Cụ bảo em phát biểu linh tinh, ko có chuyên môn vậy em chỉ hỏi cụ 2 câu đơn giản thôi: Cam ô tô CCD và CMOS khác nhau ở điểm gì, cách phân biệt đơn giản nhất ra sao? Nếu có cơ hội cùng chia sẻ các kiến thức với cụ, em rất vinh hạnh.
- Thứ 3: cụ nói về đặt hàng trên mạng, chính cụ cũng bảo chưa đặt qua kami8x bao giờ, nghe nói ... xong cụ lại bảo ra mấy dịch vụ mua hàng đặt nhanh, ngon, bổ rẻ ??? Về giá thì em ko bàn, em chỉ hay thấy các cụ search thấy shop nào giá rẻ nhất mà phi vào, mà cụ quên mất 1 điều, shop cam nó thường đặt giá thấp nhất, ảnh thì vẫn để ảnh tạp phí lù, nhưng cụ thể đến lúc chat với nó đặt hàng (hoặc nội dung mô tả trong shop = tiếng Tàu) thì nó chia rõ ra CMOS, CCD hay Sony CCD.
Với giá link kia của cụ,em cam đoan cụ ship về mà là CCD em tặng cụ thêm 1 cái khác luôn. Chưa nói đến độ uy tín của shop chỉ là trái tim, review lèo tèo hoặc không có. Những cái này em đúc kết qua 1 thời gian chơi chơi ship taobao thôi ạ

Chỉnh sửa cuối: