[Funland] Em cần sang tên Sim Vina

ferarul

Xe tải
Cụ ấy ở comm #45 đó cụ
Em cũng đi dạo trên này thấy nick là cụ thử @th hay @vn xem coi có nick nào vnpt ko tại em đang ôm s7 lag quá nên em lo móc được
Cùng cảnh ngộ, em hóng!
Ca này khó cụ ạ, trừ có quen biết còn không để thế mà dùng. Lỡ một ngày đẹp trời ông đứng tên ra tra được mình đang sở hữu tam 2 thì cụ xác định mất :D
Ko đóng cước nữa rồi mua lại số của mình, sim cũng ko đẹp lắm chắc làm đc
chuyển bằng niềm tin à?
Cụ có hoá đơn thanh toán 3 6 tháng gần nhất e nghĩ ổn thôi
Cảm ơn các cụ hỗ trợ em đã tìm được chủ ạ , mấy hôm nay đang bận chưa hẹn gặp người ta được , có gì em sẽ thông tin lên cho mọi người biết ạ

mb.vaynganhang

Xe tăng
Lâu lâu em lại check các sim theo cú pháp TTTB gửi 1414, cho chắc, xem còn đúng thông tin chính chủ của mình ko!

toyennha

Xe lăn
Lâu lâu em lại check các sim theo cú pháp TTTB gửi 1414, cho chắc, xem còn đúng thông tin chính chủ của mình ko!
Em cũng vừa thịt gấu em 1 trận đây!! Sim em chuyển mạng giữ số. Thời trước còn dễ chỉ cần có cmnd là chơi. Gấu bảo nv chuyển cho em. Hôm nọ vina nt em kêu lên làm lại chính chủ. Em hỏi gấu . Thì nó k.t thấy 1 đứa nào đó thấy sim em chưa có hình tự sướng gọi em ko nghe máy nên nó tự ý đổi và lấy số tổng đài n.t để chủ động lên làm cho đủ hình ảnh. Em bảo gấu tự xử lý. Sim đó mất em đốt nhà gấu :(( ( sim chuyển mạng giữ số của em xấu ko đẹp) nhưng là số kỹ niệm của em và....... "đằng .....kìa"