[Funland] Em cần sự trợ giúp của các cụ cao thủ tình trường ạ

Anhtuanservice

Xe tăng
Chào các cụ. Em xin phép được thưa chuyện luôn để khỏi mất thời gian ạ. Chẳng là hơn 1 năm trước đây em có tình cờ quen biết với 1 cô bé. Nói chuyện chat chit với nhau 1 thời gian cũng chỉ gọi là xã giao. Sau đó thì em nó gặp strees nên em rủ đi chơi xa 1 chuyến để giải tỏa. Vì con bé bạn thân em nó cũng chơi với em, hàng ngày nhồi sọ nào là em tử tế, là người tốt... nên em nó cũng mới dám đi 1 mình cùng với em. Đợt đó đi chơi bình thường, tối về nằm ngủ cùng giường luôn nhưng em 1 là ngại mang tiếng, 2 là cũng muốn nghiêm túc và tôn trọng em nó nên ko làm gì cả.
Sau đợt đó về thì em bắt đầu thấy thích và tấn công dồn dập. Nhưng em nó lúc đấy biết em có ý đồ tán tỉnh nên phũ lắm, đến gặp là đuổi về, ko thì cũng ngồi lướt điện thoại chứ ko thèm nhìn hay nói 1 câu gì. Đợt đó em cũng cay mũi lắm, nhịn nhục rồi quyết tâm hạ gục để phục thù mà em nó vẫn ko xi nhê gì cả.
Cố gắng đc 1 thời gian thì cũng đến lúc em thấy nản, công việc thì bận rộn nên em bơ luôn. Đến lúc đó thì em nó lại bắt đầu quay ra hỏi han nói chuyện với em. Em thì vẫn giữ thái độ bình thường vì cũng biết bài của đàn bà con gái rồi. Đc quan tâm chăm sóc cũng sướng nhưng kiêu, đến khi thấy mình có dấu hiệu buông là lại thả cho tý thính tý bả để mình nuôi hy vọng.
Mọi chuyện cứ trôi đi bình thường cũng đc hơn 1 năm, từ lúc em buông xuôi thì thỉnh thoảng có khi vài tháng mới nhắn tin chat chit tý trên facebook thôi, dạo gần đây em nó mấy lần rủ rê em đi chơi xa tiếp nhưng em cứ ậm ừ rồi để đó. Nhiều khi cứ hứa bừa rồi bận việc quá nên cũng quên béng đi. Em nó vẫn tiếp tục rủ rê, đợt rồi em cũng đang chán nhiều chuyện cộng với lâu rồi ko đc đi đâu, lại hứa lên hứa xuống nhiều cũng ngại nên chốt là lần này đi thật.
Trong chuyến đi lần này thì vẫn kiểu tối ngủ chung giường. Đêm đầu thì em có sán lại ôm ấp tý nhưng thấy em nó chống cự nên thôi lại lăn ra ngủ. Đêm hôm sau em tấn công mạnh mẽ hơn thì em nó cũng phản kháng mãnh liệt hơn, bảo là tin tưởng nên mới đi cùng, rồi thì chỉ coi như anh em thôi. Nói vậy em cũng chán nên lại quay ra nằm ngủ ngoan ngoãn.
Giờ về đến nhà rồi nhưng em cứ hở ra nói câu nào nhớ nhung yêu đương là em nó gạt đi ngay. Lại điệp khúc là chúng ta ko hợp đâu, chỉ làm bạn bè anh em đc thôi.
Các cụ bảo em giờ có nên cố đấm ăn xôi nữa ko? Mong các cụ khai sáng cho cái đầu óc còn đang u mê này của em với. Em sẽ rót rượu đầy đủ ạ, cảm ơn các cụ nhiều.
Cắt mịa nó chim vứt đi cụ ah. Chim này e nó chê, chỉ dùng để đái nên e nó k thèm.

Xichlogo

Xe tải
Cụ chủ thớt phải cho vào sách đỏ bảo tồn thôi ạ
Phải tay cháu thì chả có lần thứ 2 đâu... Lần 1 thịt luôn cho nó nóng.. Vì phụ nữ mà đã đồng ý ở riêng, ngủ ôm nhau như thế thì chả còn gì phải ngại nữa...haha

nghienruou

Xe điện
Cụ cứ ôm, dúi khoai vào mít, em đảo bảo nước nôi đầm đìa, lúc đó còn mời cụ xơi ấy chứ :D

muommuomxanh

Xe hơi
Em đấy ngoan cái quái gì cụ! Gái đi chơi cho nằm cùng giường mà ngoan???? Vấn đề là cụ kia ko đủ mạnh mẽ, bạo dạn nên em nó chán! Cứ sấn tới triển, dót mật vào tai thì chỉ giẫy tý thôi là xuôi ngay! Kinh nghiệm của em nó thế...:-j
năm chung giường khac gì ngôi chung ghế xem phim hay trên o to nhu vay cung la hư à? nhà trọ một phòng một giường giải pháp tiết kiệm. cụ không thấy cô bé mấy lần đi chơi cùng rồi chứng tỏ bản lĩnh giữ gìn. **==

hoangdang2002

Xe tăng
năm chung giường khac gì ngôi chung ghế xem phim hay trên o to nhu vay cung la hư à? nhà trọ một phòng một giường giải pháp tiết kiệm. cụ không thấy cô bé mấy lần đi chơi cùng rồi chứng tỏ bản lĩnh giữ gìn. **==
Cụ tư duy như thế này thì chịu! Mà cụ cố lên, sắp được 100km roài đấy!>:D<

Krupta

Xe điện
Vâng, trước hết em cảm ơn cụ đã quan tâm và tư vấn cho em. Chứ mấy cụ trên kia toàn chửi với chịch xoạc :((
Trước đây em cũng đã nói rõ luôn quan điểm rồi. Và em nó nói ko hợp nhau, mặc kệ anh làm gì thì làm đừng hy vọng gì nhiều.
Sau đó em chán và bơ đi 1 thời gian chắc cũng tầm 3-4 tháng gì đó thì em nó lại chủ động hỏi han, nói chuyện với em, rủ đi chơi bời ăn uống...
Đợt rồi đi chơi thì em nó nói là phải từ từ, tình cảm phải đến từ cả 2 phía, em quá nóng vội trong khi bản thân em nó mới chỉ có thiện cảm với em thôi chứ tình cảm trai gái thì chưa. Đại ý em nó nói là cứ làm bạn đi đã để thời gian rồi mới biết đc có yêu hay ko. Còn em thì thấy bọn con gái đứa nào cũng tham lam như nhau cả. Muốn đc cung phụng quan tâm, nhưng cứ phải để dấm chờ xem có mối nào hơn ko. Đợt này em cũng tính là thôi nghỉ luôn chứ còn lâu em mới chịu làm a zai tốt. Để xem em nó thế nào.
Cụ giải tán cmn đi cho em. Không đi đến đâu. Sau này có cưa được thì cụ cũng cay cú, rồi thì khổ cả 2.

Chỉnh sửa cuối:

quochiep

Xe tăng
Em nó khinh cụ ấy mà . Éo có đứa con gái nào lại ngủ cùng với người lạ mà lại ko đồng ý chuyện đó cả , chống cự để cụ hiểu là em ý ko dễ dãi thôi . Cụ ko ăn đc nên em ý nghĩ cụ là Gay hoặc YSL .

despacitorico

Xe tải
Đơn giản là cụ chưa chịch được, chịch xong 90% up là chán và tự giải tán.
Vậy là em nó trình cao đấy. Nắm quá rõ tâm lí các cụ of còn gì.
Em đánh giá cao tư cách chủ thớt. Còn lại thì tuỳ duyên thôi.

piedaide

Xe tải
Thằng Pín nó có chiêu nhât dương cụ gì gì đó của Vĩnh Tuy Đoài nhà nó, chủ thớt tìm đọc và luyệ chiêu đó về thi triển xem có hiệu quả gì không?

tulai24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tulai24h.com
Cụ làm cách nào mà vượt dc cảnh giới như vậy ạ cho e xin cách để e học hỏi với ạ.
E có cô có khi ngủ vs nhau xong éo biết tên éo biết số dt , cái cảnh đàn ô tủi thân lắm nó bảo : a ngủ tiếp đi e dậy còn đi học, đi làm hoặc e về ko bố mẹ mắng

Cool_Car

Xe hơi
cụ đang đi đúng hướng rồi, cứ tiếp tục làm bạn, lâu lâu cứ đi xa và lại ngủ chung nhưng chả làm gì...đến khi cả 2 lụ khụ chống gậy thì ôn chuyện cũ cũng vui phết đấy. Tri kỷ đới :))
Cười tí sặc.