[Funland] Em cần thông tin BS Tùng - Bệnh viện Thể thao Hà Nội !

vuchung1

Xe buýt
Dây chằng bị ĐỨT thì bác phải mổ và nối nó, dù không bắt buộc là ngay và luôn.
Tuy nhiên, cái sự ĐỨT nó khá khó, tôi cho rằng, nó chỉ bị RÁCH, kiểu đứt nhưng chưa rời.
Cái đó thì bác có thể sống chung với nó, tập luyện lấy cơ bắp bù lại cho dây chằng.

Còn nếu phải MỔ và NỐI, chắc tôi cũng cố qua Sing hay Thái. Mổ cái này ghê lắm.
Là tái tạo dây chằng ko phải là NỐI ạ. Hầu hết rách bán phần đều nên mổ nếu còn trẻ và muốn chơi thể thao. Nên chụp MRI và khám tại 2 bv trở nên để xd chính xác tình trạng. Mổ nội soi đơn giản, ko đau, hầu hết thành công. Cái mệt nhất là mất nhiều thời gian tập luyện phục hồi chức năng và đòi hỏi kiên trì.

Quochuy1987

Đi bộ
Cám ơn anh tùng rất nhiều.mình bị gãy mâm chày tập ở nhà không ăn thua.chăm chỉ tập cả ngày tập gập chân.sáng ngủ dậy bị cứng trở lại.may nhờ vào trang diễn đàn otofun xem thông tin biết anh tùng phục hồi chức năng có đuôi sdt 28.Mình đến tập.nay được hơn 1 tháng gập được 135 độ.đi lại bình thường đang tập chạy.

zonda82

Xe container
Em ủn lên top giúp cụ.

Jandona

Đi bộ
Cám ơn anh tùng rất nhiều.mình bị gãy mâm chày tập ở nhà không ăn thua.chăm chỉ tập cả ngày tập gập chân.sáng ngủ dậy bị cứng trở lại.may nhờ vào trang diễn đàn otofun xem thông tin biết anh tùng phục hồi chức năng có đuôi sdt 28.Mình đến tập.nay được hơn 1 tháng gập được 135 độ.đi lại bình thường đang tập chạy.
cụ bị gãy mâm chày có đi kèm rách sụn chêm ko ah, mình bị gãy + rách sụn chêm. đang vltl tại nhà và cũng ko biết bao giờ mới đi lại bt được

Nguyenmanh287

Đi bộ
Nay vk em mổ vỡ mâm chày và đứt dây chằng.Theo e tim hiểu và trực tiếp tiếp xúc thì e thấy bác sĩ,y tế đều rất niềm nở vui vẻ,kế cả đội ngũ ngồi quầy dịch vụ. Còn bs Tùng rất chu đáo,tận tình. Hình như các ca mổ ở đây đã phần là bác sĩ Tùng làm. Ca vợ mình khó nên bác sĩ Tùng sẽ phụ,còn bác sĩ mổ cho vk mình la chuyên gia tên Vỹ. Bác ấy nhiều tuổi rồi(chắc tầm 50) rất đẹp trai và là người có chuyên môn cao nhất ở đây thì phải. Bác sĩ Tùng là Ck1,bác sĩ Vỹ là ck2. Có phòng riêng ghi là Phòng Chuyên Gia.

Để e hỏi ô a em làm trên bộ y tế xem có thông tin về bs này ko cụ nhé
Có là e ib cụ ngay, chờ tin e nhé

Xe_cui

Xe hơi
Đúng rồi bạn,Tùng top này là Tùng khoa nội BVTT, còn Tùng mình đang nói đến cũng BVTT nhưng bên VLTL-PHCN chuyên chữa về gối, các di chứng sau mổ khớp gối như dây chằng, viêm phù tủy, cứng gối, đau lưng thoát vị... nhé! ĐT 0973227028
Cụ cho em hỏi xíu. Cách đây hơn tháng em bị chân thương bong gân cổ chân do đá bòng, về tự chườm đá, hạn chế đi lại đến nay cơ bản đi lại cũng gần bỉnh thường rồi, tháng tới em lại có giải chạy marathon, giờ muốn đến bs Tùng khám, điều trị cho nhanh khỏi để có thể tham gia được giải sắp tới, vậy khám bs Tùng khoa nội hay Bs Tùng khoa VLTL-PHCN ạ? tks cụ nhiều!