em cần tìm cửa hàng làm nội thất oto bọc ghế với thảm gần Yên Sở-Hoàng Mai

TapLai1989

Xe hơi
em cần tìm cửa hàng làm nội thất oto bọc ghế với thảm gần Yên Sở-Hoàng Mai,có Cụ nào biết cửa hàng uy tín,giá cả phải chăng thì làm ơn cho em xin cái số điện thoại với địa chỉ với ạ,em cám ơn ạ,rượu em đã chuẩn bị cả thùng rồi ạ(rượu do ban quảng lý khuyến mại cho em ạ)

Phung Thuy

Xe buýt
Em cũng đang có nhu cầu
cụ cho em cái giá vào inbox, xe em sedan 5 chỗ với nhu cầu bọc giả da tươm một chút. Nếu được, sáng mai em qua cụ (xin t hêm cái địa chỉ nữa)

Cụ alo e nhé.e ở yên sở luôn.0904727190

hoang chinh

Xe điện
em cần tìm cửa hàng làm nội thất oto bọc ghế với thảm gần Yên Sở-Hoàng Mai,có Cụ nào biết cửa hàng uy tín,giá cả phải chăng thì làm ơn cho em xin cái số điện thoại với địa chỉ với ạ,em cám ơn ạ,rượu em đã chuẩn bị cả thùng rồi ạ(rượu do ban quảng lý khuyến mại cho em ạ)
Vậy Cụ cũng là hàng xóm gần rồi ạ:))

viet_phat

Xe tăng
TN Kinhđô 93 Lò Đúc & Số 8 LêQuangĐạo,MỹĐình
Website
phutungoto.vn
Giờ cũng có nhiều công ty hay cửa hàng làm chuyên nghiệp lắm cụ ạ. Cụ nên tham khảo một vài nơi, xem giá cả và chất lượng thế nào.
Theo em, giá có thể chênh nhau một chút, nhưng quan trọng là chất lượng dịch vụ, chế độ bảo hành.
Em thấy nhiều công ty hay cửa hàng còn làm tận nhà cụ ạ, cụ cứ yên tâm ở nhà mà rung đùi xem nhân viên nó làm.
Cụ cháu trên OF, giá cả bao giờ cũng được ưu ái nhất rồi, nên các cụ cứ yên tâm cho đỡ đau đầu.

Em cũng đang có nhu cầu
cụ cho em cái giá vào inbox, xe em sedan 5 chỗ với nhu cầu bọc giả da tươm một chút. Nếu được, sáng mai em qua cụ (xin t hêm cái địa chỉ nữa)
Đã pm giá cho cụ nhé!

giacmoxe4

Xe điện
Cụ chủ gặp Cụ quanglick là ngon rồi,nhà cháu cũng bọc ghế da con Morning ở đấy,đúng tiêu chí ngon,bổ ,rẻ luôn.

duongngovu

Xe máy
Các cụ nói hay quá. Em cũng muốn xí xớn chút :))