Thảo luận Em cần tìm hội accord cổ ạ

NGUYỄN HẬU

Xe tải
Em đào mộ phát. Đang thích dòng này ở hai góc độ là tầm tiền và dáng của em nó.
Hóng hớt thông tin . Liệu một em 93-96 chạy lành chút tầm bao nhiêu thời điểm này vậy các cụ?
Em cũng đang mong muốn tìm được 1 em vừa tầm tiền đây.

nsiakmsok1

Xe tăng
chỗ em ở có Núi - Sông - Hồ - Biển - Đảo ợ , các c
Em đào mộ chút ạ, EM tích góp được ít thóc gạo ngô khoai sắn, em đang muốn mua trước 1 em accord đời 1990-1993 ạ. Em mua dự tính đi khoảng 1 năm em sẽ đổi xe, nên em muốn mua xe còn ngon, lịch sử rõ ràng ạ. Bác nào muốn lên đời hay quen biết ai thì ới em tiếng với ạ, em cảm ơn. ra tết em lấy vì năm nay tuổi em xấu quá không hợp, Em chỉ ưng accord đời 1990 - 1993 thôi nhé ạ.

sonna37

Đi bộ
Em đào mộ chút ạ, EM tích góp được ít thóc gạo ngô khoai sắn, em đang muốn mua trước 1 em accord đời 1990-1993 ạ. Em mua dự tính đi khoảng 1 năm em sẽ đổi xe, nên em muốn mua xe còn ngon, lịch sử rõ ràng ạ. Bác nào muốn lên đời hay quen biết ai thì ới em tiếng với ạ, em cảm ơn. ra tết em lấy vì năm nay tuổi em xấu quá không hợp, Em chỉ ưng accord đời 1990 - 1993 thôi nhé ạ.
Có 1 con trong sài gòn tầm 170m cực ngon

Thập_Thò

Xe máy
Accord khuyên cụ nào không biết gì về xe thì đừng chơi, ăn đòn ngay. Xe 90-93 còn ngon về không phải làm gì cũng phải 140-150 mới mua được. Xe rẻ 100 rao bán đầy. Đúng như các cụ nhà ta đã nói: "của rẻ là của ôi","thằng mua thua thằng bán", mua cái xe 100 về em đảm bảo đắp 50 vào chưa xi nhê gì nhé. Đấy là làm ngon để mình đi, chứ còn các cụ thợ đi được tức là đi được, nhưng xe còn nhiều vấn đề lắm.
Nếu chưa biết gì về xe, em khuyên bắt đầu bằng chiếc corolla, hoặc corona, dáng hơi bố già tý thôi nhưng lành hơn.

Thập_Thò

Xe máy

Em cũng mua đầu đời em acoc 1981 giờ 85 bây giờ 93 em nghiện lắm đi sướng hết ý so với tiền cụ à . Ko bao giờ hỏng vặt máy bốc và khoẻ đi xa yên tâm . Em tìm xe vất vả lắm cụ thíc thì hỏi em vì mấy con đăng trên chợ ek xem hết rồi cụ đỡ phải đi xem xe em đay cụ nè
Ví dụ con này bảo ngon á, mắt em không ngon tý nào. Nhìn bộ đèn đục thế kia chưa phải là chơi xe rồi, chỉ chăm chăm bán thôi kaka. Nhìn bộ la răng toe toét thế kia á?Tháo ra tháo vào nhiều, không giữ xe. Nhìn đèn xi nhan dưới gương kia là em ứ chơi vì dùng chế hòa khí, bộ chế hòa khí xe này phức tạp 18 ống hơi thì phải chỉnh cứ gọi là bét nhè, ít thợ biết chỉnh lắm, đến lúc kiếm phụ tùng vãi mứt ra.
Xe này cứ phải xe Mỹ mà chơi, khung gầm chắc, phun xăng nên nhiều thợ điều chế được, quan trọng phụ tùng nhiều.

Ngocsandao

Xe tải
Nó ngon so với tiền em bỏ ra thôi xăng 12l và ko hỏng vặt đi lại tiện tầm 80tr thì cảm giác lái em nó tuyệt vời rồi chứ đắp tiền vào mấy con xe già đều phí hết . Kể cả spak 2009 đi vẫn sướng hơn mốt hơn và cơ động hơn máy con bò già
Ví dụ con này bảo ngon á, mắt em không ngon tý nào. Nhìn bộ đèn đục thế kia chưa phải là chơi xe rồi, chỉ chăm chăm bán thôi kaka. Nhìn bộ la răng toe toét thế kia á?Tháo ra tháo vào nhiều, không giữ xe. Nhìn đèn xi nhan dưới gương kia là em ứ chơi vì dùng chế hòa khí, bộ chế hòa khí xe này phức tạp 18 ống hơi thì phải chỉnh cứ gọi là bét nhè, ít thợ biết chỉnh lắm, đến lúc kiếm phụ tùng vãi mứt ra.
Xe này cứ phải xe Mỹ mà chơi, khung gầm chắc, phun xăng nên nhiều thợ điều chế được, quan trọng phụ tùng nhiều.

Ngocsandao

Xe tải
Em có tý tiền là ko bao giờ chơi xe và ko bao giờ vướng vào cái nghiệp xe cỏ giờ chưa có tiền nên ngậm bồ hòn làm ngọt thôi cụ a tự hào 2 đưa con từ ngày đẻ chưa bao giờ ngồi xe máy . Đó là em vui rồi

huyvand

Xe buýt
Em có tý tiền là ko bao giờ chơi xe và ko bao giờ vướng vào cái nghiệp xe cỏ giờ chưa có tiền nên ngậm bồ hòn làm ngọt thôi cụ a tự hào 2 đưa con từ ngày đẻ chưa bao giờ ngồi xe máy . Đó là em vui rồi
chuẩn cụ ạ, xe là phương tiện thôi mà, cỏ thì cỏ vẫn an toàn hơn xe máy.

lamtruong83

Xe tải
Accord khuyên cụ nào không biết gì về xe thì đừng chơi, ăn đòn ngay. Xe 90-93 còn ngon về không phải làm gì cũng phải 140-150 mới mua được. Xe rẻ 100 rao bán đầy. Đúng như các cụ nhà ta đã nói: "của rẻ là của ôi","thằng mua thua thằng bán", mua cái xe 100 về em đảm bảo đắp 50 vào chưa xi nhê gì nhé. Đấy là làm ngon để mình đi, chứ còn các cụ thợ đi được tức là đi được, nhưng xe còn nhiều vấn đề lắm.
Nếu chưa biết gì về xe, em khuyên bắt đầu bằng chiếc corolla, hoặc corona, dáng hơi bố già tý thôi nhưng lành hơn.
Cụ này comment cực chuẩn nè, chắc đã trải qua nỗi khổ của ác độc rồi ah. Cứ corona, corolla máy chất mà thịt, e cũng hai đời xe roi, không phải lo hỏng vặt.

Thập_Thò

Xe máy
Cụ này comment cực chuẩn nè, chắc đã trải qua nỗi khổ của ác độc rồi ah. Cứ corona, corolla máy chất mà thịt, e cũng hai đời xe roi, không phải lo hỏng vặt.
Riêng dòng Accord này em chơi mãi rồi, ko dành cho tay mơ đâu. Kiếm được con ngon thì đỡ chứ con nát thì đi sửa xe suốt.

duyle1806

Xe máy
Riêng dòng Accord này em chơi mãi rồi, ko dành cho tay mơ đâu. Kiếm được con ngon thì đỡ chứ con nát thì đi sửa xe suốt.
em đồng ý với cụ, ông chú bên vietel nhà em móc đau ra con 9x 2 cửa nhìn sport vãi.

sonna37

Đi bộ
Chính xác nên muốn chơi hãy tìm hiểu và nắm chắc rồi hãy mua không là sẽ khóc ra tiếng mán ngay

trunghoanh

Xe đạp
Em có con Honda Accord 2 cửa 2001 sáu máy đây này. Hỏng thì nó chả hỏng gì, chỉ cái là tốn xăng =)). Em ở Mỹ nên đồ đạc nó sẵn, mua rất dễ. Chuyện sửa chữa rất đơn giản với HOnda Accord cổ, các cụ cứ hỏng cái gì ko phải về điện pm em em chỉ cho cách sửa.

vantuan1980

Đi bộ
Đào mộ cái, e có Acc95 châu á, chạy vẫn ngon

thanhvng

Xe máy
Cccm cho hỏi Accord 9x khoảng giá bao nhiêu nhỉ?

Mán LC

Xe hơi
Em cũng có nhu cầu ạ.em chỉ có 80 củ đổ lại muốn mua con acor mada nisan cổ cổ để tránh mưa gió.vật vã lắm bác ạ.2 vợ chồng tết vừa rồi bắt xe về quê chúng nó nhồi như lợn.ước mơ nhỏ nhoi mong các cụ tìm giúp em với.với lương viên chức chỉ có thể đủ ăn đủ nuôi ko đủ để cho xe uống ạ.
E giống cụ

soncoi123

Xe máy
Em cũng mê tít mấy em accord cũ nhưng chưa đủ dk nên hóng theo @@