Em cần tư vấn lên đồ cho Ex 150

Ông Lão

Xe tăng
Về cơ bản bộ tem e giữ nguyên rồi ạ - Ex bản Camo
Em muốn dán nilon + lên thêm đèn, lắp lại biển, nâng mông.....
Các cụ cao kiến cho em xin thêm ý tưởng với cả cửa hàng uy tín + giá hợp ví ạ
Em rót rượu sẵn ạ :D

bongxu.

Xe tăng
ko nói rõ ở đâu sao chỉ đây.
muốn sport hơn tháo đuôi zin mua past biển nhôm bắt thẳng gầm.Thay xinha, sau led mini cho gọn muốn mông to lền cặp vỏ Michaelin size lớn hơn là đẹp nếu có đk ktế.Muốn lắp thêm đèn tăng sáng hay trang trí,thì thêm 2 quả bi led vào 2 bên phuộc.Theo tôi ko nên dán nilon trong vì dù có dán kỹ đến đâu cũng ko thể tránh đc sự phồng rộp sau t.gian sử dụng vì các bọt khí gặp ánh nắng sẽ nở ra.Rồi va chạm trầy sần sùi ố vàng nylon sẽ làm màu xe xám xịt.Camo cứ để nguyên đẹp hơn
nếu ở HN thì lên phố huế đồ chơi cho Ex bạt ngàn ,có thể tham khảo Dũng Trang ngay đầu phố huế gần chợ giời.Khuyến khích tự đi tham quan khảo giá trước khi mua ,còn shop sẽ đắt tiền hơn.Nên tự tìm mẫu mình ưng trên mạng sau đó mua về tự gắn hoặc thuê thợ gắn cho

kid_qx2

Xe điện
Website
bossdoor.tk
Độ đẽo, thay đồ, nâng cấp thì phải đến tận cửa hàng người ta thì mới quyết định được cụ ah.
Ở HN thì em thấy Dũng Trang cũng nhiều đồ nhưng giá hơi chát, lối Mễ Trì thì em cũng có biết 1 cửa hàng sâu trong ngõ, quán nhỏ nhưng nhiều ng làm. Ở Thanh Hóa thì em có 1 chỗ uy tín và được hội Ex Thanh Hóa hay vào "sửa sang".

Tap Nguyen

Xe buýt
Muốn lên đồ cho ex thì vào face/clb exciter 150 hà nội, sẽ có nhiều lựa chọn cả về giá và mẫu mã

Ông Lão

Xe tăng
ko nói rõ ở đâu sao chỉ đây.
muốn sport hơn tháo đuôi zin mua past biển nhôm bắt thẳng gầm.Thay xinha, sau led mini cho gọn muốn mông to lền cặp vỏ Michaelin size lớn hơn là đẹp nếu có đk ktế.Muốn lắp thêm đèn tăng sáng hay trang trí,thì thêm 2 quả bi led vào 2 bên phuộc.Theo tôi ko nên dán nilon trong vì dù có dán kỹ đến đâu cũng ko thể tránh đc sự phồng rộp sau t.gian sử dụng vì các bọt khí gặp ánh nắng sẽ nở ra.Rồi va chạm trầy sần sùi ố vàng nylon sẽ làm màu xe xám xịt.Camo cứ để nguyên đẹp hơn
nếu ở HN thì lên phố huế đồ chơi cho Ex bạt ngàn ,có thể tham khảo Dũng Trang ngay đầu phố huế gần chợ giời.Khuyến khích tự đi tham quan khảo giá trước khi mua ,còn shop sẽ đắt tiền hơn.Nên tự tìm mẫu mình ưng trên mạng sau đó mua về tự gắn hoặc thuê thợ gắn cho
e vẫn quyết bọc nylon cụ ạ
em ở HN, hôm trước qua Cao Bá Quát bọc rồi.
còn cái mông thì e tính tháo biển nâng mông như cụ chỉ, chắc ra Phố Huế thôi, lắp cái chắn bùn, chứ bắn quá, đi mấy ngày mưa mà gấu nó khinh ra mặt :(

nhimcoi30889

Xe hơi
e vẫn quyết bọc nylon cụ ạ
em ở HN, hôm trước qua Cao Bá Quát bọc rồi.
còn cái mông thì e tính tháo biển nâng mông như cụ chỉ, chắc ra Phố Huế thôi, lắp cái chắn bùn, chứ bắn quá, đi mấy ngày mưa mà gấu nó khinh ra mặt :(
Cụ không biết ae ex mệnh danh gấu chính là cái chắn bùn tốt nhất à =))

bongxu.

Xe tăng
phố huế bán đồ theo kiểu nhìn khách phát giá,tôi mua đồ nhẵn mặt rồi nên ko lo bị đắt.Aem nếu chưa có kinh nghiệm thì nên đi cùng với ng quen có hiểu biết thì mới yên tâm

bongxu.

Xe tăng
khuyên các bạn chân thành shop bán đồ giá gánh thêm phí cửa hàng..v..v nên sẽ cao hơn từ 20~40% nếu mua ở chợ giời hoặc phố huế.Thêm nữa nhiều sạp bán sẽ thoải mái lựa chọn mặc cả.Đơn cử 1 bộ tay nắm Baracura giá shop 2~300k tôi mua chỉ 140k

bongxu.

Xe tăng

nói thật aem nên ra phố huế chợ giời mua đồ vì nhiều sạp bán thỏa sức lựa chọn mặc cả.Shop bán hàng giá gánh thêm chi phí thuê CH nên cao hơn 2~40% là bthường.Đơn cử như cặp bao tay Barracuda shop bán 3~350k tôi mua chỉ 140k

hùngauto

Xe tăng
em gặp mấy ex ngoài đường thấy làm 2 quả bi led 2 bên càng trước là đẹp rất mạnh mẽ mà lại rất thể thao, tăng sáng chắc đáng kể , giá thành cũng hợp lý, dễ dàng thao tác lắp đặt cũng như an toàn

lolly

Xe buýt
em gặp mấy ex ngoài đường thấy làm 2 quả bi led 2 bên càng trước là đẹp rất mạnh mẽ mà lại rất thể thao, tăng sáng chắc đáng kể , giá thành cũng hợp lý, dễ dàng thao tác lắp đặt cũng như an toàn
Mua bi led ở đâu bác

hùngauto

Xe tăng
Mua bi led ở đâu bác
bác hỏi bác google giúp em với, lâu rồi e cũng ko nhớ lắm, đợt đứa bạn nó cũng lắp cho con raider của nó thấy ngon phết đâu có 250k 1 quả, còn nhiều loại đắt có khi hơn triệu cũng có