[Funland] Em chán gấu quá

nguyenphan80

Xe tăng
Yêu đương không dò mìn cẩn thận , dính rồi không sửa được. Ôm tác phẩm để đời và phải chịu.
Cá nhân iem mà đi chơi gặp bạn gái vô duyên lần sau gọi em *** thèm thưa cho dù có đẹp muốt. Sống nó nhàn nhạt thế này chán lắm!

Ken Hạ Long

Xe điện
Yêu nó thì góp ý cho nó. Nó không nghe thì tuỳ cụ. Nhưng mà nói xấu là không nên.

butchikim

Xe ba gác
Cứ nghĩ “ngon lành không đến lượt mình” cho nhẹ đầu đi thớt ;))

datnt1107

Xe điện
Cụ nói thẳng với ông nhạc hờ, bố muốn con dước cái của nợ này đi thì nhả con ít đạn

hai.tranhr

Xe container
Cụ cưới Gấu hay cưới con người ở? Xác định rõ quan điểm nhé Cụ, muốn mâm cỗ gì thì cả đoàn xúm vào làm

ying80

Xe buýt
E thấy thế nại hợp với cụ thớt :D

billnantes

Xe container
đủn xuống sông thôi nhể .

jany

Xe tăng
Nồi nào úp vung đó. Cụ chủ là loại người thế nào thì mới yêu người như thế. Nếu tốt đẹp thì đã tán được cô khác khá hơn rồi.

KAXIHAN

Xe tải
Có ai hoàn hảo đâu, chuyện cơm nước kém, nếu cụ đã chê được thì chắc cụ nấu ăn khá hơn, vậy hãy vào bếp cùng cô ấy, như thế chả thú vị hơn à, trong bếp cũng vui phết :D

.Đệm Lò Xo_BJ.

[Tịch thu bằng lái]
Em bức xúc quá các cụ ạ. Phải lập vội cái nick để nói xấu gấu em không là bem nhau ngay. Con mụ gấu em, yêu được 6 tháng rồi, cũng nghĩ đến chuyện nghiêm túc rồi, ấy vậy mà...
Ai đời con gái 30 tuổi không biết nấu mâm cỗ cho ra hồn, em đến nhà mụ đúng lúc có khách, bố mụ bảo mụ nấu mâm cơm mời khách 6-7 người, vậy mà ngồi thừ ra, nghĩ cả buổi mới lên nổi thực đơn, đi chợ xách một đống thứ về lọ mọ, cuối cùng cũng có mâm cơm, vậy mà gà luộc thì nát, cá om dưa thì nhạt toẹt, canh ngao chua thì chỉ thấy chua, cà chua còn chưa chín. Không phân biệt được nước tương với nước mắm.
Đấy là nấu ăn ạ, khoản giao tiếp thì cực kỳ kém, ai bảo gì làm nấy, cặm cụi lọ mọ, hỏi thì mới thưa. Bạn bố lâu năm vẫn nhớ mụ mà mụ cứ ngơ ngơ không nhớ ai với ai
Lại nói tiếp công việc thì làng nhàng, mà lười, chỉ biết việc của mình thôi, còn hỏi tới sếp nào cũng chẳng biết. Người khác năng động kinh doanh buôn bán, còn mụ em thì như cục đất, chỉ biết nhận lương, mà nghe kể còn không được đồng nghiệp ưa.
Con gái mà luộm thuộm không biết chăm sóc bản thân. Bình thường gặp em thì trau chuốt trang điểm lên nhìn cũng được, vậy mà có lần em tình cờ bắt gặp trên đường, ôi giời tí nhận không ra, tưởng bà bác hàng xóm, tóc tai bù xù, áo quần lếch thếch, mắt môi thâm xì nhìn chán dã man.

Đấy các cụ ạ. Gấu em thế đấy. Chả dám khoe ai. Các cụ có tự hào về gấu các cụ không?
Cccm có thêm kinh nghiệm khi đẻ con gái nhé! Cũng biết ai cũng thương con nhg con gái phải biết nấu ăn, biết làm việc nhà, biết giao tiếp, ăn mặc sạch sẽ gọn gàng ngoài chuyện phải cố gắng học hành.
Em cũng đoán mò thôi vì nhiều khi do ... nhắm mắt :))
Cụ chủ chắc cày còm chứ làm gì có loại con gái dư vậy, nước tương nước mắm còn không biết phân biệt thì chỉ có loại tâm thần thôi hoặc ngu bẩm sinh ^:)^^:)^^:)^.

phucloc8899

Xe container
Lấy xong còn tệ hơn nhiều mà có ông nào dám hé răng kêu chán đâu lão nhề
May mà con bé đó ko đọc được. Chứ mà nó biết đảm bảo Cụ chủ topic ko còn cái răng nào á
Em chả tin thớt, có khi người khác 8->

KAXIHAN

Xe tải
Lấy xong còn tệ hơn nhiều mà có ông nào dám hé răng kêu chán đâu lão nhề
May mà con bé đó ko đọc được. Chứ mà nó biết đảm bảo Cụ chủ topic ko còn cái răng nào á
Bạo lực quá, nhưng nhiều cụ lúc sướng như bị bùa mê thuốc lú, đến lúc tỉnh thuốc thì phát hiện ra là không còn đường thoát nên có dám ho he gì đâu :))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Chưa lấy thì có sao đâu cụ?
Hay cụ lỡ yêu nàng say đắm :))