[Funland] Em chẳng yêu gì tôi.....

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Mối tình đầu của em kết thúc trong im lặng. Môt người không thể nói còn một người thì chẳng hề muốn nói.Em bị chấn thương ở đầu khá nặng nên quên hết gần như là toàn bộ những chuyện đã xảy ra trong quá khứ. Cô gái xinh đẹp em đã từng yêu trong 5 năm em không quên nhưng không hẳn là "nhớ". Có cũng tốt mà không có cũng chẳng sao.Hàng ngày cô ý vẫn đến ngồi chơi và nói chuyện với em nhưng em thì không nói được nhiều vì có chuyện gì đâu mà nói. Em chỉ nằm đấy như một khúc gỗ, nghĩ cũng chán. Đã từng yêu nhau 5 năm, trải qua bao sóng gió nhưng cô ấy vẫn bên em. Chúng em không thể thiếu được nhau trong mọi hoạt động. Cần có nhau mọi lúc mọi nơi.Vậy mà chúng em lại chia tay trong im lặng. Ý trời thì phải? Con đường tình yêu của cả hai chỉ kéo dài đến thế. Lúc đó em yếu thật, chẳng thể đi lại hay hoạt động gì thì việc một cô gái xinh đẹp và điều kiện như cô ấy buông bỏ em cũng là điều dễ hiểu.Em không trách cô ấy vì việc đó nhưng lại hơi trách cô ấy vô tình vì yêu nhau 5 năm, bao nhiêu tình cảm vậy mà chia tay là chấm hết, xóa xạch toàn bộ. Cô ấy chẳng hề quay lại hay hỏi thăm em dù chỉ một lời. Tại sao một người đã từng yêu em như thế mà lại vô tình đến vậy. Tìm đủ mọi lý do để trả lời cho câu hỏi đó nhưng cuối cùng câu trả lời hợp lý nhất để trả lời cho câu hỏi đó là : Cô gái ấy chẳng yêu gì em.
Em buồn khi nghĩ như vậy.
Bỏ qua đi!
( cô ấy) chỉ yêu xèng,chỉ yêu súng thôi!
1 khi súng hỏng,xèng hết thì...ngậm ngùi đi làm phi công đi bác.

Chĩm111

Xe điện
Yêu 5 năm sao cụ không cưới người ta để đến lúc "nằm đấy như khúc gỗ" thì trách người ta bỏ đi trong im lặng? hehe chuyện của cụ ntn em không biết rõ nên không dám phán đúng sai nhưng rõ ràng là có lý do để cụ yên tâm buông bỏ rồi nhé :))
Hay, rất hay ạ!

November123

Xe tải
Cụ thớt thật tham lam.

Cô ấy đến chăm sóc cụ, với mình đó thật sự là rất có trách nhiệm với người mình yêu, cô ấy đã không hề bỏ mặc cụ khi cụ bị tai nạn. Theo mình nghĩ, cô ấy ra đi vì cụ ko hề có xúc cảm gì với cô ấy, đó mới là chính yếu.

Nếu sau này người yêu mới của cụ nhớ mãi không quên người cũ thì cụ có chấp nhận chuyện đó không hay lại mở thêm một thớt "Em không yêu thương gì tôi" vì cô ấy mãi không quên người cũ?

Naughty Cat

Xe đạp
Mối tình đầu của em kết thúc trong im lặng. Môt người không thể nói còn một người thì chẳng hề muốn nói.Em bị chấn thương ở đầu khá nặng nên quên hết gần như là toàn bộ những chuyện đã xảy ra trong quá khứ. Cô gái xinh đẹp em đã từng yêu trong 5 năm em không quên nhưng không hẳn là "nhớ". Có cũng tốt mà không có cũng chẳng sao.Hàng ngày cô ý vẫn đến ngồi chơi và nói chuyện với em nhưng em thì không nói được nhiều vì có chuyện gì đâu mà nói. Em chỉ nằm đấy như một khúc gỗ, nghĩ cũng chán. Đã từng yêu nhau 5 năm, trải qua bao sóng gió nhưng cô ấy vẫn bên em. Chúng em không thể thiếu được nhau trong mọi hoạt động. Cần có nhau mọi lúc mọi nơi.Vậy mà chúng em lại chia tay trong im lặng. Ý trời thì phải? Con đường tình yêu của cả hai chỉ kéo dài đến thế. Lúc đó em yếu thật, chẳng thể đi lại hay hoạt động gì thì việc một cô gái xinh đẹp và điều kiện như cô ấy buông bỏ em cũng là điều dễ hiểu.Em không trách cô ấy vì việc đó nhưng lại hơi trách cô ấy vô tình vì yêu nhau 5 năm, bao nhiêu tình cảm vậy mà chia tay là chấm hết, xóa xạch toàn bộ. Cô ấy chẳng hề quay lại hay hỏi thăm em dù chỉ một lời. Tại sao một người đã từng yêu em như thế mà lại vô tình đến vậy. Tìm đủ mọi lý do để trả lời cho câu hỏi đó nhưng cuối cùng câu trả lời hợp lý nhất để trả lời cho câu hỏi đó là : Cô gái ấy chẳng yêu gì em.
Em buồn khi nghĩ như vậy.
Cụ đừng buồn nữa. Cuộc đời không phải câu chuyện cổ tích kéo dài mãi mãi. Nó còn nhiều trách nhiệm và lo toan. Cô ấy đã ở bên cụ 5 năm nghĩa là cụ đã có được trái tim của cô ấy trong 5 năm. Bây giờ cô ấy phải rẽ đi hướng khác sau khi đã cố gắng tìm lại tình cảm với cụ mà không được. Cô ấy còn phải có trách nhiệm với cuộc sống của cô ấy, với gia đình và tương lai của cô ấy. Em thấy cô ấy như thế cũng là người tình nghĩa đó cụ. Cô ấy xóa sạch chứng tỏ cô ấy cũng phải đau lòng lắm nên mới không muốn nhìn thấy bất cứ hình ảnh cũ nào nữa. Cụ vẫn còn tương lai phía trước, còn người khác đợi cụ ở phía trước cơ mà.

Với cô ấy, cụ hãy thông cảm và thương cô ấy nhé. Em biết là cô ấy đau lòng không ít hơn cụ khi mất đi cuộc tình này đâu.

thngaylangthang

Xe ngựa

mon112233

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thớt thật tham lam.

Cô ấy đến chăm sóc cụ, với mình đó thật sự là rất có trách nhiệm với người mình yêu, cô ấy đã không hề bỏ mặc cụ khi cụ bị tai nạn. Theo mình nghĩ, cô ấy ra đi vì cụ ko hề có xúc cảm gì với cô ấy, đó mới là chính yếu.

Nếu sau này người yêu mới của cụ nhớ mãi không quên người cũ thì cụ có chấp nhận chuyện đó không hay lại mở thêm một thớt "Em không yêu thương gì tôi" vì cô ấy mãi không quên người cũ?
Đấy là ý nghĩ chủ quan của cụ thôi. Còn nhiều chuyện em không tiện kể rõ. Ý kiến của cụ đúng một phần

asensio

Xe tăng
Thương em....

vua_luoi

Xe điện
Đàn bà là giống trở mặt nhanh nhất. Buồn làm gì cụ ơi. Phải thấy may mắn là còn chưa cưới về. Cưới về rồi mà bị phản bội còn buồn nữa.
Đúng luôn cụ ạ, cái này phải có trải nghiệm đau thương mới thấy đúng, và nó sẽ còn đúng mãi

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Cái thiệt lớn nhất là vết thương lòng rất khó dể hàn gắn, xoa dịu được, sẽ đeo đẳng, day dứt mãi.
Cái này thì nam nữ đều như nhau hết.
Chỉ là người nào che dấu tốt hơn thôi.
Ps: Nhà cụ nuôi nhiều 🐎🐎🐎🐎🐎 quá . Em nhìn hoa cả mắt 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

comiki

Xe lăn
Cái này thì nam nữ đều như nhau hết.
Chỉ là người nào che dấu tốt hơn thôi.
Ps: Nhà cụ nuôi nhiều 🐎🐎🐎🐎🐎 quá . Em nhìn hoa cả mắt 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x
Nhưng phụ nữ thường sẽ thu mình lại gặm nhấm nỗi đau ấy như một cái thú. Còn đàn ông dễ dàng có những mối quan tâm, những cám dỗ khác để khỏa lấp đi nhanh hơn.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Đàn bà là giống trở mặt nhanh nhất. Buồn làm gì cụ ơi. Phải thấy may mắn là còn chưa cưới về. Cưới về rồi mà bị phản bội còn buồn nữa.
Cụ phải nói được lý do mới thuyết phục. Em thì biết ký do nhé:))

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Nhưng phụ nữ thường sẽ thu mình lại gặm nhấm nỗi đau ấy như một cái thú. Còn đàn ông dễ dàng có những mối quan tâm, những cám dỗ khác để khỏa lấp đi nhanh hơn.
Đấy cũng là 2 cách khác nhau để che dấu nỗi buồn. Đó cũng là tính cách trái ngược giữ nam & nữ.
Nhưng chưa đủ để nói là vết thương của nam chóng lành & dễ xoa dịu hơn nữ.

bobesoc

Xe tăng
E thì thấy ko phải như thế nhưng nghĩ như thế thì cg lại là một cái tốt...đỡ tiếc!