Em chọn bé nào đây?

vietmms

Xe hơi

Các cụ cho tý ý kiến.

vietmms

Xe hơi
[F]errari;7253367 nói:
Làm em 6005 màu bạc đi ạ :))
Con đấy thường quá cụ ạ. :P

Rổ giá đây ợ:

Con sport đỏ trắng, đỏ đen: 37 M.
Con magnet màu vàng: 38,9 M.

chảnh.boy

Xe buýt
màu trắng có vẻ đc nhất rồi cụ à

stylish1610

Xe tải
máu em nào thì đến tán đổ rồi đưa về thôi!em màu trắng có vẻ ngon đấy :D

bravochan

Xe buýt
Trắng bạc đen hoặc Đen bạc.

namcaothu

Xe buýt

Kal

Xe hơi
làm e sport đen đỏ hoặc con magnet xám đi cụ.cho đỡ đụng hàng chứ con sport trắng đỏ e thấy đi nhìu quá còn con magnet xám đẹp hơn con magnet vàng :D

mrkey

Xe buýt
Vấn đề là tuổi cụ mệnh gì, chọn mầu xe phải hợp với mệnh chứ cụ :D

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Cụ (mợ) cần tìm nhà chính chủ cho thuê - Đăng tin cho thuê nhà thì qua đây nhé ạ: http://xemnhadat.vn

vietmms

Xe hơi
làm e sport đen đỏ hoặc con magnet xám đi cụ.cho đỡ đụng hàng chứ con sport trắng đỏ e thấy đi nhìu quá còn con magnet xám đẹp hơn con magnet vàng :D
Sự thể là sáng nay đi đăng ký với thằng bạn, đang ngồi chờ thì thấy 3 cụ lần lượt phóng 3 con AB vào, vô tình lại đỗ sát nhau. Thế là em làm ngay kiểu để so sánh 3 con xem dư lào vì em cũng định lấy 1 bé trong nay mai thôi.

Trong 3 con, chủ quan là em thấy con trắng đỏ đẹp nhất (bằng chứng là em thấy ngoài đường bà con chạy rợp trời).

Nhìn xe của cụ QuangMaybach, em cứ gọi là cay mũi về cái trò làm tiền của Honda. Không biết cụ QuangMaybach mua bao nhiêu nhưng hiện nay giá của bản như của cụ là 35,7M, tức là rẻ hơn bản sport 1,3 M. Bố khỉ, 1.3M cho 1 bộ tem xe :( . 1,3M làm cái biển ngon ngon còn hơn cụ nhể?

Cảm ơn cụ Kal và các cụ, có lẽ em sẽ cân nhắc khuân em magnet vàng cho nó lập dị :-/
(magnet màu xám đẹp hơn nhưng lại khắc mệnh mới đau).

Dẫu sao các cụ có công nhận là thời điểm này mua xe khá dễ chịu không ạ?

Em bonus thêm mấy cái pic demo:

(Con này ở ngoài nhìn nhạt hơn).

Chỉnh sửa cuối:

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
chọn màu giống em này đi cụ chủ ơi :D

Hehe a cũng AB trắng như em ạ, lúc đầu em định xúc bản Sport trắng đỏ đen cơ nhưng đi đường thấy nhiều quá mua luôn con trắng, đẹp, lịch sự mà ít đụng hàng.:D

Kal

Xe hơi
Sự thể là sáng nay đi đăng ký với thằng bạn, đang ngồi chờ thì thấy 3 cụ lần lượt phóng 3 con AB vào, vô tình lại đỗ sát nhau. Thế là em làm ngay kiểu để so sánh 3 con xem dư lào vì em cũng định lấy 1 bé trong nay mai thôi.

Trong 3 con, chủ quan là em thấy con trắng đỏ đẹp nhất (bằng chứng là em thấy ngoài đường bà con chạy rợp trời).

Nhìn xe của cụ QuangMaybach, em cứ gọi là cay mũi về cái trò làm tiền của Honda. Không biết cụ QuangMaybach mua bao nhiêu nhưng hiện nay giá của bản như của cụ là 35,7M, tức là rẻ hơn bản sport 1,3 M. Bố khỉ, 1.3M cho 1 bộ tem xe :( . 1,3M làm cái biển ngon ngon còn hơn cụ nhể?

Cảm ơn cụ Kal và các cụ, có lẽ em sẽ cân nhắc khuân em magnet vàng cho nó lập dị :-/
(magnet màu xám đẹp hơn nhưng lại khắc mệnh mới đau).

Em bonus thêm mấy cái pic demo:

(Con này ở ngoài nhìn nhạt hơn).
e cũng định cuối tháng này mua đây.trục trặc ít việc cuối cùng cuối tháng mới mua đc. không biết lúc đấy giá cả thế nào. e thì định mua 1 e bản đen rồi thêm bộ tem và ít phụ kiện cho độc chứ sport nhìu nhà đi quá e thấy nhàm. :D .trắng thì e sợ bẩn còn magnet thì giá thêm nhìu quá, thay vì mất từng đấy tiền thì mình tự độ còn ngon hơn.

bravochan

Xe buýt
Vấn đề là tuổi cụ mệnh gì, chọn mầu xe phải hợp với mệnh chứ cụ :D

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Cụ (mợ) cần tìm nhà chính chủ cho thuê - Đăng tin cho thuê nhà thì qua đây nhé ạ: http://xemnhadat.vn
Vấn đề là thích màu gì thì nhích màu đấy. Chứ mệnh lại hợp cái màu xấu nhất và mình lại ko thích thì mua xe cũng chẳng có hứng.

vietmms

Xe hơi
e cũng định cuối tháng này mua đây.trục trặc ít việc cuối cùng cuối tháng mới mua đc. không biết lúc đấy giá cả thế nào. e thì định mua 1 e bản đen rồi thêm bộ tem và ít phụ kiện cho độc chứ sport nhìu nhà đi quá e thấy nhàm. :D .trắng thì e sợ bẩn còn magnet thì giá thêm nhìu quá, thay vì mất từng đấy tiền thì mình tự độ còn ngon hơn.
Xúc luôn đi cụ ơi!

Dạo này các head tấp nập lạ thường, trên đường thì đầy cụ lượn AB chưa có biển.... em sốt hết cả ruột.

Em dự sang tháng sau, các công ty giải ngân, đồng bào dày tiền đổ đi mua xe thì giá lại tăng đấy cụ ạ.

Các giá trên em đưa ra là giá cách đây khoảng 1 tuần, hôm qua (15/11) thấy trên này có cụ mua 42M cả giấy tờ (Link). Như vậy hình như tăng 2 củ rồi thì phải.X_X

QuangMaybach

Xe điện
lúc em mua là hơn 35M một tẹo, nói thật là khi đi mua em cũng mang hơn 4 xịch, định là thích màu nào là lấy luôn, nhưng thấy giá xe chênh nhau tận hơn 1M mà cũng k khác nhau nhiều lắm, đúng là chỉ khác cái tem xe thật thì em thấy k đáng nên em múc ngay chiếc trắng bạc k lăn tăn tẹo nào, em cũng chả biết thông số kỹ thuật khác nhau k hay chỉ khác nhau bề ngoài :)

Hehe a cũng AB trắng như em ạ, lúc đầu em định xúc bản Sport trắng đỏ đen cơ nhưng đi đường thấy nhiều quá mua luôn con trắng, đẹp, lịch sự mà ít đụng hàng.:D
đúng gu của a :D

QuangMaybach

Xe điện
cụ thích thì múc ngay đi thôi cả lúc giá xe nó lên ầm ầm mà đi mua thì mình lại mất $ oan, head Honda nổi tiếng làm giá mà cụ

Chỉnh sửa cuối: