[Camera] Em chót dại và phải gánh hệ quả

hbu082

Xe container
Hôm CN vừa rồi em đi từ phạm văn đồng rẽ vào nguyễn khánh toàn, đoạn nguyễn KT ra phạm VĐ đèn đỏ chỉ 15S có kẻ làn để và mũi tên chỉ ngược chiều cấm các xe đi vào để nhường đường cho xe từ phạm VĐ rẽ trai vào, e rẽ vào thì bên nguyễn KT đèn đỏ các bố 4 bánh phải đến 4-5 xe đầu tiên bố mẹc S500 em rẽ vào di ủi luôn đầu con mẹc (nhưng nhẽ thôi) em cứ dí đói đầu luôn bố mẹc sót xe lùi lại nhưng không lùi đc vì sau đó cũng 3-4 chú lấn làn ngược chiều, e mà lách ra có thể đi đc nhưng e ko lách đâm thẳng đầu mẹc luôn thành ra tắc luôn, lúc sau xxx đến em cho xem cam thế là 4-5 chú lấn làn đc xxx hỏi thăm và xin video em làm bằng chứng sử phạt
P/S: bên dừng đèn đỏ đúng chiều có mối 2 xe 4 bánh, còn bên ngược chiều 4-5 chú 4 bánh để cắt mặt rẽ trái ra pvđ đi cầu vượt dich vọng cho nhanh!!!!!
ước gì em cũng đủ dũng khí như cụ để giáo dục cho nhiều thành phần tham gia giao thông có văn hóa hơn, từ 2b, 4b cho đến xe thồ taxi... nhiều lúc ra đường phát rồ vì cái tính bon chen.
Chính vì những người như cụ chủ mà nhiều khi gây tắc nghiêm trọng, lắm chỗ thực tế thì bị ùn ứ một chút thôi chứ không tắc, nhưng chỉ cần thêm người như cụ chủ là tắc nghẹt, giả sử trong trường hợp này 2b đã bu kín đằng sau, và bên trái đường không còn chỗ để lách, đảm bảo không có người đứng ra phân luồng lùi lại thì tắc đến nửa ngày không xong.

ducls

Xe tăng
Tắc đường là lúc luyện tính kiên trì mà cụ.

hanihani111

Xe đạp
nhận lỗi để lần sau tiến bộ hơn là được rồi cụ ạ

hanihani111

Xe đạp
nhưng mà cụ là quá sai rồi đáy

castroll

Xe đạp
cháu ạ cụ , xe tải sai rồi,cụ xuống xin lõi xe tải điL-)L-)L-)L-)L-)L-)L-)L-)

xuanthanh76

Xe tải
ước gì em cũng đủ dũng khí như cụ để giáo dục cho nhiều thành phần tham gia giao thông có văn hóa hơn, từ 2b, 4b cho đến xe thồ taxi... nhiều lúc ra đường phát rồ vì cái tính bon chen.
Chính vì những người như cụ chủ mà nhiều khi gây tắc nghiêm trọng, lắm chỗ thực tế thì bị ùn ứ một chút thôi chứ không tắc, nhưng chỉ cần thêm người như cụ chủ là tắc nghẹt, giả sử trong trường hợp này 2b đã bu kín đằng sau, và bên trái đường không còn chỗ để lách, đảm bảo không có người đứng ra phân luồng lùi lại thì tắc đến nửa ngày không xong.
Cụ nói nguyên nhân chính những người đi đúng dẫn đến tai nạn ùn tắc!!!!!!! E chửi DCM những thằng chen lấn làn khi đường đông, khi dừng đèn đỏ, chúng mày phải trả giá đắt bằng tính mạng chúng mày, chứ đừng gây liên lụy đến người khác!!!!

Tuan Can

Xe container
Sửa sai nhanh phết.

cdcn

Xe điện
Hôm CN vừa rồi em đi từ phạm văn đồng rẽ vào nguyễn khánh toàn, đoạn nguyễn KT ra phạm VĐ đèn đỏ chỉ 15S có kẻ làn để và mũi tên chỉ ngược chiều cấm các xe đi vào để nhường đường cho xe từ phạm VĐ rẽ trai vào, e rẽ vào thì bên nguyễn KT đèn đỏ các bố 4 bánh phải đến 4-5 xe đầu tiên bố mẹc S500 em rẽ vào di ủi luôn đầu con mẹc (nhưng nhẽ thôi) em cứ dí đói đầu luôn bố mẹc sót xe lùi lại nhưng không lùi đc vì sau đó cũng 3-4 chú lấn làn ngược chiều, e mà lách ra có thể đi đc nhưng e ko lách đâm thẳng đầu mẹc luôn thành ra tắc luôn, lúc sau xxx đến em cho xem cam thế là 4-5 chú lấn làn đc xxx hỏi thăm và xin video em làm bằng chứng sử phạt
P/S: bên dừng đèn đỏ đúng chiều có mối 2 xe 4 bánh, còn bên ngược chiều 4-5 chú 4 bánh để cắt mặt rẽ trái ra pvđ đi cầu vượt dich vọng cho nhanh!!!!!
Em không hiểu sao Phạm Văn Đồng lại giao với Nguyễn Khánh Toàn được nhỉ?

Xe Tăng 390

Xe tăng
yêu cầu cụ nghiêm túc kiểm điểm và rút kinh nghiệm sâu sắc .

bibibin

Xe buýt
up cờ líp lên đi cụ :)

ThienAnh1980

Xe buýt
Xin lỗi cụ nói thế là hơi nặng nề. Ai lái xe cũng có những lúc sai lầm, hơi bốc đồng tý nên có thể xử lý sai. Vấn đề là khi phát hiện mình sai đã tự xử lý và sửa sai. Cụ nói thế khác nào cụ rủa em chết. Tầm nhìn của cụ xa có đến đâu rồi cũng phải chết thôi. Thằng nào cũng giống nhau cả cụ ạ! Xin lỗi nếu hơi nặng lời.
Tầm nhìn cũng chỉ đến bức tường và cùng với nhạc đám ma[/QUOTE

Chủ tịch xóm

[Tịch thu bằng lái]
Xã hội những người như cụ thì chắc loạn mất.