[Thảo luận] EM có hiền quá không ạ ?

Em hôm qua đi vinhz yên chơi bị dính tốc độ 58/50 xuống mặc cả như mua rau,cuối cùng chốt giá 300n đi luôn.,buồn cười là em lại đua bằng xe máy:)):))

levankhang

Xe máy
Cụ vừa hiền vừa ngu!

Vũ Ngọc Hg

Xe tăng
Toàn sâu bọ,mà em thấy bây giờ càng ngày càng nhiều các cụ ạ.

chuvitpanpan

Xe tải
Trường hợp này rất hay xảy ra cụ ơ =)) .
Cụ nào bảo em còn có mỗi 20K không thì các chú CSCD cũng ok thôi

nguyenmanhtuan3

Xe tăng
e cũng vừa bị phạt mất 200k. đi sai làn đường.
ms đầu bảo 600k xog mặc cả như mua rau ngoài chợ xuống còn 200k
về nghỉ 30/4 mà tốn kém quá hic

TUNG_TEDI

Xe hơi
Có lần em cũng bảo em làm bên ngành! Kể rõ từng quan chức! Sau em cho nó 16k mua âo thuốc! Bọn nó còn bảo anh cho chứ không phải em lấy! Túm rảy mấy cái rồi đi! Hài vãi!

nhen

Xe đạp
chỗ này đêm nào cũng có. Từ lâu nay rồi các cụ ạ. bắt chủ yếu toàn thanh niên ngoan hiền hoặc con gái đèo nhau. thanh niên đầu trọc không mũ đi qua hoặc đi ngược chiều lên không bao giờ bắt đâu. em chứng kiến nhiều rồi

dotuanphong811

Xe tải
e cũng vừa bị phạt mất 200k. đi sai làn đường.
ms đầu bảo 600k xog mặc cả như mua rau ngoài chợ xuống còn 200k
về nghỉ 30/4 mà tốn kém quá hic
vâng em xin chia buồn cùng bác ạ :(
chỗ này đêm nào cũng có. Từ lâu nay rồi các cụ ạ. bắt chủ yếu toàn thanh niên ngoan hiền hoặc con gái đèo nhau. thanh niên đầu trọc không mũ đi qua hoặc đi ngược chiều lên không bao giờ bắt đâu. em chứng kiến nhiều rồi
hịc chắc nó nhìn em đeo kính hiền hiền dễ ăn nên thịt luộc :(

Deplov

Xe buýt
Tối qua tầm 11h em đi từ Gia Lâm sang Nội thành bằng cầu Long biên, vừa hết cầu ngay đầu dốc có 4 chú CSCD đứng, em đèo 1 người nữa bị gọi vào, các đồng chí kiểm tra giấy tờ em, em lịch sự xuất trình đầy đủ ( trớ trêu là em đưa các đồng chí kiểm tra GPLX máy mà em đưa bằng ô tô ra vẫn không thấy thắc mắc gì :)) có thèm nhìn đâu cơ chứ) , rồi đồng chí làm việc với em nói là đi không có gương, rồi không xi nhan, em nản luôn, bảo ok rồi em sơ xuất không mang gương, còn xi nhan thì em không phải xi nhan gì hết, ở đây có 1 đường đi thôi xi nhan không có tác dụng, rồi em bảo bạn thân em cũng làm Cơ ĐỘng ở Long biên, e định gọi cho nó giải quyết cho xong, rồi chú làm việc vs em bảo thôi coi như không có lỗi gì, ko xử phạt gì cả, nhưng ae ai cũng có chỉ tiêu, làm đêm hôm thì đóng góp ủng hộ ae điếu thuốc cốc nước, ( chán luôn) em rút tờ 100k đưa cho chú Cơ động mà thấy nó trơ tráo và công khai không chịu được :(
có bác nào gặp tình huống moi tiền thẳng thừng như em chưa ạ ?
Cụ quá hiền, em chửi nhau với mấy thằng Chim Sẻ ở đây 2 lần rồi, cả 2 đều bắt xi nhan dù ở đấy không phải xi nhan và Chim Sẻ cũng không có thẩm quyền bắt xi nhan.

Môi Cuốn Lô

Xe tải
Tối qua tầm 11h em đi từ Gia Lâm sang Nội thành bằng cầu Long biên, vừa hết cầu ngay đầu dốc có 4 chú CSCD đứng, em đèo 1 người nữa bị gọi vào, các đồng chí kiểm tra giấy tờ em, em lịch sự xuất trình đầy đủ ( trớ trêu là em đưa các đồng chí kiểm tra GPLX máy mà em đưa bằng ô tô ra vẫn không thấy thắc mắc gì :)) có thèm nhìn đâu cơ chứ) , rồi đồng chí làm việc với em nói là đi không có gương, rồi không xi nhan, em nản luôn, bảo ok rồi em sơ xuất không mang gương, còn xi nhan thì em không phải xi nhan gì hết, ở đây có 1 đường đi thôi xi nhan không có tác dụng, rồi em bảo bạn thân em cũng làm Cơ ĐỘng ở Long biên, e định gọi cho nó giải quyết cho xong, rồi chú làm việc vs em bảo thôi coi như không có lỗi gì, ko xử phạt gì cả, nhưng ae ai cũng có chỉ tiêu, làm đêm hôm thì đóng góp ủng hộ ae điếu thuốc cốc nước, ( chán luôn) em rút tờ 100k đưa cho chú Cơ động mà thấy nó trơ tráo và công khai không chịu được :(
có bác nào gặp tình huống moi tiền thẳng thừng như em chưa ạ ?
Bình thường mà cụ, ăn cướp công khai

Quanlh1

Xe đạp
E có hôm đi đêm về bị cđ bắt vì đèo og cùng cơ quan ng nước ngoài về 1 đoạn ko có mbh, cđ bảo ko muốn làm xấu hình ảnh người VN trg mắt bạn bè qte nên nộp phạt nhanh luôn 150k, vi phạm thì chấp nhận thôi nhưng đưa 2 lít bno bảo a ko có tiền lẻ trả lại thôi lần sau gặp a gửi nhe =))

dotuanphong811

Xe tải
E có hôm đi đêm về bị cđ bắt vì đèo og cùng cơ quan ng nước ngoài về 1 đoạn ko có mbh, cđ bảo ko muốn làm xấu hình ảnh người VN trg mắt bạn bè qte nên nộp phạt nhanh luôn 150k, vi phạm thì chấp nhận thôi nhưng đưa 2 lít bno bảo a ko có tiền lẻ trả lại thôi lần sau gặp a gửi nhe =))
lại còn có thể loại này nữa :))