Đánh giá Em cũng thích Outlander 2017 (để chở 7 người)!

Lê Hoàng CN

Xe buýt
Em thấy Outlander 2017 2.4l cũng được nhưng xe nhìn không đẹp các cụ ạ, máy hơi yếu:
Em đọc các web của các "Nhà xe", phần giới thiệu thị giống nhau nhưng phần bảng thông số kỹ thuật thì không thấy thống nhất.
Phần giới thiệu các "nhà xe" thế này ạ (Em kính các cụ xem):
Mang trong mình ngôn ngữ thiết kế Dynamic shielf sáng tạo nhất từ trước tới nay của Mitsubishi. Phần đầu xe nổi bật với 2 thanh mạ crom lớn ôm trọn hốc gió to tạo thành một lá khiên vững chắc cho xe.
Hệ thống chiếu sáng, gạt mưa, gương chiều hậu tự động, đèn pha kép bi-xenon siêu sáng là những tiện nghi cao cấp được trang bị trên mẫu xe CUV này.

Kích thước thân xe Mitsubishi Outlander dài và nổi bật trong phân khúc xe gầm cao.

Phần thân xe cân đối với chiều dàixrộngxcao: 4.695x1770x1675 mm, bán kính vòng quay nhỏ (5.3m) cho khả năng di chuyển thông minh trong thành phố.

Phần đuôi xe có thiết kế cân đối với phần đầu và thân, nổi bật nhờ cụm đèn hậu dạng led cùng các thanh mạ bạc lớn thể thao.

Nội thất xe Mitsubishi Outlander 5 chỗ 2.0 CVT – trẻ trung với gam màu kem sáng.

Không gian nội thất rộng và trẻ trung nhờ chất liệu ghế da cao cấp màu kem kết hợp với những mảng nhựa bóng hiện đại.

Nội thất xe Mitsubishi Outlander 7 chỗ 2.4 CVT – Sang trọng với cụm phanh tay điện tử, gài cầu điện.

Mitsubishi Outlander 2.4 2017 đã được nâng cấp thêm cụm phanh tay điện tử, đèn chiều sáng sàn, ổ cắm lấy điện phía sau, ăng ten vây cá, hộc chưa đồ… như trên ảnh.

Cụm vô lăng 3 chấu lớn tích hợp volume, control cruise, lẫy chuyển số cho cảm giác lái thể thao. Đặc biệt khi chạy trên cao tốc hay trên các cung đường tây bắc, chế độ bán tự động là một điều thú vị mà người lái lên trải nghiệm.

Màn hình siêu sáng hiện thị đa thông tin, với logo hình kim cương của Mitsubishi chính tâm rất nổi bật.

Hệ thống điều hòa tự động 2 vùng khí hậu mang tới cảm giác thoải mái nhất cho hành khách trên xe.

Cụm phanh tay điện tử, gài cầu điện cùng chế độ sưởi ấm ghế trong mùa đông lạnh giá.
Outlander có thể chạy ở 3 chế độ lái: Eco – 1 cầu tiết kiệm nhiên liệu, Auto – chạy 2 cầu, Auto Lock – chạy 2 cầu có khóa visai trung tâm.

Không gian rộng mở với cửa sổ trời, người dùng có thể mở hoàn toàn hay nghiêng kính theo từng góc độ để lấy gió.

Các hàng ghế thứ 2, thứ 3 được sắp xếp vô cùng linh hoạt, với 2 hàng ghế sau cùng có thể gập bằng sàn cho một không gian chứa đồ vô cùng rộng lớn, có thể dành để nghỉ tạm thời trong các chuyến đi xa.

Xe được trang bị cốp điện trên phiên bản Outlander 2.4 CVT – tiện nghi cho cuộc sống năng động.

Tính năng an toàn cao khi xe Outlander được trang bị tới 7 túi khí, dây căng đai tự động, hệ thống phanh ABS/EBD/BA kết hợp cân bằng tự động – khởi hành ngang dốc – khung xe Rise…. Bảo vệ tối đa cho hành khách trên xe.

Xu hướng sử dụng hộp số vô cấp đang dần trở nên phổ biến tại Việt Nam, đi đầu trong số đó là dòng xe Outlander. Với nhiều ưu điểm tuyệt vời trong tính năng vận hành – mượt êm ái

HoVaMeo

Xe tải
Chắc chủ thớt chuẩn bị cho em lên sàn chăng?

neo8840

Xe tải
Thích thì nhích thôi cụ

Lê Hoàng CN

Xe buýt
Ông này quảng cáo thì nói béng ra, gớm.
Báo cáo cụ, em thích kỹ thuật nên đưa lên cho hay, em không làm trong lĩnh vực kinh doanh cụ ạ! (Mấy tuần trước em có nói nó tốn xăng và yếu ở trên 1 thớt khác, vì nói thế là sai nên em đưa lên thớt này để chuộc lỗi đó mà. Em đi thử của em trai, rất ngon, ít ồn, không yếu và cũng không tốn xăng).
Mà em thấy em này cũng được nhưng ít thấy đi trên đường, lý do sao thế cụ là người có kinh nghiệm cho anh em biết với!

vip tien sinh

Xe ngựa
Đẹp phết...

HoVaMeo

Xe tải
E đi thử rồi,vừa đi đc vài đoạn bà xã bảo xuống luôn haiz

Fun_fun

Xe tăng
E đi thử rồi,vừa đi đc vài đoạn bà xã bảo xuống luôn haiz
Thế éo nào mà mấy thằng đàn ông cứ làm con rối lại còn khoe mẽ.
Chính kiến thế nào nói mịa ra xem nào.
À mà tiện đây, có cụ nào đi qua mà các cụ có hoặc biết kích thước nội thất của đám out và cùng nhóm quẳng lên cho em xem chút. Cụ Cóc có ko ạ.

datto70

Xe điện
EM cũng đã đi thử
1- Ngoại thất đẹp, nhìn hiện đại
2- Bề ngang xe bên trong có cảm giác hơi nhỏ
3- Điều hòa chỉ có cửa gió trước, và cửa gió gầm ghế nên kg hợp với khí hậu VN

ilikegame

Xe hơi
2018 bản thấp nhất 2.0 mà có 7 chổ + lăn bánh 800 là em xủn hehe

Sơn Mykolor

Xe máy
Con này thông số khá tương đồng với xtrail nhỉ. Giá cao hơn XT hơn trăm cho 1 em nhập nhật. Lăn tăn quá!
Em cũng ấn tượng tốt với chất lượng và dịch vụ của nissan do đang chạy Navara!

Có cụ nào đã trải nghiệm 2 em này cho em xin ý kiến ạ!

hoasyngheo

Xe tải
Em này mới xuống 808 cho ban lắp ráp. Cụ nào có review cho em hóng với ợ. Thanks!

Master Mafia

Xe đạp
Outlander mà còn chê xấu nữa thì cũng chịu