Em đã mua và độp xe như thế nào, hay là Cảm nhận sau một tháng đi xe độp

cascadabadboy

Xe buýt
Em đào tẩu sang xe đạp thôi các Cụ ạ, cũng gần full set nikon hết rồi nhưng dạo mấy tháng gần đây toàn vứt tủ chống ẩm :( . Được cái em ở Nghi Tàm nên đầu tư 1 em khoảng 15 củ tập thể dục quanh hồ Tây cũng không là quá phí. Em đang lăn tăn mua XTC 770 (2012) nhưng hỏi chẳng thấy chỗ nào có hàng, lên VT thì giá cứa cổ quá, các cụ chơi xe thường mua xe ở đâu giá cả hợp lý và ko bị thay đồ vậy?
Tks các Cụ trước :x

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em đào tẩu sang xe đạp thôi các Cụ ạ, cũng gần full set nikon hết rồi nhưng dạo mấy tháng gần đây toàn vứt tủ chống ẩm :( . Được cái em ở Nghi Tàm nên đầu tư 1 em khoảng 15 củ tập thể dục quanh hồ Tây cũng không là quá phí. Em đang lăn tăn mua XTC 770 (2012) nhưng hỏi chẳng thấy chỗ nào có hàng, lên VT thì giá cứa cổ quá, các cụ chơi xe thường mua xe ở đâu giá cả hợp lý và ko bị thay đồ vậy?
Tks các Cụ trước :x
Theo em vào Nam Anh và Quang Anh trong OF Plaza nghiên cứu trước, sau đó ra cửa hàng xem xét thực tế, hỏi thêm tư vấn.

Sắp có 2 xe đạp chuẩn bị đấu giá từ thiện Pa Ủ, một con XTC 790 của cụ lang Chinh tặng, một em Trek của cụ Gago69 tặng, cụ căn đấu giá có khi lại mua được.

hdtanhtxz

Xe tải
đọc cảm nhận của cụ em thấy tự tin hơn rất nhiều ạ.