Em đang cần tư vấn

tran_dien1986

Xe máy
Chào các bác!
Em đang muốn đi học điện oto để sau này làm về điện và nội thất ô tô,nhưng em ko biết địa chỉ nào tin cậy,các bác trong diễn đàn OF chắc toàn cao thủ về môn này nên em mạo muội xin đc các bác cho ý kiến về địa chỉ tin cậy, thời gian và học phí.......Cảm ơn các bác nhiều.

viet_phat

Xe tăng
TN Kinhđô 93 Lò Đúc & Số 8 LêQuangĐạo,MỹĐình
Website
phutungoto.vn
Chào các bác!
Em đang muốn đi học điện oto để sau này làm về điện và nội thất ô tô,nhưng em ko biết địa chỉ nào tin cậy,các bác trong diễn đàn OF chắc toàn cao thủ về môn này nên em mạo muội xin đc các bác cho ý kiến về địa chỉ tin cậy, thời gian và học phí.......Cảm ơn các bác nhiều.
Cái môn này không trường lớp ở đâu dạy đâu bác ơi.Bây giờ chỉ có bác chịu khó xin làm thợ phụ ,học việc ở cửa hàng nội thất nào đó rồi tự học hỏi ,tìm tòi từ từ thôi ạ .
Chúc bác may mắn !

tran_dien1986

Xe máy
bác lên gu gồ sớt đầy
Em cũng sớt trên gu gờ nhiều rồi bác ah,nhưng em muốn nhờ anh em trên OF có nhiều kinh nghiệm thực tế hơn tư vấn bác ah.Em nghĩ học trong trường ko hay bằng đi thực tế,em muốn tìm thầy để bái sư bác ah,cảm ơn bác

tran_dien1986

Xe máy
Cái môn này không trường lớp ở đâu dạy đâu bác ơi.Bây giờ chỉ có bác chịu khó xin làm thợ phụ ,học việc ở cửa hàng nội thất nào đó rồi tự học hỏi ,tìm tòi từ từ thôi ạ .
Chúc bác may mắn !
Em có thấy địa chỉ của trường mà bác,nhưng phân vân ko biết chất lượng giảng dạy ra sao,ko biết sau khi ra trường rồi có chọc ngoáy đc ko bác ah,bác bán đồ chơi hả?bác có nhận đệ ko em theo với