Thảo luận Em đang điên muốn mua xe fadil của Vin phét các cụ cho em xin lời khuyên với ạ

chiko91

Xe hơi
mấy hôm nữa giá tụt quần về 400 củ lăn bánh thì nhích cụ ạ

7usd

Xe điện
Con 7 chỗ giờ có cụ nào bán ko? Rẻ nhất trừ hết các kiểu giờ bn tiền nhỉ?

Lại sale xe đạp vào hỏi tư vấn mua vin phét hả các cụ :D

Cụ chủ thả thính rồi tút con mịa hàng lươn. Nói chung đội Vinh Phát làm seeding chán lắm

Công nhận làm không có tâm cụ nhỉ, ít ra phải tìm cái nick nào nhiều nhiều km một tẹo, rồi vào trả lời như thật ...

Mr.Alo

Xe lăn
Là người Việt theo em là phải gom tiền mua ngay không cần lăn tăn , em nghèo gom không đủ thì phải chịu :D

Hoa Việt

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.dienlanhhoaviet.com
Cụ tha cho bọn Xe ĐẠP đi.
Hạng này em tránh, miễn tiếp \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Em thấy nó lố quá nên Ngứa mắt thôi mà. Ở Việt Nam mình đầy xưởng sản xuất ra rất nhiều sản phẩm tốt mà còn phải cạnh tranh về giá với hàng Tàu nhưng có mấy Cty nào gắn cái chữ tự tôn dân tộc đâu. Kinh tế thị trường mở nên cứ sản xuất ra hàng tốt chất lượng giá cả cạnh tranh là người tiêu dùng ủng hộ hết

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy nó lố quá nên Ngứa mắt thôi mà. Ở Việt Nam mình đầy xưởng sản xuất ra rất nhiều sản phẩm tốt mà còn phải cạnh tranh về giá với hàng Tàu nhưng có mấy Cty nào gắn cái chữ tự tôn dân tộc đâu. Kinh tế thị trường mở nên cứ sản xuất ra hàng tốt chất lượng giá cả cạnh tranh là người tiêu dùng ủng hộ hết
Cụ tìm giúp em link thông tin truyền thông, quảng cáo của xe VF có gắn với cụm từ "tự tôn dân tộc" với, để các cụ Vin-fan tâm phục khẩu phục :D

vịt, cún, thỏ bị xì lốp cả rồi hả thắng?
Cứ có ý phản biện là 3 sọc hả ? Bọn vin nô cứ thế này thì hỏi tại sao càng ngày càng nhiều người ghét
Cụ có thề ko nhận lương của Vin ko :))
đơn giản thôi mà, em chẳng có nhận lương nào của vin cả. nhưng bảo thề ư, vợ em em còn chưa bao giờ thề dám sống với cô ý suốt đời nữa là. Đàn ông sao mở mồm ra nói là phải thề thốt, thề nhiều tư cách rẻ rúm lắm cụ. Mặc định các cụ ai nói quan điểm - ở đây rõ ràng e nhận định theo quan điểm về người tiêu dùng về thị trường Việt, nó quá lợi cho người tiêu dùng đấy chứ. Không mua có ai ép cụ mua đâu?? càng nhiều cạnh tranh càng lợi mà, càng có nhiều thằng dám đứng ra làm người đi sau càng có nhiều bài học mà. Tại sao cứ quan điểm khác thì các cụ chửi là vin nô hay nhận lương của Vin. Vậy các cụ có khác cái đám đó. Lý lẽ đem ra để tranh biện ko phải để bảo người khác là thứ này thứ nọ
Em thấy cụ lập nick mới rồi dành 90% nội dung để cổ vũ cho các sản phẩm của Vin :D
Trẻ ranh ngoài kia chúng nó đang cười vào mũi rằng "tưởng mấy thằng ofer thế nào, thì ra toàn lũ rảnh háng chia phe chửi nhau vì cái đâu đâu", em bực hết cả cửa mình các cụ ạ :))

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
vịt, cún, thỏ bị xì lốp cả rồi hả thắng?

Trẻ ranh ngoài kia chúng nó đang cười vào mũi rằng "tưởng mấy thằng ofer thế nào, thì ra toàn lũ rảnh háng chia phe chửi nhau vì cái đâu đâu", em bực hết cả cửa mình các cụ ạ :))
Làng này chuyên về xe.
Quay cmn về với xe đi bờ dồ.
Bờ dồ thích tổ lái ah ???
Ra đời hẵng lái !!!
Hỏi tuổi TÔM ah ???

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tìm giúp em link thông tin truyền thông, quảng cáo của xe VF có gắn với cụm từ "tự tôn dân tộc" với, để các cụ Vin-fan tâm phục khẩu phục :D
Cứ nhìn vào cái 4R này.
Mở mắt to ra.
Xem những gì không có lợi cho Vô va đã đi đâu về đâu ???
Vãi :)) :)) :))

Làng này chuyên về xe.
Quay cmn về với xe đi bờ dồ.
Bờ dồ thích tổ lái ah ???
Ra đời hẵng lái !!!
Hỏi tuổi TÔM ah ???
Bị anh điểm trúng huyệt giật nẩy cmn mình hả thắng :))

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Ối cụ cun01 từ lúc nào để ý đến lý lịch khi chơi OF thế, xét về lý lịch thì trường hợp bị Min, Mod khóa các thể loại nick của cụ mới ngại bị miễn tiếp ấy chứ :D

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Cứ nhìn vào cái 4R này.
Mở mắt to ra.
Xem những gì không có lợi cho Vô va đã đi đâu về đâu ???
Vãi :)) :)) :))
Cụ hỏi trừu tượng thế em chịu, ngược lại câu hỏi của em rất cụ thể, cụ không giúp được thì để cụ kia trả lời :D

Hitchhiker

[Tịch thu bằng lái]
Đề nghị con người Việt Nam này nói thêm về giá cả của hàng nội địa bên Hàn, bên Tàu.
Hay quá, cụ tiếp thêm thông tin về chuỗi cung ứng phụ tùng, chính sách bảo hộ hàng nội địa bằng thuế quan của Hàn, của TQ cho mọi người tham khảo luôn nhé

Chỉnh sửa cuối:
vnô đuối lý lại quay sang công kích cá nhân. Hèn vãi
Đc làm vin nô đã tốt, del mẹ mấy cái thằng thất nghiệp rảnh háng, cứ gán ghép nhau hết vin nô đến anti vin rồi gõ gõ phím chửi nhau như đúng rồi, ra vẻ ta đây có việc để làm, thật ra lại cùng một hội vài ba thằng ngồi trà đá ghếch chân :))

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hỏi trừu tượng thế em chịu, ngược lại câu hỏi của em rất cụ thể, cụ không giúp được thì để cụ kia trả lời :D
Cụ xem là Trừu tượng thì nó là Trừu tượng mà thôi.
Cái TRỰC QUAN SINH ĐỘNG nó là hay lắm.
Xưa ở trường đại học các thầy ở bộ môn Mác-Lê giảng về cái này suốt mà.
Vật chất Quyết định Ý thức
:)) :)) :))

XPQ

Xe lăn
Đám Vin nô hồi trước khi chưa bị hớ hàng thì đảnh đót ra vẻ sạch sẽ lịch sự lắm. Giờ thì quay ra trò khiêu khích cá nhân bần bựa đến thế này rồi ư?