Thảo luận Em đang định lấy Hillux

VIKO L

Xe điện
Cảm ơn cụ! Thành thật mà nói em đánh giá rất cao Triton đời cũ, em chạy 6 năm trời, 15 vạn. Phải nó là quá tuyệt, tiết kiệm, hộp số 4 cấp nhưng mượt và tải tốt. Hôm trước có người gạ em bán nhiều quá, trong phút giây bồng bột em tiễn nó đi, mà lòng vẫn luyến tiếc. Triton đời mới thì ko có gì để chê, nhưnh chỉ là em muốn tìm cảm giác mới lạ. Hai con Hilux và Dmax nổi tiếng trâu bò húc, nên em muốn trải nghiệm. Nhưng Dmax 3.0 thì hết xe, 1.9 thì nói thật em ko tin xe chấm nhỏ mà khoẻ. Sáng nay sang bên Việt Hải xem xe, thì bị lừa .... ko có bản 4x4 AT. Xe số sàn em ko đi được. Em giờ đang nghĩ đến con Ranger 2.2 XLT- AT, ko biết em nó tầm bao nhiêu. Nhưng về cơ bản, em vẫn tin tưởng xe nhật hơn, về độ bền bỉ và tiết kiệm, gái ngoan...
Em cũng đg phân vân giữa Triton và Hilux bản cao nhất. Thích Triton hơn Hilux nhưng ngại mỗi phụ tùng đắt đỏ hơn Hilux, cụ đi rồi cho em chút lời khuyên!

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Em cũng nghĩ như cụ , em chưa mua BT 50 nhưng đã đi thử của anh bạn , nói chung không thấy thích BT 50 ,
:)) nhắc đến BT50 lại nhớ đến cụ Thông cùng chiếc BT50 kiện tụng ầm ĩ năm nào.Đang đi thì gãy tay biên