em đang tính mua cái 2B các cụ giúp em!!!

lexus_bk

Xe điện
chả là lâu lắm rồi em không để ý tình hình thị trường, em đang có con Dream VN chạy đang tốt lắm nhưng không có cốp để áo mưa nên em cần 1 con xe ga (đi không bị ì như nouvo cũ), cốp để đồ rộng. các cụ tư vấn giúp em.
Và ngoài ra xe nào bị đại lý nâng giá so với niêm yết em không mua ạ, em rất ghét kiểu này :21:.( không có thì mua xe khác thiếu gì các cụ nhỉ )
Các cụ xem con nào đi được giúp em cái (k)...
thank các cụ!

rgvmen

Xe container
Suzuki Hayate 125cc vô đối với yêu cầu của cụ (b)

BigC

Xe tăng
cụ không muốn bị nâng giá thì không thể khuyên cụ mua Lead được rồi, vậy cụ mua SH đi, cốp không rộng lắm nhưng cũng để được mũ bảo hiểm, áo mưa thì cho vào cốp đằng trước, xe này bán đúng giá, thậm chí còn mặc cả được nữa ạ. chúc cụ chóng có xe mới. (b)

rgvmen

Xe container
cụ không muốn bị nâng giá thì không thể khuyên cụ mua Lead được rồi, vậy cụ mua SH đi, cốp không rộng lắm nhưng cũng để được mũ bảo hiểm, áo mưa thì cho vào cốp đằng trước, xe này bán đúng giá, thậm chí còn mặc cả được nữa ạ. chúc cụ chóng có xe mới. (b)
Cụ hài quá, bác ấy đang đi zim VN mà cụ tư vấn lên hẳn SH thì chả phải là spam hay sao :21:

VX_180

Xe buýt
bác đi Lead là được rui bác ơi.vừ phải,chấp nhận được.cốp thoải mái !!!!!!!!!!!!bác kết đi.(b)(b)(b)

lexus_bk

Xe điện
hix, cảm tất cả các cụ, em không khoái SH lắm, em để dành đổi 4B đẹp hơn thôi chứ 2B chỉ để đi lại thôi em không cần đẹp ạ :21:.
Em thấy Hayate nhìn củng đẹp, mà lại rẻ không biết có bị nâng giá không? mai mà rỗi em đến thử xem có ngon không! :^)

Okane

Xe container
Suzuki SkyDrive cũng tương tự. Hạp luôn:21:
Xe này có cốp rộng lắm, để vừa đúng cái ví của e :21:

Giá 27.5 chai bao giấy tờ, k nâng giá j cả, e vừa múc xong, chạy hơi tốn xăng, chắc ngang ngửa @ của e :^)

otoIT

Xe tải
Nhà cháu chả biết gì nhưng thấy Hunđa SCR cốp rộng lắm ạ! Đựng được 5-6 cái mũ bảo hiểm cơ, cháu cũng ko biết nó có khỏe như cụ mong muốn không :69:

BigC

Xe tăng
Cụ hài quá, bác ấy đang đi zim VN mà cụ tư vấn lên hẳn SH thì chả phải là spam hay sao :21:
Em không spam, tại em không biết bác ấy muốn mua xe VN ạ. vào diễn đàn là để trao đối thông tin nên em không dám spam đâu (b)
hix, cảm tất cả các cụ, em không khoái SH lắm, em để dành đổi 4B đẹp hơn thôi chứ 2B chỉ để đi lại thôi em không cần đẹp ạ :21:.
Khổ, em không hiểu ý bác nên nói năng lung tung, bác thông cảm.

bachxalach

Xe máy
mấy loại kia cốp sao rộng bằng shark đc. nếu cụ cao to thì múc shark là hợp lý cụ ợ

rgvmen

Xe container
Em phân tích cho cụ về con Hayate nhé:
- Cốp rộng, bình xăng to 4,7 lit
- Máy 125cc bốc hơn Nouvo thường và Aiblade nhiều (hơn hẳn phân khối mà lị)
- Bán đúng giá niêm yết : ở Tây Sơn bán đúng giá, Bà Triệu đắt hơn 2-300, các chỗ khác em k biết.
- Thương hiệu Su là thương hiệu tốt, yên tâm.
Còn cá nhân em với các dòng SYM là say no với hàng nhái, hàng tàu, hàng đài, mà giá shark cũng đang bị đẩy chênh lên đấy :69: về chuyện này em k dám nói nhiều vì sợ gây tranh cãi còn bác nào đi xe xịn rồi đến lúc cưỡi lên con xe nhái sẽ biết ngay, khác hẳn về hình thức, vận hành, độ bền đấy :69: chúc bác chủ thớt mua được xe sớm để khao a e nhé (b) À mà ngoài ra con Nouvo 135cc cũng được, nghe đâu mua người quen trong nhà máy còn được giảm chút ít, xe này hình thức sáng láng phù hợp với các anh chị trẻ trung, nhiều đồ chơi bóng bẩy, cơ mà em k thích cái dòng phân khối lơ lửng 135cc, xăng ăn nhiều hơn Hayate một chút và dáng ngồi hơi bị gù :69: