[CCCĐ] Em đi công tắc Bắc Triều Tiên các cụ ợ

kekeke2011

Đi bộ
Nhớ ngày xửa ngày xưa, tụi Đài liều mạng vào làm ăn ở xứ Vịt thời sơ khai KTTT, kiếm được rất nhiều và nhiều.
Chắc nhờ kụ Benghe làm đầu mối cho dân xứ Vịt nhà miềng sang bên đó mần ăn. Kiểu chi thì dân xứ Vịt vẫn đường ưu ái hơn so với Nam Hàn hỉ!

Thiên thời địa lợi do dân làm ăn xứ Vịt đó các kụ ơi!
Cụ nói chí phải. Dưng mà đợi cha con anh Kim "mở cửa" thì lâu lắm. Em dự là sau khi Kim bố đi thì có thể có biến cố. Chứ đợi Kim con nắm quyền chắc chắn rồi thì ... có khi cụ di chúc lại cho cháu nội cụ câu vừa rồi thì kịp thời cơ.

vnr_82

Xe điện
Hay thật, những thông tin về BTT luôn nóng. Ghét cái chế độ Con vua rồi lại làm vua. ( Ở mình cũng chưa đến mức đó)

BMWSERIES7

Xe đạp
8-x8-x8-x8-x8-x

Panda

Xe tải
Cụ chủ thớt ơi cho em hỏi một tý. Em muốn sang BTT lấy vợ có được không ạ?

QuanCong

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ôi a BTT...ko hiểu trong nước họ giáo dục kiểu gì nhỉ..."Căm thù mỹ, cam thù Hàn Quốc tận xương tủy"...Trong khi, trên phóng sự em xem, nhìn hình ảnh người dân NAm hàn khóc như mưa khi thấy dân BẮc hàn khổ cực...Em mới thấy một điều, càng giàu có, văn minh, con người ta càng có lòng vị tha và trắc ẩn...
Có nhiều cụ trầm trồ, thán phục BTT về đường xá, cơ sỏ hạ tầng...Xin thưa với các cụ rằng, toàn bộ tiền của, họ đem xây dựng, đầu tư vào những thứ vô bổ, hào nhoáng nhưng rỗng tuyếch đấy...Các cụ xem có thấy hình ảnh Tần Thủy Hoàng ngày xưa hiện hữu k???Tần Thủy Hoàng ngày xưa chết đi, còn để lại cho hậu thế Vạn lý trường thành, bác KNT chết, liệu để lại gì cho nhân dân BTT....Tại sao có những người BTT, sẵn sàng trốn đi, mặc dù biết gia đình, vợ con, bố mẹ... ở lại sẽ bị liên lụy, thậm chí bị thủ tiêu....thì biết cuộc sống của người dân BTT nó như thế nào...Thank cụ chủ thớt nhiều nhiều về loạt ảnh HOT này...
Vote cho cụ vì em rất đồng ý với cụ về quan điểm này!

bocume

Xe tăng
Website
yogabau.vn
Em fọt lại video này mời các cụ ghé xem, em đã fọt ở page 54 nhưng vì chỉ có Link nên nghía không tiện. Em đã sửa và fọt lại nếu có cụ nào chưa xem thì xin mời!
TK 21 còn nhiều thú vị và bâng khuâng lém !
[video=youtube;Ifpo6McYzEc]http://www.youtube.com/watch?v=Ifpo6McYzEc[/video]
Kụ ơi em có thấy phụ đề tiếng Việt đâu???

Thomas Müller

Xe máy
Bác bấm play, trên thanh công cụ của Youtube góc phải (bên dưới) có chữ CC, nhấn vào đó là có phụ đề đấy ạ. (cạnh chữ 360p ấy)

bocume

Xe tăng
Website
yogabau.vn

dungds

Xe đạp
Những hình ảnh về TT như thế này hiếm lắm. Thanks bác share.

Anh Kim lại vừa sang khựa, chắc về nước thế nào cũng có vụ gì làm nóng bán đảo Triều Tiên lên !

Car_Passion

Xe buýt
Website
www.SdtWorld.vn
Cái bọn cầm quyền nó làm dân nó ra như thế, khi đất nước này được giải phóng thì bọn cha con thằng lợn chạy đi đâu các cụ nhỉ, chắc dân nó sẽ cho thành heo quay hết.

Haizz !!!! Khổ thân Triều Tiên, một dân tộc bị đày đọa (bị làm con tin)

May cho xứ việt ta, nhanh chân, thoát.