[Funland] Em đi Đà Nẵng

tui102

Xe tăng
đoạn này là bên Sơn trà nhỉ?trc cửa dãy nhà hàng Bé mặn:D
Chuẩn rồi ạ. Em đoán đi tầm 500m về phía nam nữa thì đến Bé Mặn
Mà giữa trưa nắng cũng ít người tắm là đúng. Chứ chiều lại thì quán nhậu đông đúc mà

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Em hỏi kinh nghiệm các cụ tý, đi hội an thì nên đi tour vài tiếng, từ 4h đến 8h về lại Đà nẵng hay ở lại 1 đêm ở hội an chơi.
Theo e thì cứ ở ĐN chơi tới 4h chiều bắt xe vào HA,đi dạo ăn chơi tới tầm 9h gọi xe về lại ĐN vui hơn
Nhà em lại thường ngủ lại hội an 1 đêm :) chơi phố đi bộ đến tầm 10h là tan, về ks nghỉ, các ks ở Hội An có xu hướng cổ điển, đẹp tạo cảm giác nhẹ nhàng, trợ hứng ;)) và giúp tránh cái cảm giác xô bồ tấp nập của thành phố :) cơ mà quan điểm cá nhân :D cụ nào thích vui vẻ sập sình thì lướt về ĐN luôn cũng tiện chỉ tầm 40-50’ chạy xe về vẫn có chỗ chơi đêm :))

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Chuẩn rồi ạ. Em đoán đi tầm 500m về phía nam nữa thì đến Bé Mặn
Mà giữa trưa nắng cũng ít người tắm là đúng. Chứ chiều lại thì quán nhậu đông đúc mà
Sáng 9h mà cụ :D hôm đấy cũng k nắng lắm, giờ đấy năm trước em toàn ra biển ngắm gái Nga thả ngực phơi nắng =)) năm nay thì chỉ có cát và sóng thôi

vimaru_gawa

Xe tăng
Sáng 9h mà cụ :D hôm đấy cũng k nắng lắm, giờ đấy năm trước em toàn ra biển ngắm gái Nga thả ngực phơi nắng =)) năm nay thì chỉ có cát và sóng thôi
Với lại e nghĩ bãi phía đó ít ng tắm,dân địa phương thì hay tắm chứ dân du lịch k tắm ở đó do buổi sáng là bến cá,gần chỗ neo đậu thuyền hôi cá lắm

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Với lại e nghĩ bãi phía đó ít ng tắm,dân địa phương thì hay tắm chứ dân du lịch k tắm ở đó do buổi sáng là bến cá,gần chỗ neo đậu thuyền hôi cá lắm
Cụ nhìn ảnh em chụp rõ mà :D hướng chụp về phía Mỹ Khê đó cụ :D lác đác người :D nhưng thôi mình dừng ở đây đi ha :D

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Ông Tuấn, cựu phó chủ tịch Đà Nẵng đi lên từ GĐ sở XD và trước đó còn là viện trưởng Viện Quy hoạch Đà Nẵng nên không thể nói là không có chuyên môn, không biết. Trái lại, hiểu biết của ổng không "cứng" thì không biết ai mới cứng.

Thế là tại cái cơ chế, không thể làm được!
Vâng ,với cái tư duy xưa rày ở trong hẻm trong hốc , giờ ra mặt đường sướng quá còn gì nên mới có cái loại đường 3m75 ( đã bỏ ) 5m5 , các con giời đang ở đường 5m5 như em đang khóc như ri vì éo có chỗ đậu xe , đậu 2 hàng thì hết lối đi , đậu một hàng thì không đủ chỗ mà đem gửi cũng không có chỗ nào gần mà gửi .

• Vodka
Reactions: UFA

Fim

Xe điện
Vâng ,với cái tư duy xưa rày ở trong hẻm trong hốc , giờ ra mặt đường sướng quá còn gì nên mới có cái loại đường 3m75 ( đã bỏ ) 5m5 , các con giời đang ở đường 5m5 như em đang khóc như ri vì éo có chỗ đậu xe , đậu 2 hàng thì hết lối đi , đậu một hàng thì không đủ chỗ mà đem gửi cũng không có chỗ nào gần mà gửi .
cụ giống em, đường 5m5 :D
Cơ mà chỗ em vắng nên tính ra ở thỏa mái hơn.
Đường 7.5 với 10.5 xe cộ đông đúc hơn nên thành ra đối với em lại nguy hiểm cho F1

UFA

Xe điện
Hình như giờ quy hoạch đường 5m5 cũng bỏ rồi hay sao ý cụ ah

vimaru_gawa

Xe tăng
Cụ nhìn ảnh em chụp rõ mà :D hướng chụp về phía Mỹ Khê đó cụ :D lác đác người :D nhưng thôi mình dừng ở đây đi ha :D
Cụ chụp thì chụp biển chiều xem ntn?
Dân ta có mấy ai tắm sáng tầm 9-10h như ảnh cụ chụp k?

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Cụ chụp thì chụp biển chiều xem ntn?
Dân ta có mấy ai tắm sáng tầm 9-10h như ảnh cụ chụp k?
Em đi về rồi cụ ạ :D chiều chắc chắn đông hơn :) em đang nói là buổi sáng các năm trước tầm đó du khách nước ngoài ra tắm rất nhộn nhịp :D còn buổi chiều người trong tp ra tắm đông thì em biết rồi