[CCCĐ] Em đi miền Trung đây ạ!

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
E đi Đà nẵng lần nào cũng dính tốc độ ở hà tĩnh, lần đầu ko mất tiền còn các lần sau đều ra đi 1 tờ xanh cho nhanh
Hà Tĩnh bắn tốc độ ngay phần cầu Bến Thuỷ địa phận Hà Tĩnh luôn :D
HT cũng là tỉnh có nhiều trạm CSGT lưu động nhất trên QL1

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
C7
Cụ chụp ảnh này lúc nào vậy? Tầm này mà cụ vẫn đi đc ạ?
em đi công vụ thì không sao ạ :D
QB vẫn “yên” mà cụ
Dọc QL1, giờ vào tỉnh/thành phố nào cũng phải dừng xe, khai báo y tế, một số yêu cầu xét nghiệm luôn

j23

Xe container
Hôm em đi đúng 30/4 nhiều chốt bắt nóng lắm nhưng không bị phát nào. Em lo đoạn cầu Gianh lúc vào tắc đường bị che biển không thấy thôi.
Khả năng cực cao là thoát rồi cụ ah, Team HÀ Tĩnh Quảng Bình là gửi giấy rất nhanh, chỉ sau 1-2 tuần là tới nơi rồi :D
Đoạn cầu Gianh thì dày đặc camera, nhưng cụ tận 2 tháng rồi thì chắc là đã may mắn thoát!

Khả năng cực cao là thoát rồi cụ ah, Team HÀ Tĩnh Quảng Bình là gửi giấy rất nhanh, chỉ sau 1-2 tuần là tới nơi rồi :D
Đoạn cầu Gianh thì dày đặc camera, nhưng cụ tận 2 tháng rồi thì chắc là đã may mắn thoát!
Em cũng mong là như vậy. Đúng là đi đường xa và lạ không có Vietmap bất tiện thật. Hôm đấy em đi thì đường cũng đông nên đi cũng từ tốn. Nhiều chốt bắn dọc đường nhưng không bị phát nào. Bị mỗi phát ngậm ống đoạn trong tp Hà Tĩnh nhưng em không bia rượu nên không sao.

j23

Xe container
Em cũng mong là như vậy. Đúng là đi đường xa và lạ không có Vietmap bất tiện thật. Hôm đấy em đi thì đường cũng đông nên đi cũng từ tốn. Nhiều chốt bắn dọc đường nhưng không bị phát nào. Bị mỗi phát ngậm ống đoạn trong tp Hà Tĩnh nhưng em không bia rượu nên không sao.
Em chạy VietMap update thường xuyên luôn mà nhiều đoạn cắm biển vẫn ko được chỉ dẫn, nói chung là đạt 90% là tốt rồi :)
Còn camera thì nhiều vô kể, mọc lên như nấm, nhưng chính thế lại tốt, ngăn chặn được nhiều xe chạy láo, từ 3 năm nay em thấy đám xe khách và xe công quyền biển xanh biển đỏ chạy từ tốn hẳn, giảm thiểu mất ATGT rất nhiều!

Citroen76

Xe hơi
Ủn cho cụ chuyến đi tuyệt quá

Lush

Xe buýt
E đi Đà nẵng lần nào cũng dính tốc độ ở hà tĩnh, lần đầu ko mất tiền còn các lần sau đều ra đi 1 tờ xanh cho nhanh
Hôm em bị tóm( em nhớ chính xác thì đâu đó giữa Hà Tĩnh với Đồng Hới). thấy mấy cụ bị tóm trước đó, (toàn biển HN :)) )đứng cãi nhau với mấy cụ áo vàng. Tự nhiên 1 cụ vẫy em đi riêng ra 1 chỗ. em hiểu ý rút luôn tờ xanh ra rồi nói: thế này đủ chưa Sếp?. Bác áo vàng gật gật, thế là xong!

Biển lặng quá cụ nhỉ. Hôm tắm ở đây Sóng to kinh. em xuống 10p rồi lại lên vì sóng to và lạnh quá.

dịch dã chúc bác có chuyến đi an toàn
Hôm em đi chưa có dịch. ĐÚng hôm về đến nhà thì ĐN dính mấy ca

Từ hôm đi ĐN về đến giờ cũng 2 tháng rồi. CHắc em cũng yên tâm thôi cụ nhỉ.

Em chạy VietMap update thường xuyên luôn mà nhiều đoạn cắm biển vẫn ko được chỉ dẫn, nói chung là đạt 90% là tốt rồi :)
Còn camera thì nhiều vô kể, mọc lên như nấm, nhưng chính thế lại tốt, ngăn chặn được nhiều xe chạy láo, từ 3 năm nay em thấy đám xe khách và xe công quyền biển xanh biển đỏ chạy từ tốn hẳn, giảm thiểu mất ATGT rất nhiều!
EM thấy xe khách và xe biển xanh chạy vẫn bố láo, không có j thay đổi cả

Ủn cho cụ chuyến đi tuyệt quá
Thank Cụ!