Em đi Spa ở Fusion Maia

bes

Xe lăn
Nhìn resort này em nhớ đến phong cách của bọn the Nam Hải quá, híc, đẹp quá đẹp quá.
Hôm nay em vừa đi Ana ở NB về, cũng thấy thường thường không đẹp như bác Bes chụp ảnh hôm trước :P
Ảnh hôm trước chụp bên phòng Deluxe đấy ạ, 170$/night
Chụp bên phòng em ở thì xấu hơn, em sang nhờ phòng mụ N68 show cho nó oách :P

Tienthinh

Xe tăng
E chỉ nói một câu ôi tuyệt vời..

bes

Xe lăn
Đẹp quá kụ bes ạ! Tự nhiên lại mơ được làm... con của kụ :)) - để được đi chơi những chỗ dư lày
ôi dồi ôi, ạ mợ mất thôi.Mợ mơ làm cái gì lơn lớn chứ bọn trẻ con em ...ôm chúng nó suốt :))

coanhvaem

Xe hơi
Nhìn ảnh em cũng thèm và muốn đi.
Đẹp quá.
Nhưng em không có đủ tiền để chi cho những chuyến đi nghỉ ngắn ngày cho cả gia đình như của bác nhất là bét.
Em ước ao bây giờ có nhiều tiền để....được như bác

ôi dồi ôi, ạ mợ mất thôi.Mợ mơ làm cái gì lơn lớn chứ bọn trẻ con em ...ôm chúng nó suốt :))
Ừ, nghĩ ra thấy mình mơ... dại quá! Con kụ thì kụ còn làm được đủ thứ khác nữa ấy chứ nhỉ (kiểu: ngoan thì bố tắm cho, hư thì bố tét mông...). Thôi, cho e xít tốp nghĩ lại đã

bes

Xe lăn
Ừ, nghĩ ra thấy mình mơ... dại quá! Con kụ thì kụ còn làm được đủ thứ khác nữa ấy chứ nhỉ (kiểu: ngoan thì bố tắm cho, hư thì bố tét mông...). Thôi, cho e xít tốp nghĩ lại đã
Hì hì, em tế nhị không nói ra chứ nghĩ từ trong đầu rồi.
Lệnh bắt đầu chạy từ chiều rồi, không sì tốp được đâu :))

oto4rent389

Xe buýt
Website
www.xetulai.com
ở Fusion Maia, spa được nâng lên thành nghệ thuật, mỗi ngày mỗi mùi hương, mỗi ngày mỗi vị nước uống, mỗi ngày mỗi loại nhạc khác nhau.
Vì toàn bộ phía trong No Camera, cộng với việc chụp ngừoi khác trong những bộ đồ nhạy cảm không hay chút nào.
Nhân viên ở đây rất ngoan, nhiệt tình, mến khách. Phòng spa trang bị thiết bị rất tốt, sạch sẽ, đẹp đẽ.
Em đã từng đi spa tại những resort, hotel khác như : Sunspa khu mới 5*, Princess De Annam, Nirvana Resort and Spa, Sheraton Hotel and Spa ... thì quả thật chưa chỗ nào vượt được Fusion Maia, kể cả Nirvana là nơi tiên phong đưa spa lên tầm nghệ thuật và làm điểm nhấn mạnh của resort. Hiện nay FM có 1 số nhân viên massage là cựu nhân viên Nirvana, được đào tạo bài bản và trình độ rất good.
Vợ chồng em hoàn toàn hài lòng.
Nhất anh bes rồi đấy , bảo sao thị trường cứ linh xình, ai cũng đi nghỉ như anh thì chứng còn lâu mới lên đỉnh anh nhỉ

bes

Xe lăn
Nhất anh bes rồi đấy , bảo sao thị trường cứ linh xình, ai cũng đi nghỉ như anh thì chứng còn lâu mới lên đỉnh anh nhỉ
Hầy, mình không đi thì chứng trường nó cũng cướp mất của mình thôi mà, chi bằng tiêu béng cho ...đỡ mất :))

4x4

Xe tăng
Hầy, mình không đi thì chứng trường nó cũng cướp mất của mình thôi mà, chi bằng tiêu béng cho ...đỡ mất :))
Đua sao đc với mok, ngân sách nghỉ dưỡng cỡ 500 củ/ năm cơ mà. :P
@mok deal đc vụ FM giá tốt thì pm cho e theo với nhá! :D

bes

Xe lăn
Đang chờ bạn kia confirm, em đặt 2 phòng dịp Tết âm rồi, nếu FM khó thì chuyển sang The Namhai.
Liều 1 phen xem sao :))

sleepdriver

Xe buýt
Khu này của Việt Nam nhưng đầu tư tương đối có style, chắc cũng do bọn quản lý Italia một phần. Ấn tượng nhất là steak của bọn này làm ngon, chất. Nhớ lại vẫn thèm. Bể bơi trong khuôn viên kín đáo, hi hi, tắm tiên thoải mái ... Nhưng chắc giá sẽ down do khu bọn Tầu làm ngay bên cạnh cao quá, mất hết cả privacy. Chất lượng Spa em thấy bình thường, không đặc sắc vì dù sao vẫn coi như là free kiểu bonus (chị em đi làm móng vuốt thì bảo thích). Không gian chơi cho bọn nhóc thì thiếu, quá bé so với tương quan cả khu.
Nam Hải đi người lớn thì ok đấy bác bes ạ nhưng với bọn nhóc thì buồn, khu chơi xa tít khu ở. Với lại decor nó tạo cảm giác hơi âm u ... toàn mành với trướng ... Nhưng đẳng cấp thì khác hẳn. Hệ nghe nhìn cũng ngon lắm.

Em show quả steak của FM

Uploaded with ImageShack.us

Tổng quan bác chụp rồi, em thêm vài chi tiết em thích. Toàn thích cái vớ vẩn

Ảnh em cũng chụp kỹ lắm rồi, mai này xây cái nhà ở quê về tắm tiên cho thích

Chỉnh sửa cuối:

Kho

Xe điện

bes

Xe lăn
Khu này của Việt Nam nhưng đầu tư tương đối có style, chắc cũng do bọn quản lý Italia một phần. Ấn tượng nhất là steak của bọn này làm ngon, chất. Nhớ lại vẫn thèm. Bể bơi trong khuôn viên kín đáo, hi hi, tắm tiên thoải mái ... Nhưng chắc giá sẽ down do khu bọn Tầu làm ngay bên cạnh cao quá, mất hết cả privacy. Chất lượng Spa em thấy bình thường, không đặc sắc vì dù sao vẫn coi như là free kiểu bonus (chị em đi làm móng vuốt thì bảo thích). Không gian chơi cho bọn nhóc thì thiếu, quá bé so với tương quan cả khu.
Nam Hải đi người lớn thì ok đấy bác bes ạ nhưng với bọn nhóc thì buồn, khu chơi xa tít khu ở. Với lại decor nó tạo cảm giác hơi âm u ... toàn mành với trướng ... Nhưng đẳng cấp thì khác hẳn. Hệ nghe nhìn cũng ngon lắm.

Em show quả steak của FM

Tổng quan bác chụp rồi, em thêm vài chi tiết em thích. Toàn thích cái vớ vẩn

Ảnh em cũng chụp kỹ lắm rồi, mai này xây cái nhà ở quê về tắm tiên cho thích
Ối, nhìn miếng thịt bò ngon quá. Không hểu sao em không hợp style nấu nướng ở nhà hàng FM trong khi vợ em rất thích.
Đồ ăn rất tinh, bát đĩa rất đẹp, phục vụ rất tốt. Trong số nhà hàng đã từng đi qua, em thích nhất bọn Sheraton Hotel.
Vụ spa thì phụ thuộc nhiều ở nhân viên ạ, bác gặp đưá good thì sẽ thấy happy, gặp đứa lởm thì bực bội.
Kid room em chưa mò vào nhưng thấy 2 chú nhân viên lễ mễ vác PS2, tay games, vô lăng đua xe phục vụ là em thấy vui rồi, mải ăn quá nên chưa thò mặt xuống xem nó ntn.
Tết này lạnh không bơi được, chắc có nhiều time lọ mọ nhà hàng, khu vui chơi giải trí :)

Maybach Tàu

Xe container
Đi cáp treo Bà Nà đúng là phê nhất cả nước:), hưởng thụ quá cụ Bes ơi:))

bes

Xe lăn
Đi cáp treo Bà Nà đúng là phê nhất cả nước:), hưởng thụ quá cụ Bes ơi:))
Cụ bị mất điện lần nào chưa, em bị chừng 20s ngay gần đích còn thấy sợ. Đúng đoạn cáp 1 đang cao khoảng 1000m mà dừng thì có khi tè ra cabin mất :((

BMW2B

Xe tải
Èo, 500 củ thì ít người đua được rùi:D