Em định mua chung cư cắt lỗ ở Time City.

tanpnt

Xe đạp
các cụ mua bên time làm gì trong khi cái Imperia ngay đối diện đấy giá đang tốt, thiết kế lại còn đẹp hơn, tiện ích ko kém luôn. ở đây sang vừa thoải mái vừa đẹp muốn sang time đi bộ 3 bước tới rồi :P

tanpnt

Xe đạp
Em đang cần căn 3pn, từ tầng 7 trở lên hướng tây, tây bắc, tây nam hoặc đông bắc. Diện tích dưới 100m2 thôi ạ vì xiền k nhiều. Bác nó có alo em nhé.
mua imperia sky garden ko cụ ơi, căn 3pn 87m tầm 3,4-3,5 tỷ, căn 99m giá 3,7-3,9 tỷ, bạt ngàn tiện ích, căn hộ thiết kế đẹp và cao cấp luôn, ko kém cạnh bất cứ ông nào khu này :P

Justforfuntoo

Xe container
các cụ mua bên time làm gì trong khi cái Imperia ngay đối diện đấy giá đang tốt, thiết kế lại còn đẹp hơn, tiện ích ko kém luôn. ở đây sang vừa thoải mái vừa đẹp muốn sang time đi bộ 3 bước tới rồi :P
Hố chôn tập thể ngày xưa
Cđt còn đào trộm hài cốt đi chôn vội vã ở nơi khác và bị lật tẩy
Có impe ở nguyễn huy tưởng xd lởm, cư dân đấu tranh với cdt ròng rã cả năm
Đi bộ sang times hưởng ké tiện ích à, dân times họ khinh cho ;))

tanpnt

Xe đạp
Hố chôn tập thể ngày xưa
thứ nhất vụ hài cốt : mọi chuyện đã xử lý xong, chủ đầu tư đã làm lễ đàng hoàng lại hết, và e đố cụ dám khẳng định bên tim ko phải hố chôn tập thể đấy :), dọc cái minh khai ngày xưa gần đê sông hồng nên là khu tập trung, dính nạn đói năm 45 với chiến tranh thì tránh sao đc.
thứ 2 là: nếu cụ đang ở bên imperia nguyễn huy tưởng rồi thì e ko có lý do gì nói, nhưng cụ ko ở đấy thì phải sang đấy mà xem họ xây dựng ra sao, dân đấu tranh hầu hết do vấn đề quản lý mà :D
thứ 3 là: bên imperia này chả thiếu cái gì để phải sang hưởng ké time cả :V, họ sang có chăng là do phong trào vì time nó nổi tiếng hơn thôi.
ý kiến của e là thế, chứ e ko tâng bốc bên nào cũng chả dìm bên nào, e là sale thật nhưng e cũng phải nói thật, chứ nói điêu khách chửi chết :P

Justforfuntoo

Xe container
thứ nhất vụ hài cốt : mọi chuyện đã xử lý xong, chủ đầu tư đã làm lễ đàng hoàng lại hết, và e đố cụ dám khẳng định bên tim ko phải hố chôn tập thể đấy :), dọc cái minh khai ngày xưa gần đê sông hồng nên là khu tập trung, dính nạn đói năm 45 với chiến tranh thì tránh sao đc.
thứ 2 là: nếu cụ đang ở bên imperia nguyễn huy tưởng rồi thì e ko có lý do gì nói, nhưng cụ ko ở đấy thì phải sang đấy mà xem họ xây dựng ra sao, dân đấu tranh hầu hết do vấn đề quản lý mà :D
thứ 3 là: bên imperia này chả thiếu cái gì để phải sang hưởng ké time cả :V, họ sang có chăng là do phong trào vì time nó nổi tiếng hơn thôi.
ý kiến của e là thế, chứ e ko tâng bốc bên nào cũng chả dìm bên nào, e là sale thật nhưng e cũng phải nói thật, chứ nói điêu khách chửi chết :P
Không dìm mà so sánh giá tốt hơn, tk đẹp hơn à :))
Times không phải hố chôn tập thể nhé, đến hỏi dân lâu đời xung quanh đấy mà xem
Impe là nghĩa trang từ ngày xưa, hố chôn tập thể, quanh hn thì người chết đói ngày xưa cũng có chỗ nọ chỗ kia nhưng không phải chỗ nào cũng là nghĩa trang và hố chôn tập thể như impe
Mà có hài cốt thì các cđt cũng tôn trọng người chết, mai táng đàng hoàng chứ ko phải như impe đi chôn trộm
Impe có hồ nước không? Có bệnh viện không? Có trung tâm thương mại không? Có trường học từ mầm non đến cấp 3 không? Impe đầy đủ rồi thì nhắc đến times làm gì, đi bộ 3 bước sang times làm gì :))
Sale phân tích ưu điểm của dự án mình, đừng sang topic của Times mà chèo kéo khách rồi so sánh, mua Times làm gì nọ kia, nó hài lắm :))

tanpnt

Xe đạp
Không dìm mà so sánh giá tốt hơn, tk đẹp hơn à :))
Times không phải hố chôn tập thể nhé, đến hỏi dân lâu đời xung quanh đấy mà xem
Impe là nghĩa trang từ ngày xưa, hố chôn tập thể, quanh hn thì người chết đói ngày xưa cũng có chỗ nọ chỗ kia nhưng không phải chỗ nào cũng là nghĩa trang và hố chôn tập thể như impe
Mà có hài cốt thì các cđt cũng tôn trọng người chết, mai táng đàng hoàng chứ ko phải như impe đi chôn trộm
Impe có hồ nước không? Có bệnh viện không? Có trung tâm thương mại không? Có trường học từ mầm non đến cấp 3 không? Impe đầy đủ rồi thì nhắc đến times làm gì, đi bộ 3 bước sang times làm gì :))
Sale phân tích ưu điểm của dự án mình, đừng sang topic của Times mà chèo kéo khách rồi so sánh, mua Times làm gì nọ kia, nó hài lắm :))
vâng thì bác nói vậy e cũng ko tranh cãi nữa, nhưng mỗi người có 1 quan điểm, quan trọng vẫn là khách hàng thôi, e chỉ sang góp 1 ý kiến thôi, có chèo kéo khách hàng của cụ đâu mà cụ gắt thế, nhột hay sao :D

VM123

Xe máy
Hố chôn tập thể ngày xưa
"Đi bộ sang times hưởng ké tiện ích à, dân times họ khinh cho" Cụ nói như trẻ con

Justforfuntoo

Xe container
vâng thì bác nói vậy e cũng ko tranh cãi nữa, nhưng mỗi người có 1 quan điểm, quan trọng vẫn là khách hàng thôi, e chỉ sang góp 1 ý kiến thôi, có chèo kéo khách hàng của cụ đâu mà cụ gắt thế, nhột hay sao :D
Không chèo kéo mà bảo sang impe mà mua, thiết kế đẹp hơn nọ kia, nếu chả có so sánh tôi cũng chả thèm nói với mấy ông sale thiếu kiến thức làm sale :))

tanpnt

Xe đạp
Không chèo kéo mà bảo sang impe mà mua, thiết kế đẹp hơn nọ kia, nếu chả có so sánh tôi cũng chả thèm nói với mấy ông sale thiếu kiến thức làm sale :))
ồ vậy cơ hả, ông sale pờ rồ share ít kinh nghiệm làm sale với, e mới vào nghề nào có biết gì đâu :V

VM123

Xe máy
Sale impe cũng chỉ được như thế này :)) =))
Em đâu phải sale đâu cụ. Cụ thấy em có 1 comment nào dìm hay nâng dự án nào đâu cụ. Chỉ là em đọc comment của cụ thì thấy nó trẻ con kiểu gì thôi vì đáng ra nếu cụ là sale thì nên phân tích rõ vì dự án nào cũng có ưu nhược điểm. Tùy sở thích và tài chính của khách hàng mà họ quyết định thôi. Chứ đọc câu "dân times họ khinh cho" thì em thấy nó buồn cười vì dân họ đâu rảnh như cụ để khinh người khác, với cả times khai thác thương mại ai chẳng được vào dùng những tiện ích chung.

Justforfuntoo

Xe container
Em đâu phải sale đâu cụ. Cụ thấy em có 1 comment nào dìm hay nâng dự án nào đâu cụ. Chỉ là em đọc comment của cụ thì thấy buồn cười thôi vì đáng ra nếu cụ là sale thì nên phân tích rõ vì dự án nào cũng có ưu nhược điểm. Tùy sở thích và tài chính của khách hàng mà họ quyết định thôi. Chứ đọc câu "dân times họ khinh cho" thì em thấy nó buồn cười vì dân họ đâu rảnh như cụ để khinh người khác, với cả times khai thác thương mại ai chẳng vào dùng những tiện ích chung.
Tôi là cư dân times, tôi và hàng xóm nhà tôi cực kỳ khinh các sale quảng cáo các dự án khác ăn theo times, thà đừng có nhắc gì đến times thì đành 1 nhẽ, đây vừa chê times vừa bảo hưởng tiện ích của times thì quá đánh khinh, khinh sale thôi :))

thanhtung2688

Xe hơi
em đang có căn tầng 24 tòa T9 khu Đô thị Time City, diện tích 83 m2, cửa nhà hướng Nam, ban công hướng Bắc, 2 phòng ngủ, full đồ đạc đẹp giá rất yêu 3ty2 thương lượng nhiều . bác nào cần ảnh inbox nhé

VyKhanh

Xe tải
Cụ just ở đâu là y như rằng bài cứ lên top. Thực ra nếu lấy tiện ích của dự án khác ra để quảng cáo thì chắc cũng chẳng ai thích nghe, bản thân người mua hàng nghe cũng sao sao í. Bỏ ra số tiền đâu kém gì đâu mà phải dùng chung, các tiện ích mở thì cần gì phải quảng cáo. Nhưng e nghĩ sale cũng chỉ là lấy thông tin từ cđt thôi ạ.