Tin tức Em định mua xe Fadil của Vinfast. Nên hay không !?

Người dùng vì cay cú hoặc đang tự an ủi để đỡ tiếc tiền. Xe cứ lên xuống như cổ phiếu thế này thì .. :)
Cụ cùn thật đấy, bịa ra như thế xong ăn cơm có ngon hơn không?

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Cụ cùn thật đấy, bịa ra như thế xong ăn cơm có ngon hơn không?
ơ cái cụ này bị làm sao đấy ? Tôi bịa ra được lợi lộc gì. ăn nói bố láo , cụ bảo ai cùn ? Đang tranh luận đưa ra ý kiến cá nhân ảnh hưởng gì đến bát cơm nhà cụ mà cụ xù lông lên thế ? Chê bai , xỉa xói người khác có làm cái mặt cụ đẹp lên được không?

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Người dùng vì cay cú hoặc đang tự an ủi để đỡ tiếc tiền. Xe cứ lên xuống như cổ phiếu thế này thì .. :)
Quốc thoại Vsmart cũng bán chạy như rau. Lúc đầu ra cũng đắt và dần rẻ dần, rẻ dầm và,.. bùm. Biến mất.
:-??

Trada_thuoclao

Xe buýt
Người ta nói sự thật thì quay ra xỉa xói công kích cá nhân, là vì ko có lập luận nào bẻ lại được. Hoặc là muốn đánh lạc hướng chủ đề.
Bất tài hơn nữa thì block. :))

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Quốc thoại Vsmart cũng bán chạy như rau. Lúc đầu ra cũng đắt và dần rẻ dần, rẻ dầm và,.. bùm. Biến mất.
:-??
Tinh thần yêu nước em cũng sắm một em Vin Joy3 , dùng lúc đầu thì cảm thấy cũng không tệ so với giá. Sau khoảng 6 tháng thì thật sự là máy bị delay , chậm hẳn. Y hệt như mấy chiếc Samsung giá rẻ ngày trước.