[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe nội lước

Xe container

Các Cụ Mợ ơi, Mẹ em mấy hôm nay có ngón tay cái nó bị sưng và mưng mủ như này, Mẹ em đau nhức quá, các Cụ Mợ có mẹo gì bày giúp em với ạ, Mẹ em 86 tuổi ạ, em không dám nhờ mợ MyMac vì mợ ấy chắc đang rất bận chữa những ca nặng, em cám ơn cả nhà trước ạ.
Chữa hay quá cụ.
Hồi bà nội em còn..có đứa bé khóc đêm nhiều. Cụ bảo mẹ nó đêm cầm dao ra vườn ngửa mặt lên trời không nhìn mà bước sao đến gốc cây xoan..dao phay cầm ngang bụng, lưỡi ngửa ra , sống tỳ rốn. Đến cây xoan chặt 1 phát , lật vỏ và tước xuống gốc . Cắt đoạn dưói và mang cả khúc vỏ như cái dây lưng về quấn bụng em bé, lòng trong vỏ áp vào da bụng bé.. thế mà khỏi thật. Nhưng chỉ thấy mỗi trường hợp đó chứ chẳng thấy ai hỏi nữa..chẳng có đứa nào khóc nữa.
Còn thằng học cùng em ở ĐH bị lên cái lẹo mắt. Nó ra 1 cụ bà chủ hiệu thuốc ĐY, về nó nói cụ yc nó ngoắc 1 tay sau lưng..tay chạm đâu cụ trích máu (ở lưng) chỗ đó. E quên tay cùng hay khác bên mắt bị mất rồi. Thế là khỏi..ĐY kỳ bí thật.

Xe nội lước

Xe container
Em giờ có sàn Catwarlk xịn đây rồi, trưa nắng chiều dịu lên đi vắt sổ chân trần rất hợp lý (đường kẻ xanh làm chuẩn) :))

Mỗi tội mụ hx nhà bên có lần lên tưới cây bắt gặp em đang vắt sổ, tay kiểu như bị trói giật cánh khỉ kiểu "Đi giải sớm..à quên Giải đi sớm" nên mụ ấy há hốc mồm tưởng em bị HẤP NẶNG =))
Từ đó mỗi khi lên em đều lấm lét ngó xem có mụ ấy ko mới dám vắt sổ :P
Cụ diện quả quần đùi màu hồng, áo 2 dây có hoa vào rồi mới diễn cho mợ ý kinh luôn 🤣🤣

NHẬT KÝ TỰ CHỮA BỆNH GÚT, VIÊM KHỚP DẠNG THẤP
BẰNG CÁC PHƯƠNG PHÁP CỦA MỢ MyMac

Chap 2. Xác minh
Ui là trời, lão thớt dính chưởng tới mức méo mặt tụt lưỡi mà thấy ái xinh vẫn cứ hừng hực.
Kệ mama bệnh tật, tai vẫn nghe nghe giọng oanh vàng thánh thót, nước mắt chảy ròng ròng mà vẫn ngắm ko chớp ái xinh.
Nói chuyện vài câu phải nhặt lưỡi nhét vào mồm mà vẫn leo lẻo tán ái.
Thế này mà dám giả vờ nhận là HẤP NẶNG?! đợi đấy mà hấp, lão này điển hình cho các trang nam Ọp phơ: mê gái bất chấp mọi hoàn cảnh.
Cụ mợ nào không tin, mời về trang 1 kiểm tra lại :)

Đã thế lão ý còn chụp ảnh cô em và bêu tên mình lên, vậy phải hỏi xem sao mới được
- Alo, em ơi em à, ở Nhong hay đâu đấy
- Dạ em chào anh, em mới qua Úc anh ạ. Anh đang ở đâu, sức khoẻ anh dạo này thế nào
- À, anh vẫn yếu như thế, chỉ có tinh thần là khoẻ, em có bận gì không, anh nói chuyện thêm mấy phút.

Trò chuyện vài phút, em cũng xác minh xong chuyện lão Hấp kể là có thật và còn được cô em hỏi thăm về bệnh tật, nàng ý hứa: anh yên tâm, bệnh của anh em chữa được, nhưng trong lúc đợi em về, anh phải làm như này, như này...

Nghe lời MyMac, bây giờ em ra công viên tắm nắng chiều nhẹ và chân trần đi bộ lấy dương khí từ Ông Mặt Trời đẩy cái HÀN ra khỏi cơ thể em đây!

phephe

Xe hơi
Con nhà e bị hen. E mong được mợ Mymac có bài chia sẻ về căn bệnh này để e áp dụng cho bạn nhà em.

heobeo

Xe tải
Em có bài võ vụn trị các nốt mắt cá do gai dằm tre gỗ đâm vào lâu ngày thành nốt mắt cá
Hoặc mụn cơm
Lấy 1 chút nghệ vàng hoặc đen loại già giã ra rồi đắp lên nốt ý rồi băng lại
để qua đêm vài đêm nó sẽ tự rụng ra lúc nào ko biết
Ngon bổ rẻ dễ làm
Đã áp dụng cho con gái
Hay quá anh. Thằng nhà em hôm trước bị mà phải đi khoét 2 lần mới xong ạ. Em phải thủ ngay bài này để sau áp dụng nếu bị.

onano69

Xe container
Hôm nay nắng đẹp quá, các Kụ Mợ tụt giầy dép ra chân trần chắp tay sau đuýt đi theo mợ Mắc hướng dẫn đi, thích lắm ạ!

mrQuick8x

Xe điện
gần nhà em có đoạn đương bê tông nên mặt hơi sần, em hay dẫn tụi f1 nhà em đi dạo buổi chiều ở đó cũng hay bảo các con tụt dép ra đi bộ, chạy nhảy ấm chân và buồn buồn rất thích.

Matxech

Xe container
Hôm nay ông nào sai vk ra chợ ngọc khánh vét chân gà làm cháy chân gà ở chợ
Mọi khi trưa ra vãn còn mà nay ra hểt sạch

xukthal

Xe lăn
Mẹ em cũng lấy cà muối làm rồi, không biết có chọn được cà thâm không, nhưng làm vài hôm nó không đỡ nhức và mưng mủ vậy Cụ ạ. Cám ơn Cụ
Thế phải đi Viện bác ạ, em nhớ có 1 lần bị nặng phải đến Viện chích mủ ra rồi đắp ks vào :-s

Trạng thái
Thớt đang đóng