[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

tranmanhha

Xe điện
Lão ý GATO với em mà

Mợ cứ thử xem sao, chứ em đơn giản lắm: có sợi nào bạc là nhổ béng nên u60 rồi vẫn bị bạn bè cho rằng chăm đảo ngói.
Mà cơ khổ, em có biết cái thuốc duộm tóc mặt mũi nó ra sao đâu

Ảnh em chụp tháng trước với mợ what_is_love trong buổi Offline với các cụ CCB OF

Em xin phép khen phát để đánh dấu thớt.
Đĩa xôi rất to.
Mợ này rất xinh.

Súng hơi HD

Xe tải
Cảm ơn các cụ đã kết nối, chia sẻ, tương lai em sẽ bị một trong số trường hợp trên. Em sẽ làm theo đơn thuốc các chỉ bảo.

silver1

Xe điện
Vụ mở khoá đầu mà quan anh chưa nghe ư. Vùng Hạ Long bị nhiều tầm tuổi thiếu niên. Sau khi bị cảm hay gì đó thì khớp sọ bị há ra, lõm hẳn và ko điều trị kịp thì chết. Rất hay là các thầy lang lại chữa được.
Đọc cái này thấy hãi ạ

Kính các cụ các mợ!

Mợ MyMac vừa nhắn em như sau:

Anh ơi em nhận được rất nhiều lời nhắn qua otofun gửi đến hòm thư email, nhưng em không vào nick em nên không mở được. Anh nói trên trang giúp em là ai muốn thì nhắn anh, anh cho số em rồi kết zalo với em nhé

Vậy cụ/mợ nào cần liên lạc với mợ MM thì nhắn tin cho em để em gửi số của mợ ấy.

Update: mợ MyMac tạm dừng việc add zalo từ ngày 29/9/2023

Mợ MyMac tạm dừng nhận người bệnh mới từ ngày 29/9/2023

Kính các cụ/mợ!
Sáng sớm hôm nay, mợ MyMac thông báo: hiện tại mợ ấy đã có hơn 200 người kết nối zalo nhờ chẩn trị bệnh.
Sức người có hạn, mợ ấy sẽ tạm dừng nhận người mới để tập trung chẩn trị có hiệu quả cho những người mắc bệnh mà mợ ấy đã nhận.

Vậy từ hôm nay, em cũng sẽ tạm ngừng cung cấp SĐT và phương thức liên lạc của MyMac với các cụ/mợ cho tới khi có thông báo mới.
Với các cụ/mợ cần chẩn trị, em và mợ MyMac sẽ bàn bạc để thời gian tới tìm ra một phương án nào đó cho phù hợp.

Trân trọng.

Chỉnh sửa cuối:

phuongan

Xe điện
Nhân thớt này, em xin chia sẻ một món ăn - vị thuốc chữa bệnh trĩ

1. Nhà có người bị bệnh trĩ, lấy khấu đuôi lợn thái mỏng, xào với hoa hoè để ăn mỗi bữa 1 cái
Ăn liên tục 5 cái, nếu thấy có chuyển biến tốt thì ăn tiếp. Nếu không thì cơ địa không hợp,đành tìm phương thuốc khác

Bài thuốc của cụ Nhimtiu

2. Trĩ thì em mách cho nhiều người lấy lá dấp cá rửa sạch cho vào máy xay sinh tố xay và uống sẽ rất nhanh khỏi. Chắc không quá 2 hôm là sẽ thấy hiệu quả ngay. Lá dấp cá xay rất mát nó thấm vào các mao mạch và làm co búi trĩ rất hiệu quả. Em gần đây gặp có chị mặt méo sẹo nhăn nhó uống thuốc gì đó chả khỏi đang lo đi viện cắt mà uống hai hôm khỏi tiệt đến nay. Bà ý và chồng cũng k nghĩ nó hiệu quả đến thế. Cccm có bị thì dùng bài này khỏi đến 90% em thật.
Em feedback bài thuốc của cụ Nhimtiu là hiệu quả nhé. Ngày xưa em ăn rau thì là luộc cho thơm sữa, thơm thì thơm thật mà nóng trong thôi rồi. Nhờ lá dấp cá mới ngồi lại được đàng hoàng :">

Nhimtiu

Xe container
Em feedback bài thuốc của cụ Nhimtiu là hiệu quả nhé. Ngày xưa em ăn rau thì là luộc cho thơm sữa, thơm thì thơm thật mà nóng trong thôi rồi. Nhờ lá dấp cá mới ngồi lại được đàng hoàng :">
Cứ uống thêm hai ba hôm cho nó co hẳn lên đi mợ ạ, kiêng tiêu xả ớt mấy đồ cay đi vài hôm, bia rượu nữa rồi sau lại triển bt ạ.

Ba Ngơ

Xích lô

silver1

Xe điện
Dạ bẩm cụ dấp cá thì mụ ngan già nhà em mụ ấy xơi cả tạ rồi. Đến em giờ cũng nghiện món ấy. Mụ ấy còn dấu thân rễ vào cạp quần mang sang bên em trồng tốt um cả vườn lên.
Ở VN mình rất nhiều trường hợp trĩ nặng phải mổ, em quen mấy ng như vậy, đau đớn và tốn kém vài trục triệu đó cụ.
Nên vụ gấu nhà cụ bôi lọ của mợ My khỏi thì cụ hỏi ttin cho cccm nhà mình mua lọ bôi đó chỗ nào ở VN mình đi cụ, rất hữu ích mà giúp đc nhiêù ng bớt đau bớt tốn kém ạ.

silver1

Xe điện
Kính các cụ các mợ!

Mợ MyMac vừa nhắn em như sau:

Anh ơi em nhận được rất nhiều lời nhắn qua otofun gửi đến hòm thư email, nhưng em không vào nick em nên không mở được. Anh nói trên trang giúp em là ai muốn thì nhắn anh, anh cho số em rồi kết zalo với em nhé

Vậy cụ/mợ nào cần liên lạc với mợ MM thì nhắn tin cho em để em gửi số của mợ ấy.
Em ib cụ rồi. Tks cụ nhiều

HẤP NẶNG

Xe tải
Ở VN mình rất nhiều trường hợp trĩ nặng phải mổ, em quen mấy ng như vậy, đau đớn và tốn kém vài trục triệu đó cụ.
Nên vụ gấu nhà cụ bôi lọ của mợ My khỏi thì cụ hỏi ttin cho cccm nhà mình mua lọ bôi đó chỗ nào ở VN mình đi cụ, rất hữu ích mà giúp đc nhiêù ng bớt đau bớt tốn kém ạ.
Dạ cái này em thấy mợ ấy bảo thuốc gia truyền mợ ấy tự pha chế gặp ai bị thì chữa nên chắc không bán ngoài thị trường đâu ạ. Ngan nhà em hôm nay hớn hở lắm rồi ạ. Mụ bảo hết đau hết ngứa êm như tiên rồi

hairyscary

Xe điện
Dấp cá nhà em cả vườn. Giá nát uống như sinh tố, rồi sao vàng hạ thổ pha nước uống như nước trà cả ngày. Nhưng cái này chữa tốt tờ ti thì tùy người áh. Chắc mới bị thì còn hiệu quả, bị lâu thì e là khó.
Hai tác dụng khác của dấp cá là hạ sốt và bổ mắt.
Hạ sốt thì cứ xay, giã nát, thêm tí nước rồi lấy nước đấy uống. Không lo quá liều hại gan như paracetamol mà khỏi lo biến chứng do nhầm loại thuốc hạ sốt. Đang mùa sốt xuất huyết nên bài hạ sốt bằng dấp cá này rất hữu dụng.
Để hỗ trợ cho mắt thì cứ ăn thường xuyên là OK.

Chienga84

Xe đạp
Cảm ơn bác đã thông tin rất bổ ích, e đặt gạch ah

onano69

Xe container
Cảm ơn em đã nhắc :)
Anh sẽ dự trù một vài địa điểm, tốt nhất là quán quen để mọi người có thể thoải
Khi mợ MyMac báo tin, anh sẽ mời mọi người đăng ký, có số lượng người mới chọn địa điểm phù hợp
Không biết Mợ ý có bài thuốc nào trị vai gáy cổ không nhỉ? Em chắc bị thoái hóa vài đốt cổ rồi, ngủ hay tê tay :( ra mấy em xoa bóp suốt mà chỉ đỡ lúc đấy thôi ;))

Không biết Mợ ý có bài thuốc nào trị vai gáy cổ không nhỉ? Em chắc bị thoái hóa vài đốt cổ rồi, ngủ hay tê tay :( ra mấy em xoa bóp suốt mà chỉ đỡ lúc đấy thôi ;))
Vậy tê lúc nào thì đi xoa lúc ý
Chả thích hơn à ;))

Q.tran.67890

Xe đạp
À các cụ ơi. Em thấy mợ ý bảo bị viêm đường tiết niệu, tiểu buốt tiểu dắt, tiểu ra máu mợ ấy cũng xử lý trong vòng một nốt nhạc ạ.

Còn viêm xoang thì trong vòng hai nốt nhạc mợ í cũng cử lý xong.

Mà cái quan trọng là mợ ý chữa không lấy xiền. Đúng là em ăn ở có đức nên toàn được gặp các mợ xinh lại giỏi nữa.
Tuyệt vời! Mợ MyMac như lời cụ chủ đúng là con người tốt bụng. Chúc mợ luôn mạnh khoẻ và hay về Vn để giúp đỡ được nhiều người, trong đó có em ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng