[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

MyMac

Xe điện
Khởi bẩm các cụ mợ, hôm nay chúng em từ giã Gold Coast lên đường về quê Sít Đờ Ni

Mimeo

Xe điện
Cũng đã hơn 1 tháng, em muốn hỏi các cụ/mợ dùng thuốc chữa xoang có kết quả thế nào rồi ạ?
Bẩm cụ Chã, do đặc thù công việc lu bu vắng nhà thất thường nên nhà em chưa kịp dùng, em vẫn bảo quản cẩn thận để nơi thoáng mát, vài hôm lại lấy ra kiểm tra xem có vón cục hay mốc ko. Thì thấy vẫn ok. Thuốc quý nên em giữ gìn cẩn thận. Sắp xếp cv ổn mới dám dùng để đúng đủ liên tục theo liều lượng Chã hướng dẫn. Sau khi dùng xong, em sẽ báo cáo lại ạ.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF

Matxech

Xe container
Bẩm cụ Chã, do đặc thù công việc lu bu văng nhà thất thường nên nhà em chưa kịp dùng, em vẫn bảo quản cẩn thận để nơi thoáng mát, vài hôm lại lấy ra kiểm tra xem có vón cục hay mốc ko. Thì thấy vẫn ok. Thuốc quý nên em giữ gìn cẩn thận. Sắp xếp cv ổn mới dám dùng để đúng đủ liên tục theo liều lượng Chã hướng dẫn. Sau khi dùng xong, em sẽ báo cáo lại ạ.
E để vào ngăn mát tủ lạnh ý
Hoặc cho vào cái lọ thuỷ tinh nhỏ mang theo ng lúc nào tiện thì uống sẽ ko bị quên

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Cũng đã hơn 1 tháng, em muốn hỏi các cụ/mợ dùng thuốc chữa xoang có kết quả thế nào rồi ạ?
E sắp hết 3 gói, thấy vẫn chưa có tác dụng gì a ak, sẽ cố uống 4 gói xem sao

MyMac

Xe điện
Khoai tây toàn đi dép vô nhà mợ nhể.
Em hãi nhất quả tha giầy dép từ ngoài đường vào thẳng nhà. Hãi nữa là nhà vệ sinh không có vòi xịt. Ngày em đưa bác Tây về nhà anh cả tập vật lý trị liệu. Nhà anh cả là trang trại có mấy con dê nó ệ tung toé mà cứ dẫm giày lên xong tha đến tận giường ngủ ôi hãi hãi là

Em hãi nhất quả tha giầy dép từ ngoài đường vào thẳng nhà. Hãi nữa là nhà vệ sinh không có vòi xịt. Ngày em đưa bác Tây về nhà anh cả tập vật lý trị liệu. Nhà anh cả là trang trại có mấy con dê nó ệ tung toé mà cứ dẫm giày lên xong tha đến tận giường ngủ ôi hãi hãi là
Anh bị xương khớp nên hãi nhất vào nhà ai bắt đi chân đất
Thường thì phải có dép đi trong nhà để khách thay

Ps: quân phản bội khi về có lưu luyến gì ko

Mimeo

Xe điện
E để vào ngăn mát tủ lạnh ý
Hoặc cho vào cái lọ thuỷ tinh nhỏ mang theo ng lúc nào tiện thì uống sẽ ko bị quên
Vâng a, em cũng để ngăn mát tủ lạnh đấy.

Còn ng dùng là Sói nhà em. Nếu em pha cho thì uống, còn mang theo người tít đi cả tuần thì về mở ra kiểu gì cũng còn nguyên, kể cả đến giờ nhắn tin bảo uống. Bị mấy phát rồi nên em rút dài kinh nghiệm :(

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

khiemds

Xe tải
Em đã báo cáo Chã F1 nhà em dùng thuốc sau 10 ngày đã đỡ nhiều.
Sau khi cháu tẩn hết 4 gói thuốc thì giờ viêm mũi đã bị loại trừ hoàn toàn rồi ạ. Thật ra là hết gói thứ 3 là đã hết viêm mũi rồi, nhưng em vẫn cho F1 dùng hết gói thứ 4 ạ.

Cảm ơn Chã nhiều ạ

Chỉnh sửa cuối:

MyMac

Xe điện
Anh bị xương khớp nên hãi nhất vào nhà ai bắt đi chân đất
Thường thì phải có dép đi trong nhà để khách thay

Ps: quân phản bội khi về có lưu luyến gì ko
Quân phản bội từ hôm qua khách về hết rồi lại quay lại với em già như chưa hề có cuộc chia ly mới đau anh ạ.

Vâng a, em cũng để ngăn mát tủ lạnh đấy.

Còn ng dùng là Sói nhà em. Nếu em pha cho thì uống, còn mang theo người tít đi cả tuần thì về mở ra kiểu gì cũng còn nguyên, kể cả đến giờ nhắn tin bảo uống. Bị mấy phát rồi nên em rút dài kinh nghiệm :(
Haizzz
Cùng là zai Hải Dương mà có ông lười thế chứ :>
Đã chót ko dạy chồng từ thủa bơ vơ đón mình về thì bây giờ mợ phải dạy dỗ kỹ vào. Tay chân ko xong thì dùng miệng nhá ;)

E uống muộn mấy hôm a a, chắc chỉ 11-12 thôi k tới 15 dc
Uống đúng liều mau khỏi còn mời anh sang Tàu ăn cỗ nhá ;))
Em đã báo cáo Chã F1 nhà em dùng thuốc sau 10 ngày đã đỡ nhiều.
Sau khi cháu tẩn hết 4 gói thuốc thì giờ viêm mũi đã bị loại trừ hoàn toàn rồi ạ. Thật ra là hết gói thứ 3 là đã hết viêm mũi rồi, nhưng em vẫn cho F1 dùng hết gói thứ 4 ạ.

Cảm ơn Chã nhiều ạ
Cứ Nghe tin có người khỏi là em mừng.
Mừng cho cháu và gia đình mợ!

buicongchuc

Xì hơi lốp

heobeo

Xe tải
Chia sẻ sự vất vả vì con cái với cụ ,16 tuổi bị tự kỷ chưa nói được thêm bệnh đông máu hạ huyết áp như thế thì có đi học được không cụ , F1 nhà em cũng tự kỷ nhẹ , 4 tuổi chưa biết nói , cần gì thì kéo tay chỉ kêu ẹ ẹ ..., em cũng cho đi khám phục hồi chức năng ở bạch mai , không ăn thua . Vô tình xem tờ báo thấy có lớp dạy trẻ tự kỷ liền cho con đi học ngày học ở trường đến 3 h chiều đón về nhà cô dạy ở Thuỵ khê , một cô một trò liền một năm trời , cô giáo này tốt nghiệp khoa tâm lý trường ĐHsư phạm . trộm vía cô dạy con tiến bộ rất nhanh và đủ điều kiện vào lớp 1 . Sau này cô giáo Bích khá nổi tiếng giành giải thưởng dự án vì tương lai trẻ tự kỷ trên vtv , cô đến nhà em xin lại sách ghi các bài học , em cũng thật thà đưa cô hết hihi . Cũng 20 năm rồi nên em cũng mất số đt của cô ý cũng như địa chỉ nhà cô
Cháu vẫn đi học ở lớp đặc biệt của cô Thúy chỗ Hoàng Cầu, một cô giáo rất có tâm, nhiệt huyết ạ, vấn đề kinh tế đối với cô chỉ là thứ yếu. Nhà em rất may mắn khi gặp được cô ấy và gửi con hàng ngày đi học ở đấy, được dậy các kỹ năng như tự ăn, tự vệ sinh, biết làm chút việc vặt như lau bàn, rửa bát… Lớp con có 10 bạn từ 10-22 tuổi, các con dù thiếu may mắn nhưng rất thương và nhường nhịn nhau. Đấy cũng là 1 may mắn cho gia đình em.

Trạng thái
Thớt đang đóng