[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng

1102_sn

Xe hơi
Các cụ mợ ơi đến hôm nay thì bài Tương có tác dụng đối với các cụ mợ thế nào rồi ạ. Hê Hê em tò mò quá.

Đến hôm nay em Mị mới xin bật mí với các cụ mợ rằng bài tập này là bài tập tự thủ dâm dành cho các cung nữ đấy hí hí. Ngày xưa trong cung có những cung nữ được phục vụ Vua 1-2 lần rồi không bao giờ được gặp lại Vua nữa. Rồi những cung nữ mơn mởn tuổi 13 khi vào cung có khi cả đời họ không biết đến đàn ông là gì. Sống trong một môi trường toàn thái giám và phụ nữ với nhau, họ cũng có những khao khát đam mê. Sống trong cung nhàn nhã, chỉ học đàn học hát, học cầm kỳ thi hoạ, học thêu thùa may vá...rồi được uống các loại thuốc bổ để nếu được Vua ban ân sủng thì dễ thụ thai. Nên họ có ham muốn rất mãnh liệt. Đặc biệt là trước và sau thời kỳ rụng trứng. Bình thường thì hoormone đã luôn luôn hiện diện trong cơ thể họ khiến em bé luôn " ẩm ướt", ham muốn. Nhưng vào thời kỳ rụng trứng, cơ thể người phụ nữ tiết ra một thứ hoormone ham muốn tột đỉnh để kích thích thụ thai và tăng cả ham muốn cho đối tác. Nếu không được "giải quyết" thì họ cáu gắt, hâm hâm dở dở, đá thúng đụng nia, ra lườm vào nguýt,... Mà ngày xưa các vị được vua ban ân sủng thì không nói, có những vị còn trinh nguyên thì phải dùng cách gì để giải toả? Thế là cụ Thái Y lại nghiên cứu và truyền dạy các vị học bài học này để vừa phòng chống bệnh tật vừa tự lên đỉnh trong những ngày nước nôi tràn trề, ham muốn đến chết ngất mà không dược giải toả. Bài tập này cũng dành cho những người vợ mà chồng yếu khả năng SL. Họ tự lên đỉnh và cũng trải qua các thăng hoa như với đối tác. Tất nhiên là không có gì bằng thực tế nhưng mà có còn hơn không.

Và cụ Thái Y chỉ ra điểm G mà từ trước đến giờ các cụ nhầm hết. Gớm là hì hục cả tay chân mồm miệng mà chả đưa được chị gấu lên đỉnh. Nhưng nếu biết điểm G ở đâu thì một phát ăn ngay. Mắt gấu lác xệch, nhìn chỉ toàn lòng trắng ngay. Mồm miệng u u a a méo xẹo hâhâ. Cái điểm G ấy trước giờ theo truyền miệng rồi theo mấy nhà khoa học chỉ ra đều sai toét hết nhé. Lùa gà hết. Các mợ tập bài này sẽ lờ mờ thấy nó ở đâu nhé. Một phát lên đỉnh luôn.

Nhưng phải đút lót gì em Mị thì em Mị mới chỉ cho cơ he he.
Em đút lót mợ đây 😃

buicongchuc

Xì hơi lốp
Nghe mợ tả mà nhớ Tết xưa quá thể. Tết của em ngày xưa là bài hát mợ kể "...ơi con chim chiền chiện" và hình ảnh papa gói bánh chưng. E thường hỏi xem năm nay gói bao nhiêu bánh chưng để có cảm giác yên tâm, ko sợ thiếu thốn.
Giờ mỗi khi Tết đến khi chờ giao thừa em vẫn mở bài này để nghe.
Cái mâm đồng này với cả dàn bát này ngày trc dùng nhiều. Sau này nghe người lớn kể sở dĩ làm bát miệng to trôn nhỏ là vì thiếu thốn nên làm vậy khi bày cỗ có cảm giác đầy đặn hơn.
Ngày trước em thấy nhà ông bà nội em có cái trạn gỗ đẹp thật. Sau bà em mất đi, chú út em thừa kế rồi phá bỏ đi mất.
Ah, chuyện này không biết mợ MyMac có biết sao không? Mợ làm em nhớ đến cái cơi trầu đồng của bà nội em, bà em có ăn trầu nhưng răng bà em chắc và trắng cho đến khi mất, theo em biết chỉ bị rụng có 1 hay 2 cái thôi.
Bà em thọ 86t (thực tế là 88t), chỉ ốm lơ vơ khoảng 1 tháng là mất. Thời SV nghỉ hè về quê, là em ghé vào thăm bà trước khi về nhà mình. Bà em ở một mình trong ngôi nhà cổ 5 gian, xung quanh là nhà bố mẹ em, nhà bác, nhà chú. Hình ảnh không khác gì trong truyện ngắn Về thăm bà của nhà văn Thạch Lam. Cũng cái sân gạch, giàn thiên lý, cũng có hình ảnh em ngồi bên thềm nhà đợi bà đi từ ngoài vườn về...

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xì hơi lốp
"bài CVG" là gì cụ nhỉ, chắc em bỏ lỡ đoạn này ở đâu đó :-??
Bài tập cho cổ - vai - gáy cụ ạ! Cụ chịu khó lội thớt bên kia tìm dễ thấy lại hơn.
Em vẫn ngồi trên bàn máy tính, nhưng vừa vươn vai rồi cho cổ nghỉ... thật sảng khoái làm sao.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Mấy hôm nay se lạnh, lại lất phất mưa bụi, không khí như sắp Tết
Em phục vụ Quý cụ/mợ nào háo hức với không khi Tết như em

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Mot-Mua-Xuan-Nho-Nho-Kim-Phuc/IWZ9AF0U.html

Một Mùa Xuân Nho Nhỏ

Mọc giữa dòng sông xanh
Một bông hoa tím biếc
Ơi con chim chiền chiện
Hót chi mà vang trời
Từng giọt long lanh rơi
Tôi đưa tay hứng về

Mùa xuân người cầm súng
Lộc giắt đầy trên lưng
Mùa xuân người ra đồng,
Lộc trải dài nương lúa.

Đất nước bốn ngàn năm,
Vất vả và gian lao.
Đất nước như vì sao
vững vàng phía trước.

Ta làm con chim hót
Ta làm một nhành hoa
Một nốt trầm sao xuyến,
Ta biến trong hoà ca.

Mùa xuân, mùa xuân,
Một mùa xuân nho nhỏ,
Lặng lẽ dâng cho đời
Mùa xuân, mùa xuân,
Mùa xuân tôi xin hát
Khúc Nam Ai Nam Bằng.
Nước non ngàn dặm tình,
Nước non ngàn dặm mình.
Đất Huế nhịp phách tiền
Bài hát được thu âm lâu lắm rồi, chắc ở thập niên 70-80. Nghe âm thanh rất mộc mạc mà ấm áp.

Báo cáo cụ Chã hungalpha
Thuốc xoang em lấy hộ 3 người, sau 10 ngày dùng thuốc tiến triển rất tốt. Mấy ngày mưa lạnh như này mà không hắt hơi, sổ mũi... Hy vọng dùng đủ liệu trình sẽ tiệt.
Tốt quá, hy vọng các bác ấy sẽ khỏi bệnh sau khi dùng thuốc

hưvô

Xe lăn

taplaioto

Xe điện
Cụ Anh Hưng ăn phá và Mợ MyMac đưa mấy bài về tết hoài niệm quá !
Tết xưa ở quê em, Bà Nội lựa nếp bỏng đi rang lên, lọc hết vỏ trấu, trộn nước đường và gừng vừa phải. Rồi phải mượn cái khuôn, đổ bỏng nếp vào, Người giũ khuôn, người dện thật chặt. Gỡ ra thành từng khối vuông như cây thuốc lá, rồi cắt ra vuông vắn. Gọi là bánh nổ.
Rồi lay hoay bột, trứng, đường đánh thật đều, bột sệt vàng ươm. Ai tay khỏe mới đánh bột sên đều đc. Cái bếp than thật to, rồi mượn cái khuôn đồng làm bánh trái tim, bánh thuẩn. Bánh trái tim, cái khuôn hình tròn, làm đc 5 bánh hình quả tim, khi chín rồi thì phải dùng kéo cắt ra sấy để tết ăn. Bọn em cứ xun xoe bên cạnh để xin vụn bánh. Bánh thuẩn thì khuôn đồng lõm ở mặt khuôn dưới, đổ vừa ngập bột, khuôn mặt trên có khoảng trống cao khoảng 5cm, úp lên, mặt ngoài đầy than. Bánh chín, bột nở lên cao nhìn như những bông hoa, mum khá ngon.
Rồi bánh in = nhiều loại bột, nhiều loại khuôn !
Kkk.. bọn trẻ con hồi đó hay trêu "tao đặt mày in" nói vài lần thì sẽ nhịu thành "tao đ... mày ăn !!!" :D
Nhoằng 1 cái h thì 5 xịch rồi ! Haizzz.. thời gian !!!

hưvô

Xe lăn
Tết xưa ở quê em, Bà Nội lựa nếp bỏng đi rang lên, lọc hết vỏ trấu, trộn nước đường và gừng vừa phải. Rồi phải mượn cái khuôn, đổ bỏng nếp vào, Người giũ khuôn, người dện thật chặt. Gỡ ra thành từng khối vuông như cây thuốc lá, rồi cắt ra vuông vắn. Gọi là bánh nổ.
Rồi lay hoay bột, trứng, đường đánh thật đều, bột sệt vàng ươm. Ai tay khỏe mới đánh bột sên đều đc. Cái bếp than thật to, rồi mượn cái khuôn đồng làm bánh trái tim, bánh thuẩn. Bánh trái tim, cái khuôn hình tròn, làm đc 5 bánh hình quả tim, khi chín rồi thì phải dùng kéo cắt ra sấy để tết ăn. Bọn em cứ xun xoe bên cạnh để xin vụn bánh. Bánh thuẩn thì khuôn đồng lõm ở mặt khuôn dưới, đổ vừa ngập bột, khuôn mặt trên có khoảng trống cao khoảng 5cm, úp lên, mặt ngoài đầy than. Bánh chín, bột nở lên cao nhìn như những bông hoa, mum khá ngon.
Kkk.. bọn trẻ con hồi đó hay trêu "tao đặt mày in" nói vài lần thì sẽ nhịu thành "tao đ... mày ăn !!!" :D
Mấy loại bánh này em chưa được ăn, nghe cụ tả hấp dẫn quá :)

Bài hát được thu âm lâu lắm rồi, chắc ở thập niên 70-80. Nghe âm thanh rất mộc mạc mà ấm áp.
Những năm ấy cứ dịp tết là bài hát này vang lên và hệ thống loa truyền thanh treo trên cột điện là phương tiện truyền tải bài hát này.

Tết cổ truyền, thích nhất là tắm nước lá mùi cho sạch sẽ, thơm tho; mặc quần áo mới, trong túi một bên rủng rỉnh tiền mừng tuổi, bên kia đầy pháo, tay cầm nén hương trầm tung tăng vừa đi chơi vừa đốt pháo, mỗi khi nghe thấy những bài hát về Mùa xuân lại dừng lại nghe xong mới đi tiếp.

Mẹ anh thường làm mứt cà rốt, mứt khoai tây và mứt gừng, ăn vụng cũng là cái thú chú nhá :)
Hoa Tết xưa ngoài cành đào thì lọ hoa có Thược dược, Violet và Cánh bướm, nhà có điều kiện thì thêm Lay ơn nhưng anh thấy Lay ơn cắm thêm vào rất ko hợp

buicongchuc

Xì hơi lốp
Những năm ấy cứ dịp tết là bài hát này vang lên và hệ thống loa truyền thanh treo trên cột điện là phương tiện truyền tải bài hát này.

Tết cổ truyền, thích nhất là tắm nước lá mùi cho sạch sẽ, thơm tho; mặc quần áo mới, trong túi một bên rủng rỉnh tiền mừng tuổi, bên kia đầy pháo, tay cầm nén hương trầm tung tăng vừa đi chơi vừa đốt pháo, mỗi khi nghe thấy những bài hát về Mùa xuân lại dừng lại nghe xong mới đi tiếp.
Em vẫn nhớ như in những cái Tết quê ngày ấy. Nhớ tiếng pháo...

taplaioto

Xe điện
Mẹ anh thường làm mứt cà rốt, mứt khoai tây và mứt gừng, ăn vụng cũng là cái thú chú nhá :)
Hoa Tết xưa ngoài cành đào thì lọ hoa có Thược dược, Violet và Cánh bướm, nhà có điều kiện thì thêm Lay ơn nhưng anh thấy Lay ơn cắm thêm vào rất ko hợp
Trong em thì chủ đạo là mứt gừng và mứt dừa, nhà nào chu đáo hơn thì thêm mứt thập cẩm.
Ngày đó Mẹ em đi HN về là có thêm cái gói mứt tết của bên NM Hoa Quả thì phải, có cả mấy hạt trắng trắng trong là hạt đậu hay lạc, mở ra em toàn ăn lén cái đó trước ! :D

onano69

Xe container
Thôi thì chưa phải tết, nhưng em cứ gắp món cái đã :)
Mời các Kụ đi :P
Chả biết Kụ gọi món này là món gì :))

taplaioto

Xe điện
Trong em thì chủ đạo là mứt gừng và mứt dừa, nhà nào chu đáo hơn thì thêm mứt thập cẩm.
Ngày đó Mẹ em đi HN về là có thêm cái gói mứt tết của bên NM Hoa Quả thì phải, có cả mấy hạt trắng trắng trong là hạt đậu hay lạc, mở ra em toàn ăn lén cái đó trước ! :D
Đó là kẹo trứng chim
Hộp mứt của Mậu dịch phân phối cho các gia đình dịp Tết sẽ có: mứt gừng, mứt bí, mứt cà rốt, kẹo trứng chim
Sau năm 1975 có thêm mứt dừa
Tới năm 1987 ko còn phân phối hộp mứt Tết nữa

Mứt tết 1.jpg

heobeo

Xe tải
Nghe mợ thần y MyMac kể mà lòng rưng rưng nhớ về những cái Tết xưa cũ. Nhà em ở Hà nội, những năm bao cấp lại thường đói khổ nhất vì gần như không tăng gia được gì, chỉ có gạo và các nhu yếu phẩm khác qua kênh Mậu dịch. Tết là cảnh đi xếp hàng mua hộp mứt, đi kiếm bột làm bánh quy gai xốp ở phố Nguyễn Khuyến giờ, gói được độ 2 chục chiếc bánh chưng, ít thịt các loại bố mẹ được chia ở cơ quan (lợn đụng mỗi thứ 1 tí), mẹ em đến 30 Tết còn cố làm chút mứt cà chua, mứt gừng… đón khách đến chơi nhà. Vậy mà cứ đến Tết lại vui lạ mà không biết bố mẹ phải lo cái Tết ấy trong vòng 2 tháng đàn con được đón năm mới trong niềm vui. Cái hương vị Tết xưa thật khó tả các cụ nhỉ. Em nhớ đến năm 94 Hà Nội vẫn được đốt pháo, mùi khói hương thắp đêm 30 hòa cùng mùi pháo tết với câu hát “ơi con chim chiền chiến…” thật quá đỗi thân thương không thể nào quên.

onano69

Xe container
Đó là kẹo trứng chim
Hộp mứt của Mậu dịch phân phối cho các gia đình dịp Tết sẽ có: mứt gừng, mứt bí, mứt cà rốt, kẹo trứng chim
Sau năm 1975 có thêm mứt dừa
Tới năm 1987 ko còn phân phối hộp mứt Tết nữa

Mứt tết.jpg
Tiện thể lão đang kể về các loại hoa, mứt, bánh chưng, kẹo tết và các mốc thời gian, lão nhắc lại cái thuế Sát Sinh đi ;)) cả năm nuôi được con lợn đến tết thịt phải giấu giấu diếm diếm :) nhà nào có lợn để thịt tết, tiếng lợn kêu khi bị thịt cũng như hoan hỉ để bá cáo một năm nuôi trồng, buôn bán làm ăn được phát triển, nó cũng là một đặc trưng của những ngày cận tết ;)) vậy mà lại sinh ra cái Thuế Sát Sinh, cấm giết mổ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng