[Thảo luận] Em được gặp xxx sau tiếng còi trước cổng Ciputra Đ. PVĐ vì vạch 1.11

AnhTiếnMobile

Xe điện
Vod cụ mà chú đầy tớ làm mất thời gian cuả ông chủ ko thấy nó xin lỗi nhẩy

khkdgs

Xe điện
vạch thì gtcc họ kẻ,bắt lỗi thì csgt họ bắt,em ủng hộ xxx trường hợ p này,hi.nếu em là xxxx em cứ lập cái biên bản đè vạch liền từ làn 1 về làn 2 3.sai đâu bác cứ khiếu kniện thoải con gà mái.mà em dự cụ fun.

Tình yêu

Xe máy
Em nghĩ có lẽ cụ nào am hiểu tí lập thớt "kĩ năng cãi xxxx theo tình huống." Thớt sẽ rất hot!
Và ghi âm đề mô theo tình huống để a/e tải về cài sẵn trên đt, khi nào xxx tóm thì bật cho nghe.

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xì hơi lốp
vạch thì gtcc họ kẻ,bắt lỗi thì csgt họ bắt,em ủng hộ xxx trường hợ p này,hi.nếu em là xxxx em cứ lập cái biên bản đè vạch liền từ làn 1 về làn 2 3.sai đâu bác cứ khiếu kniện thoải con gà mái.mà em dự cụ fun.
Nếu biết khiếu kiện đúng "cửa" tòa chưa xử xxx đã chuyển công tác rồi. Xxx chỉ dám bắt nạt người không hiểu biết rõ luật thôi cụ ạ.

mopmi

Xe tăng
Đường PVD, e đi như cụ chủ nhiều lần trước cả mặt xxx (làn giáp giải phân cách, xinhan phải vào làn trong) mà có thấy xxx tuýt còi bao giờ đâu. E lại cứ tưởng cụ cãi đc khi đi ở làn phải rẽ sang làn trái (đè qua vạch liền rồi đến vạch đứt)?. Theo quy chuẩn 41, đường một chiều ko có vạch này phải ko cụ.

trungdung5214

Xe tải
đúng là thỏa ước vọng của cụ; phát hiện sai sót của GTCC (thánh soi) - cảnh báo các ofer - được dịp chiến với xxx để chứng minh - chiến thắng vẻ vang. Em like phong cách cụ. về cơ bản, công bộc của dân mà có sai thì rút kinh nghiệm, còn ông chủ mà sai thì công bộc mời ông chủ xuống tiền...:-"

buicongchuc

Xì hơi lốp
Đường PVD, e đi như cụ chủ nhiều lần trước cả mặt xxx (làn giáp giải phân cách, xinhan phải vào làn trong) mà có thấy xxx tuýt còi bao giờ đâu. E lại cứ tưởng cụ cãi đc khi đi ở làn phải rẽ sang làn trái (đè qua vạch liền rồi đến vạch đứt)?. Theo quy chuẩn 41, đường một chiều ko có vạch này phải ko cụ.
Em chuyển từ làn 2 sang làn 1 để tránh thằng xe khách đi chậm đón khách rồi lại chuyển về va rẽ phải luôn.

Milaneto

Xe tải
mế, cách đây 2 năm em cũng bị bọn nó thịt 1 phát mất 3 lít ở chỗ đầu PVĐ, đi hướng Mai dịch xuống. phải học thuộc lại bài này của bác để chiến đấu nếu gặp tình huống này mới được :)) Có nghĩa là mình chuyển làn thoải cmn mái đúng không các bác ??

Ducloidsn

Xe tải
Mấy hôm nay trời mưa đoạn đấy có nhìn thấy cái vạch nào đâu chắc cụ chủ lại chém. E fun tý. Vodka cụ.

buicongchuc

Xì hơi lốp
mế, cách đây 2 năm em cũng bị bọn nó thịt 1 phát mất 3 lít ở chỗ đầu PVĐ, đi hướng Mai dịch xuống. phải học thuộc lại bài này của bác để chiến đấu nếu gặp tình huống này mới được :)) Có nghĩa là mình chuyển làn thoải cmn mái đúng không các bác ??
Chuyển làn thoải mái khi đủ điều kiện an toàn. Em chưa thấy ở đâu lại kẻ cái vạch vô lý, trái luật như thế. Mà thi thoảng các chú ấy còn kẻ lại căng đét nữa chứ.

all2hero

Xe buýt
Nhiều cụ có nhu cầu về Quy chuẩn đường bộ, mời các cụ vào ưebsite của Nhà xuất bản GTVT đặt mua online, giao hàng tận nhà (120k/quyển). Em cũng có file pdf nhưng cứ mua sẵn một quyển để trên xe, khi cần thì mang ra chiến với xxx.

blackpaint

Xe container
Bác có dám chơi đến cùng không ạ? Chẳng ông nào ngu đến mức phạt sai mà lại dám thách đố việc khiếu nại cả

Lái xe quê

Xe buýt
Em chuyển từ làn 2 sang làn 1 để tránh thằng xe khách đi chậm đón khách rồi lại chuyển về va rẽ phải luôn.
Ở đầu bài không thấy cụ chủ nêu tình huống này. Nếu vậy thì theo vạch kẻ đó thì cụ chủ chuyển làn sai nhé, đành rằng GTCC kẻ vạch này ở đường 1 chiều có dải phân cách cứng là sai Quy chuẩn. XXX dừng xe là cũng có lý, nhưng khi nghe cụ chủ giải thích thì đã hiểu :D

buicongchuc

Xì hơi lốp
Ở đầu bài không thấy cụ chủ nêu tình huống này. Nếu vậy thì theo vạch kẻ đó thì cụ chủ chuyển làn sai nhé, đành rằng GTCC kẻ vạch này ở đường 1 chiều có dải phân cách cứng là sai Quy chuẩn. XXX dừng xe là cũng có lý, nhưng khi nghe cụ chủ giải thích thì đã hiểu :D
Sai quy chuẩn > sai luật. Sai luật thì sao áp dụng với người dân được. Chưa kể sự bất hợp lý, chính vì thế QC mới phải quy định rõ để cho người thừa hành và người dân không sử dụng "vô lý".

o0omr2to0o

Xe hơi
Cụ xử lý chuẩn mực đấy :D