[Funland] Em được mợ OF xinh đẹp tuyệt trần chữa khỏi bệnh nan y (phần 2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mimeo

Xe điện
Ái chà! mợ Meo mạnh dạn thế! Muốn lấy anh Chã thì phải hỏi sói nhà mợ và gấu nhà chã trước nhé! 😍
Ơ kìa!... Ơ kìa!...

Có thế thôi mà đòi lấy cụ chã ngay và luôn.
Anh Hưng sướng nhá, có mợ gạ "em lấy anh nhé". Tưởng Hà Mã không ai thèm để ý mà có người lên tận đây gạ lấy cơ.

Thật không thể tin nổi.
Ối các cụ mợ ơi, em chỉ dám lấy bộ ấm chén, ah nhầm, bộ bát thôi mà 8-} Thực ra ấm chén của cụ Chã em cũng ham lắm :D vừa đẹp lại hùng dũng vươn cao nhưng ko có chỗ dùng nên có thèm cũng chỉ mở ra ngắm rồi đậy lại cũng phí lắm #-o

Thật ra ai cũng thấy mà, nhờ mợ Thái y, cụ Chã nhà ta ngon zai hẳn lên, từ trong ra ngoài, từ trên xuống dưới :x mợ nào cũng ưng có phải mỗi em đâu.

Thế nên cụ ấy kiêu kỳ hẳn lên kìa.

:P :P :P

buicongchuc

Xì hơi lốp
Thời tiết ấm nhanh mà ẩm cao, cụ mợ nào xương khớp chắc cảm nhận sự khó chịu ngay đây.
Em bị đau chỗ bắp tay do chèn ép daqy thần kinh bởi thoái hoá đốt sống cổ, tập bài CVG thấy đỡ rất rất nhiều rồi nên em chịu khó tập bài đó lắm. Còn bái Dí vf bài TVT làm tăng "phong độ" các cụ ợ.

Chỉnh sửa cuối:

Mazda67

Xe buýt
Ối các cụ mợ ơi, em chỉ dám lấy bộ ấm chén, ah nhầm, bộ bát thôi mà 8-} Thực ra ấm chén của cụ Chã em cũng ham lắm :D vừa đẹp lại hùng dũng vươn cao nhưng ko có chỗ dùng nên có thèm cũng chỉ mở ra ngắm rồi đậy lại cũng phí lắm #-o

Thật ra ai cũng thấy mà, nhờ mợ Thái y, cụ Chã nhà ta ngon zai hẳn lên, từ trong ra ngoài, từ trên xuống dưới :x mợ nào cũng ưng có phải mỗi em đâu.

Thế nên cụ ấy kiêu kỳ hẳn lên kìa.

:P :P :P
"Ối các cụ mợ ơi, em chỉ dám lấy bộ ấm chén " Kinh quớ, yêu thì lấy cả thói tốt, tật hay và cả cái hình hài vượng phát nữa chứ ai lại làm mỗi bộ ấm chén. Nghĩ cảnh bộ ấm chén rời ra ngoe nguẩy mà vã mồ hôi ạ

Mimeo

Xe điện
"Ối các cụ mợ ơi, em chỉ dám lấy bộ ấm chén " Kinh quớ, yêu thì lấy cả thói tốt, tật hay và cả cái hình hài vượng phát nữa chứ ai lại làm mỗi bộ ấm chén. Nghĩ cảnh bộ ấm chén rời ra ngoe nguẩy mà vã mồ hôi ạ
Vã mồ hôi như trên avt của cụ thì em cũng ham nữa :">

Em là cứ bị yêu cái đẹp ạ\m/

Mimeo

Xe điện
Thời tiết ấm nhanh mà ẩm cao, cụ mợ nào xương khớp chắc cảm nhận sự khó chịu ngay đây.
Em bị đau chỗ bắp tập bài CVG thấy đỡ rất rất nhiều rồi nên em chịu khó tập bài đó lắm. Còn bái Dí vf bài TVT làm tăng "phong độ" các cụ ợ.
Em lên cân, cân nặng nó dồn vào bụng nên thấy mấy bài tập CVG, TVT với vếu tó rất hiệu quả nhé. Ép phải thót bụng thót eo vào. Mợ nào chăm chỉ luyện tập đảm bảo v2 săn chắc, cải thiện thấy rõ luôn ;)

hairyscary

Xe điện
Ôi thôi! Ơ mà là dòng sông ơi!

Em đang hứng chí định bẩu mợ mai nắng ấm lùa lão sói đi nhúng nước được.

Trong một diễn biến khác, em sắp có ấm xểu vòi nên hôm nay quyết mua bằng được bánh đậu xanh để ăn. Chuẩn Bảo Hiên có hình bà cụ già.

Nay em được bấu xấu bánh Bảo Hiên Rồng Vàng của cụ chã hungalpha. Đây mới đúng Bảo Hiên. Cái hôm trước em mua ở Nguyễn Đình Chiểu nó khô, dính lợi, mà thơm mùi ...đỗ tương rang, giống các kiểu bánh Minh Ngọc với gì gì đấy nhan nhản dọc đường 5 một thời. Nên là từ giờ em loại cái shop này.

Nay em được bấu xấu bánh Bảo Hiên Rồng Vàng của cụ chã hungalpha. Đây mới đúng Bảo Hiên. Cái hôm trước em mua ở Nguyễn Đình Chiểu nó khô, dính lợi, mà thơm mùi ...đỗ tương rang, giống các kiểu bánh Minh Ngọc với gì gì đấy nhan nhản dọc đường 5 một thời. Nên là từ giờ em loại cái shop này.
Bánh đậu xanh truyền thống của Bảo Hiên xịn mà thứ hai, không hãng ai chủ nhật

jobber

Xe tăng
Cửa hàng Ng Đình Chiểu đó e thấy cái gì cũng có, bán đắt mà ăn chán ko hơn gì ở siêu thị

Chả có gì chơi em thấy mới ra con Ultra này em lại bế về nghịch :)
Hậu Ông Táo, thớt rất trầm lắng
Ấm đẹp nhưng chén ít nên cũng ngại khoe
Khoe thứ khác vậy ;)

buicongchuc

Xì hơi lốp
Hậu Ông Táo, thớt rất trầm lắng
Ấm đẹp nhưng chén ít nên cũng ngại khoe
Khoe thứ khác vậy ;)

Cụ anh lắm món đồ chơi thế nhỉ. Những đồ này có dấu triện hay chữ ký của nghệ nhân nổi tiếng và xây dựng thương hiệu kiểu người Nhật thì giá cao vút.

Cụ anh lắm món đồ chơi thế nhỉ. Những đồ này có dấu triện hay chữ ký của nghệ nhân nổi tiếng và xây dựng thương hiệu kiểu người Nhật thì giá cao vút.
Gần 2 chục năm đặt nậm rượu Tiên Tửu bên Chu Đậu và Bát Tràng nên cũng quen với kha khá các nhà SX
Thỉnh thoảng khi gửi nậm về, họ gửi kèm cho một ít đồ mới nhờ giới thiệu :)

Một góc trên kệ: đủ cả Sứ Hải Dương, Gốm Chu Đậu và gốm Bát Tràng.

QuietmanQ

Xe điện
Em vưỡn miệt mài CVG, Dí, TVT và đi bộ. Trước khi vào thớt này em đi bộ 200m đã muốn xỉu rồi vì bị thoát vị cột sống. Giờ ngày chắp tay sau mít đi 10 km đều như vắt tranh. Em đang muốn đi bộ nhanh hơn hoặc chạy chậm thì liệu có ổn không. Mợ Thái y MyMac cho y lệnh ạ 😊

Trạng thái
Thớt đang đóng